Warning Nhắc nhở DinhKienPhong làm ăn đàng hoàng

Status
Not open for further replies.
Trời, vụ việc rất là nhỏ luôn, lỗi này quá bé để mà cái topic nó đi tới 6 pages ntn, thôi ae ngồi xuống bình tĩnh bỏ qua dc thì bỏ qua vì đâu có ai mất gì đâu. Sơ xuất nhỏ thôi nhưng cách nói chuyện có thể ko hiểu nhau thôi mà.

Còn nếu cảm thấy ko bỏ qua dc thì @phuongmt125 cạch mặt @dinhkienphong ra, gắn cờ bad service, @dinhkienphong thì unfriend @phuongmt125 mai mốt ko mua bán gì với bạn này nữa vậy là xong. Chứ vụ này có cái gì đâu mà bắt BQT phải xử, xử là xử cái gì giờ?

Last edited:
close đi cho đỡ ồn ào frum tốn tài nguyên :))

Trời, vụ việc rất là nhỏ luôn, lỗi này quá bé để mà cái topic nó đi tới 6 pages ntn, thôi ae ngồi xuống bình tĩnh bỏ qua dc thì bỏ qua vì đâu có ai mất gì đâu. Sơ xuất nhỏ thôi nhưng cách nói chuyện có thể ko hiểu nhau thôi mà.

Còn nếu cảm thấy ko bỏ qua dc thì @phuongmt125 cạch mặt @dinhkienphong ra, gắn cờ bad service, @dinhkienphong thì unfriend @phuongmt125 mai mốt ko mua bán gì với bạn này nữa vậy là xong. Chứ vụ này có cái gì đâu mà bắt BQT phải xử, xử là xử cái gì giờ?
Chuẩn Man.

Close topic ! Ai còn ý kiến sẽ cho ra đảo 7 ngày.
P/s : Thay mặt Admin
oke người bên dưới oke tiếp đi nào

Nó vốn chả ra đâu vào đâu, ngay từ lúc deal ban đầu đã không rõ ràng rồi vội chốt. Cuối cùng thì loạn xí ngầu lên.
Kết thúc sớm nhiêu thì tốt nhiêu.
Vote close!

Thớt như "đàn bà" ai nói câu nào, shit câu đó. Người ta góp ý nhẹ nhàng cũng nói lại, người ta nói nặng hơn cũng xấn tới. Bản thân mình cũng đâu có thiệt hại gì đâu, thì xem như bỏ qua thôi. vãi cả sân si.

@phuongmt125 banned 7 ngày , đã 24h không có bằng chứng cụ thể thỏa thuận rate 22.5 với @dinhkienphong !
@dinhkienphong bạn nên xem lại dịch vụ của mình ! topic closed .

Last edited:
@phuongmt125 ! bạn có bất mãn thì có thể report mình với BQT và cách ứng xử của bạn thì mình tặng bạn nerver banned nha :

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week