Warning Nhắc nhở DinhKienPhong làm ăn đàng hoàng

Status
Not open for further replies.
cuipap ban trc đi rồi tính sau, đây là diễn đàn cho mọi người có quy định về lời ăn tiếng nói ko phải chuồng của cậu mà muốn chửi là chửi. Vừa đàn bà vừa mất dạy, giao dịch ko xong người ta refund rồi còn lên đây vạch váy ăn vạ. Nhà ai để sổng tới lùa về dùm cái :D

mình hoàn toàn k sai trong việc này
tại sao nó k xin lỗi.... mà còn hù doạ giam tiền.... thách thức post lên đây? vòng vo khi chuyển usdt cho mình
Vấn đề là b send = DAB

Ex nhận DAB mà bắt send VCB thì lỡ scam ABC ai chịu ==> ra bank refund lại DAB đã send là an toàn nhất

Còn về b thì b có bằng chứng gì thì đưa lên, thu âm cuộc gọi ấy, có thì đưa lên xem quan hệ b to cỡ nào mà có ghi âm cuộc thoại

Anh cùi bắp cũng lớn tuổi rồi b nói chuyện cho đàng hoàng, xưng là dân mmo lâu năm mà đi send khác bank thì đủ hiểu

ĐƯA PROOF GHI ÂM LÊN

mình hóng proof ghi âm lắm =]]]]

cuipap ban trc đi rồi tính sau, đây là diễn đàn cho mọi người có quy định về lời ăn tiếng nói ko phải chuồng của cậu mà muốn chửi là chửi. Vừa đàn bà vừa mất dạy, giao dịch ko xong người ta refund rồi còn lên đây vạch váy ăn vạ. Nhà ai để sổng tới lùa về dùm cái :D
ăn vạ chuyện j bạn?
vẫn nc đàng hoàng nhé. chưa xúc phạm ai nhé
refund có đàng hoàng k?? hay phải hù doạ giam tiền tôi 7 ngày ?
cách làm ăn như v à?
tôi đang bà hay k đàn bà .. cũng k phải viẹc cuat bạn... bạn nhảy vô đây chi vậy ?? bạn có vấn đề j k mà nhảy vào ?
xem lại ai nên lùa bạn về nhes

ăn vạ chuyện j bạn?
cách làm ăn như v à?
tôi đang bà hay k đàn bà .. cũng k phải viẹc cuat bạn... bạn nhảy vô đây chi vậy ?? bạn có vấn đề j k mà nhảy vào ?
mod kêu b đưa proof ghi âm là deal rate 22.5
b không biết đọc hiểu ah ?

Vấn đề là b send = DAB

Ex nhận DAB mà bắt send VCB thì lỡ scam ABC ai chịu ==> ra bank refund lại DAB đã send là an toàn nhất

Còn về b thì b có bằng chứng gì thì đưa lên, thu âm cuộc gọi ấy, có thì đưa lên xem quan hệ b to cỡ nào mà có ghi âm cuộc thoại

Anh cùi bắp cũng lớn tuổi rồi b nói chuyện cho đàng hoàng, xưng là dân mmo lâu năm mà đi send khác bank thì đủ hiểu

ĐƯA PROOF GHI ÂM LÊN

mình hóng proof ghi âm lắm =]]]]
mình đã nói là khi nào nhận đc tiền thì chuyển usdt cũng đc bạn nhé
thứ 2: vcb và dab đều 1 chủ tk bạn nhé
t3: ghi âm.... mình chưa thu thập bạn nhé
t4: nếu nhỏ mà phán xét chuẩn thì vẫn tôn trọng
còn phán sai thì tự hiểu

ăn vạ chuyện j bạn?
cách làm ăn như v à?
bạn mù hay thiểu năng k đọc.... bằng chứng trong hình ảnh post lên rất rỏ nhé
bạn bị mờ mắt hay sao mà k đọc ngững cm của mình....
mờ mắt thì nhường chức lại cho ng có tâm hơn đi
hình ảnh chính là bằng chứng... lời nói trong đoạn chát là bằng chứng.... chuyển tiền là bằng chứng ... ok bạn đòi bằng chứng j

Đây là cách nói chuyện văn minh của con người ah? Mình thấy chướng mắt nên nhảy vào đấy :D

mod kêu b đưa proof ghi âm là deal rate 22.5
b không biết đọc hiểu ah ?
bạn nên nhớ k phải mỗi cái đó là chứng cứ nhé
còn nhiều cái khác có thể làm chứng cứ bạn nhé
đã có trong hình ảnh nhé
học luật chưa?

Đây là cách nói chuyện văn minh của con người ah? Mình thấy chướng mắt nên nhảy vào đấy :D
vậy à... thế thì bạn cứ cắn đi nhé... mình k quan tâm tới những thành phần như này

chắc ex cần câu giờ vì bạn ck chéo bank, k ai dám gửi ngay
với theo tình hình chung hiện tại thì có lẽ không bao giờ có giá usd như thế
giả sử trên đt trí có đồng ý thì có thể là him đang vội nghe lộn thành bạn bán hoặc đang vội xác nhận nhầm
gd thì k tránh đc nhầm lẫn, quan trọng là xử lý nó như nào cho hợp lý 2 bên thôi ^^

bạn nên nhớ k phải mỗi cái đó là chứng cứ nhé
còn nhiều cái khác có thể làm chứng cứ bạn nhé
đã có trong hình ảnh nhé
học luật chưa?
b up hộ mình cái ảnh deal giá 22.5 với

chắc ex cần câu giờ vì bạn ck chéo bank, k ai dám gửi ngay
với theo tình hình chung hiện tại thì có lẽ không bao giờ có giá usd như thế
giả sử trên đt trí có đồng ý thì có thể là him đang vội nghe lộn thành bạn bán hoặc đang vội xác nhận nhầm
gd thì k tránh đc nhầm lẫn, quan trọng là xử lý nó như nào cho hợp lý 2 bên thôi ^^
tiền đã nhận đc rồi mình mới nói chuyển usdt.... chưa nhận đc tiền mình cũng k nói chuyển usdt
nếu mình bán tại sao mình còn chuyển tiền cho nó ?
nếu nhầm lẫn tại sao nó k cư xữ như người lớn
mà thách thức mình... hù doạ giam tiền 7 ngày... ăn nói hổ báo

b up hộ mình cái ảnh deal giá 22.5 với
k còn j để óu sao cứ phải 1 cái chứng cứ... trong khi rất nhiều chứng cứ trong hình ảnh??
hết lý để nói à

tiền đã nhận đc rồi mình mới nói chuyển usdt.... chưa nhận đc tiền mình cũng k nói chuyển usdt
nếu mình bán tại sao mình còn chuyển tiền cho nó ?
nếu nhầm lẫn tại sao nó k cư xữ như người lớn
mà thách thức mình... hù doạ giam tiền 7 ngày... ăn nói hổ báo
k nói tới mục #, nếu b ck chéo bank hay cùng bank thì vcb nó cũng k hiện thông tin người gửi, nên chỉ có cách ra bank khiếu lại để hoan tiền, hoặc là teamview xem đúng đông á bank đó đã ck không thì hoàn tiên thôi b a, chỗ 7 ngày kia nó nói đúng đó @@ đúng hơn là 30 ngày liền

h bạn nói bạn thỏa thuận giá trên đt, mà ai nghĩ tới ngày này nne chẳng ai ghi âm nên bạn đuối lý, tốt nhất là gạt sang 1 bên, làm việc tiếp thôi, thời gian xóa đi mọi thứ, đỡ đau đầu, tranh cãi cũng k đc gì lúc này

k còn j để óu sao cứ phải 1 cái chứng cứ... trong khi rất nhiều chứng cứ trong hình ảnh??
hết lý để nói à
= ]]]] b não tôm ah , PROOF DEAL RATE 22.5 = bằng chứng thỏa thuận giá 22.5

hiểu tiếng việt không trời

k nói tới mục #, nếu b ck chéo bank hay cùng bank thì vcb nó cũng k hiện thông tin người gửi, nên chỉ có cách ra bank khiếu lại để hoan tiền, hoặc là teamview xem đúng đông á bank đó đã ck không thì hoàn tiên thôi b a, chỗ 7 ngày kia nó nói đúng đó @@ đúng hơn là 30 ngày liền
mình đã chụp luôn cả tin nhắn sms và iebanking từ dongabank cho nó xem... ngày giờ và lịch sữ giao dịch.... thì k thể nào nhầm lẫn đc
tại sao nó k đưa ra cách giait quyết khác... mà nó nc kiểu hổ báo....

= ]]]] b não tôm ah , PROOF DEAL RATE 22.5 = bằng chứng thỏa thuận giá 22.5

hiểu tiếng việt không trời
bạn nhũn não à.... tôi nói còn rất nhiều bằng chứng khác là thoả thuận đồng ý rate 22,5 tại sao bạn cứ phải bắt 1 chứng cứ?
não bạn khuya quad có vấn đề à.... ngủ đi nhe
g9 bạn... mai đi khám não đi nhé.... và nhớ nhai từng đoạn chat trong hình mình gữi nhé

h bạn nói bạn thỏa thuận giá trên đt, mà ai nghĩ tới ngày này nne chẳng ai ghi âm nên bạn đuối lý, tốt nhất là gạt sang 1 bên, làm việc tiếp thôi, thời gian xóa đi mọi thứ, đỡ đau đầu, tranh cãi cũng k đc gì lúc này

mình k bao giờ đuối lý nhé
bởi vì bằng chứng có tới 2 3 bằng chứng xác nhận gd chứ k phải mỗi bằng chứng đó
mình cũng chẳng quan tâm đến nó làm j.... nhưng thái độ của nó đối vs khách hàng thì k chấp nhận đc
nên mình phải posst lên cho mọi người thấy.

mình đã chụp luôn cả tin nhắn sms và iebanking từ dongabank cho nó xem... ngày giờ và lịch sữ giao dịch.... thì k thể nào nhầm lẫn đc
tại sao nó k đưa ra cách giait quyết khác... mà nó nc kiểu hổ báo....

ảnh chụp thì vẫn có thể photoshop đấy. Làm nghề exchange ý. Cứ phải thấy tiền về tài khoản mới yên tâm được :)) thôi dừng tại đây. Kẻo ông bạn lại kêu tôi không não tay gõ phím bừa bãi. Chào thân ái và quyết thắng vụ này nhé!

mình cũng chẳng quan tâm đến nó làm j.... nhưng thái độ của nó đối vs khách hàng thì k chấp nhận đc
nên mình phải posst lên cho mọi người thấy.
ảnh chụp thì vẫn có thể photoshop đấy. Làm nghề exchange ý. Cứ phải thấy tiền về tài khoản mới yên tâm được :)) thôi dừng tại đây. Kẻo ông bạn lại kêu tôi không não tay gõ phím bừa bãi. Chào thân ái và quyết thắng vụ này nhé!
rỏ ràng là tiền đã về tới tài khoản nó
từ dab qua vcb và nó đã xác nhận là nhận đc tiền
và tiếp theo tôi kiu nó chuyển usdt cho tôi
nó lại lấy cái lý do ông anh nó ra ngoài chưa chuyển đc.... là nghe mmù tanh rồi
nhưng nó có bh nên tôi chấp nhận chờ.... tới khi nó chuyển thì nó kiu ví sai
ok chấp nhận gửi nó lại ví
gửi lại xong nó lại kiu dàn bị lỗi
ok chấp nhận luôn
1 tiếng sau hỏi lại nó kiu chưa gửi
đợi khi nào nó gửi nó báo .... v k l.... ck cho nó xong rồi đc tặng thêm cục lo lắng à...
và sau đó nó kiu refund... ok refund cũng đc
vậy đòi j ở khách hàng như tôi nữa....
tôi nói nó lần sau bán thì phải bán đúng như gd nhé
thì nó lại nói thách thức này kia nọ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,341
170,465