• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Airdrop NHẬN 170 MC CỰC TIỀM NĂNG

Reactions
122
MR
0.009
#160 kèo HOT top 1 trên airdrops.io
Ae ko cần nghi ngờ về độ xác thực nhé
?Kèo khá phức tạp nên ae đọc cho kỹ rồi làm
?Chat bot này : https://t.me/MinglechainAirdropBot?start=465271999
?Nó sẽ bắt tải xuống ứng dụng Minglechain và kèo theo link tải , ae tải xuống đăng ký bằng mail nhé , sau đó đăng nhập và làm mấy nhiệm vụ linh tinh trong phần "Mã giới thiệu" , mục mã ref ae nhập sr34v7 ( bắt buộc )
? sau khi xong xuôi ae quay lại bot nhập mail đã đăng ký app Minglechain
?Sau đó nó bắt tải thêm 1 app Ontology nữa , ae tải về rồi tạo tài khoản bình thường dễ thôi , Mục mã ref ae nhập 37G27SQA6DJU9
?Phần này hơi khó nè , ae mở app Minglechain vào lại mục mã giới thiệu , dán địa chỉ ví Onto vào địa chỉ ONT , xong ấn nút nhận nó sẽ tự mở app Onto , ae nhập mật khẩu ví onto vào nó báo succes là Ok
?lại quay vào bot nhập mail Minglechain 1 lần nữa
?xong làm nốt nhiệm vụ tele , tw , fb đơn giản là xong ( lưu ý fb và tw là nhập link profile chứ ko phải username )
? Vậy là xong , kèo hơi khó nhưng chắc ăn nên chịu khó làm xíu , chứ mấy kèo join tele + twitter là xong 99% bọn fake câu mem thôi
? Thắc mắc hỏi tại đây mình hỗ trợ nha @xoadoi

Vẫn ko dc , 378889999 nó ra thành +378889999 nút " Thay đổi " vẫn ko sáng
của mình dùng số 09 mình add ok mà , nó có chỗ hình lá cờ mình chọn việt nam rồi ấn sđt bỏ số 0 ở đầu là ok , hoặc ko chọn đc mã vùng +84 thì viết hẳn +84 vào nha bạn

của mình dùng số 09 mình add ok mà , nó có chỗ hình lá cờ mình chọn việt nam rồi ấn sđt bỏ số 0 ở đầu là ok , hoặc ko chọn đc mã vùng +84 thì viết hẳn +84 vào nha bạn
"3"78889999 , đổi "3" thành số " 2, 4, 5, 6, 7, 9" thì ok còn " 1, 3, 8" thì ko sáng . Mấy vị có đầu số 1,3,8 .... thì ko add dc rồi

COCOS Con này ngon nhé các bác. reg lấy vài acc.
- Đăng ký (sau này rút sẽ phải KYC nhé)
- Đăng nhập hàng ngày nhận thêm coin. Nhớ đăng nhập 7 ngày liên tiếp để nhận 100 coin cho các ngày sau đó

Signing up for 100 $COCOS bonus,inviting friends to earn 50 $ #COCOS for each sign up
Ps: Nhắc lại lần nữa là con này rất ngon nhé
kèo này đã lên sàn bigone nhé , nó đã bắt đầu cho rút về , dự án này đc biance labs đầu tư nên chuyện lên các sàn lớn top là sớm muộn thôi , vẫn còn kiếm đc cocos khi đăng ký vài mời bạn bè nhé

thực tế rút ko cần kyc gì cả , nó sẽ đưa link vào bot telegram và ấn theo link trong bot là xác minh xong và rút tiền luôn , tuy nhiên nó báo rút tiền mất tối đa 30 ngày lận , mình vừa rút sáng nay sẽ update khi nhận đc token
ae tham khảo them kèo tại https://t.me/xoadoi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,023
Latest member
LegionFake

Most discussed of week

Most discussed of week

Back