Warning Nhắc nhở DinhKienPhong làm ăn đàng hoàng

Status
Not open for further replies.
mình đã chụp luôn cả tin nhắn sms và iebanking từ dongabank cho nó xem... ngày giờ và lịch sữ giao dịch.... thì k thể nào nhầm lẫn đc
tại sao nó k đưa ra cách giait quyết khác... mà nó nc kiểu hổ báo....
nếu để hoàn tiền chỉ có team xem tk nào ck thôi b à, khônng hoàn tiền theo ảnh @@

nếu để hoàn tiền chỉ có team xem tk nào ck thôi b à, khônng hoàn tiền theo ảnh @@
nó thích team tôi cho team luôn.... thích là call lên trung tâm chăm sóc khách hàng dongabank luôn
tại sao lúc đó nó k nói như vậy... mà nó lại hù doạ là giam tiền tôi
nó nói nó làm ex 8 năm mà nó k biết điều đó à
tôi ng thật việc thật.... nó yc cung cấp cái j tôi cũng cung cấp đc.
đáng lú nó là ex có tâm nó phải làm sao cho thuận tiền khách hàng
đàng này nó làm vậy... sao đc
phải để cho mn thấy đc thái độ và cách làm việc của nó

nó thích team tôi cho team luôn.... thích là call lên trung tâm chăm sóc khách hàng dongabank luôn
tại sao lúc đó nó k nói như vậy... mà nó lại hù doạ là giam tiền tôi
nó nói nó làm ex 8 năm mà nó k biết điều đó à
tôi ng thật việc thật.... nó yc cung cấp cái j tôi cũng cung cấp đc.
đáng lú nó là ex có tâm nó phải làm sao cho thuận tiền khách hàng
đàng này nó làm vậy... sao đc
phải để cho mn thấy đc thái độ và cách làm việc của nó
thì tôi đã nói, lỗi ai chẳng có, có ai là k mắc lỗi, quan trọng là xử lý như nào
còn kèo rp này bro đuối hơn vì k có đoạn ghi âm kia nên bo theo dõi đi cày kiếm tiền :v tôi thấy top từ chiều nhưng h mứi vào nè, oánh giầy trc đã, rảnh vào chém, cãi nhau mệt người bro, mmo rộng lớn.

thì tôi đã nói, lỗi ai chẳng có, có ai là k mắc lỗi, quan trọng là xử lý như nào
còn kèo rp này bro đuối hơn vì k có đoạn ghi âm kia nên bo theo dõi đi cày kiếm tiền :v tôi thấy top từ chiều nhưng h mứi vào nè, oánh giầy trc đã, rảnh vào chém, cãi nhau mệt người bro, mmo rộng lớn.
tôi chẳng có lỗi j.... và cũng k phải chỉ có 1 chứng cứ. trong hình ảnh là 3 chứng cứ có thể kết luận đồng ý gd khi đã chuyển tiền
nó k chịu giải quyết chứ k phải tui
nó còn chặn cả nick fb tôi... và thách thức

Ôi lâu không vào lại có chuyện nữa rồi... mà riêng cách xử sự với khách hàng như vậy chưa được ổn bác P xem lại nha.

quan hệ tốt đấy
nhưng làm ăn như bạn.... k có tâm
thì dớm muộn cũng sụp thôi
đã post all group cộng đồng mmo...
từ từ hưởng thụ cái phốt này nhé
k chỉ riêng mmo4me đâu
Mình chỉ mới đọc tới đây thôi nhưng bạn làm vậy chi? Làm bạn vui ư? Ông ex sai, nhưng tự nhiên bạn làm vậy mình thấy bạn chả ra đâu vào đâu... Thôi thì bực tức chửi vài câu đc rồi. Nãn mấy người kinh.

Trong đoạn chat khuc cho thấy Ông ex chịu rate 22.5 mà khúc da nhan tiền cua phuongmt125 doi 1p sent usdt nhung do he thống lỗi ko add đc ví ko sent đx. Gia Su nếu ko bi lỗi thì ông ex đã send usdt vs giá 22.5 ?

Chủ thớt sắp xếp lại đống ảnh chụp phần chat đi, đọc hoa cả mắt mà chả hiểu nói chuyện kiểu gì =.=!

Một điều nhịn chín điều lành.
Chủ thớt thấy ăn nói bất lịch sự quá. Anh cùi cũng không phải nhỏ tuổi để bác kêu mày mày, nó nó như thế. Bạn nói người khác ăn nói bố láo nhưng bạn tự nhìn lại mình xem có "hiền lành" chỗ nào không?
Làm mmo thì chuyện đứng kèo giữa để mua và bán lại là chuyện khá bình thường, thật ra thì bác kia cũng chỉ câu thêm giờ để bên thứ 3 chuyển usdt cho chủ thớt thôi. Làm ăn chung thì thông cảm với nhau một tí, không phải lúc nào mọi chuyện cũng suôn sẻ.
Còn chủ thớt chuyển tiền bằng DAB mà đòi refund lại ngay bằng VCB là chuyện không thể, lỡ scam ABCD..XYZ gì đó thì ai chịu trách nhiệm? Nguyên tắc là chỉ refund lại đúng bank đã nhận tiền thôi.
Em góp ý lần cuối về cách ứng xử của chủ thớt, ra đường thì chớ có chưởi đổng lên "mù" "thiểu năng", không người ta vả cho sấp mặt đấy. :p

Chủ thớt thấy ăn nói bất lịch sự quá. Anh cùi cũng không phải nhỏ tuổi để bác kêu mày mày, nó nó như thế. Bạn nói người khác ăn nói bố láo nhưng bạn tự nhìn lại mình xem có "hiền lành" chỗ nào không?
Làm mmo thì chuyện đứng kèo giữa để mua và bán lại là chuyện khá bình thường, thật ra thì bác kia cũng chỉ câu thêm giờ để bên thứ 3 chuyển usdt cho chủ thớt thôi. Làm ăn chung thì thông cảm với nhau một tí, không phải lúc nào mọi chuyện cũng suôn sẻ.
Còn chủ thớt chuyển tiền bằng DAB mà đòi refund lại ngay bằng VCB là chuyện không thể, lỡ scam ABCD..XYZ gì đó thì ai chịu trách nhiệm? Nguyên tắc là chỉ refund lại đúng bank đã nhận tiền thôi.
Em góp ý lần cuối về cách ứng xử của chủ thớt, ra đường thì chớ có chưởi đổng lên "mù" "thiểu năng", không người ta vả cho sấp mặt đấy. :p
nếu nó tôn trọng tôi... thì tôi sẽ tôn trọng lại
còn nó k toin trọng tôi. mắc j tôi phải toin trọng nó?
nó nc kiểu thách thức là ntn?
nó già mà nó nc kiểu đóthif cũng k cần phải tôn trọng
tôi cũng 3x

Chủ thớt sắp xếp lại đống ảnh chụp phần chat đi, đọc hoa cả mắt mà chả hiểu nói chuyện kiểu gì =.=!
tks bạn... có đứa nói band và khoá topic nên k cần phải xếp nữa

Trong đoạn chat khuc cho thấy Ông ex chịu rate 22.5 mà khúc da nhan tiền cua phuongmt125 doi 1p sent usdt nhung do he thống lỗi ko add đc ví ko sent đx. Gia Su nếu ko bi lỗi thì ông ex đã send usdt vs giá 22.5 ?
đó cũng chính là bằng chứng chấp nhận rate 22,5

Mình chỉ mới đọc tới đây thôi nhưng bạn làm vậy chi? Làm bạn vui ư? Ông ex sai, nhưng tự nhiên bạn làm vậy mình thấy bạn chả ra đâu vào đâu... Thôi thì bực tức chửi vài câu đc rồi. Nãn mấy người kinh.
mình k chửi nó. chưa hề chửi nó câu nào
vẫn bình tỉnh nc vs nó đến cuối đoạn chat
xong nó hù doạ mình và chặn luôn fb của mình
k cần biết nó lơn hay nhỏ.... cách cư xữ của nó k đáng để mình phải tôn trọng

trời đkp thì vừa nhậu vừa gd nên cũng hay lỗi ,mà vấn đề cũng ko gì quá khó, bạn ck r thì bên bán có lỗi ko sent đc thì rèfund thôi. Chậm 1-2 là bình thường với lai nguyên tắc là rèfund về đúng tk gửi nên bạn phải chịu, thậm chí thỏa thuận giá xong bạn sent tiền nếu btc pump giá ko bán bạn vẫn phải chịu. Đây là gd cá nhân ko phải gd hợp đồng

:p

nếu nó tôn trọng tôi... thì tôi sẽ tôn trọng lại
còn nó k toin trọng tôi. mắc j tôi phải toin trọng nó?
nó nc kiểu thách thức là ntn?
nó già mà nó nc kiểu đóthif cũng k cần phải tôn trọng
tôi cũng 3x

Chả biết bạn cứng tính hay thích thể hiện
3x đã qua cái thời hiền bị hiếp, láo nháo ăn cháo thì đúng ra biết kiềm chế và nhã nhặn hơn. Ko cần tôn trọng ai cũng ko nhất thiết phải hổ báo kéo dài nhiều trang vậy đâu

tks bạn... có đứa nói band và khoá topic nên k cần phải xếp nữa

Ở đây rất công bằng - công tâm chả ai rãnh hù dọa bạn banned ních or khóa topic nhé.

Nếu 24h không Up bằng chứng lên thì MOD @cuipap1984 vào xử lý.

Bớt nói đi bạn. Xin hết tại đây.

:p

Chả biết bạn cứng tính hay thích thể hiện
3x đã qua cái thời hiền bị hiếp, láo nháo ăn cháo thì đúng ra biết kiềm chế và nhã nhặn hơn. Ko cần tôn trọng ai cũng ko nhất thiết phải hổ báo kéo dài nhiều trang vậy đâu
hổ báo? bạn biết j bạn nói tôi hổ báo.... nó còn hăn doạ tôi ntn bạn biết k?
còn cả mod.... bano nhiêu bằng chứng đó
nó k lấy nó lại cứ ép tôi 1 cái bằng chứng ??
bạn biết j bạn nói

Ở đây rất công bằng - công tâm chả ai rãnh hù dọa bạn banned ních or khóa topic nhé.

Nếu 24h không Up bằng chứng lên thì MOD @cuipap1984 vào xử lý.

Bớt nói đi bạn. Xin hết tại đây.
mày chắc mày k hù doạ giam tiền tao k?
bằng chứng j vậy ?
bao nhiêu bằng chứng chứng minh mày đồng ý giao dịch vs tao trên hình chưa đủ à ?
mày nói là mày k đồng ý giao dịch vs tao đi ?
loại mày làm ăn k có tâm thì sơm muộn cũng sụp đỗ thôi ☺️
mày yên tâm.... tao share khắp các group facebook rồi... k đơn thuần là tao để mày dể dàng vậy đâu
loại mày aen nói lật lọng 2 lời thì cũng chết sớm thôi

Tớ mà là mod tớ ban thớt 1 ngày để giữ bình tĩnh lại.Trong một ngày đó thớt ngồi xuống hít thật sâu thở ra nhẹ nhàng.đầu óc trống rỗng k suy nghĩ gì.sau đó quay lại đây nói chuyện nhẹ nhàng hợp lí.mọi thứ sẽ được hóa giải thôi.thôi ta đi đây

Không chịu thua câu nào cơ mà :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,426
169,770
Latest member
goexme

Most viewed of week