[Nha Trang - Khánh Hòa] Offline lần thứ I - Có update ảnh và clip

pắc đại gia bao ta tiền vé máy bay+tiền nhà ở nha trang đi :m021:
vi chi là khoảng 2 tỷ :m066:

2 tỉ :m077:
mi ko thấy ta đi bụi sao :m077:
ra đây với dani luôn :m021
:

Ồ đc đc =)) Trả cho hết lun *chỉ chỉ* =))
Diệt khẩu ta đi ko là ta đi đồn =))

i want kill u :m140:

- - - Updated - - -

lần này Pặc bao hết, mn ở xa cứ phóng máy bay ra thoải mái nha =))
Hơ pặc hơ =))

ta bao mi trả :m066:

mi muốn chết à :m106: ta mần rì mi chưa :m106:, muốn thì đi off đê ta dẫn gái về cho :m106:

ai bảo mi hổ báo quá chi :m182:

ta gây thù chuốc oán nhiu lắm à :binhsua04: thôi ko đi off nữa đâu :binhsua04:

Ai đây :( Có nói chuyện lần nào đâu mà lại ko tin :(

Mình cũng nghĩ như mirinda

Trong trí tưởng tượng của mình và cái nick fourm + văn phong khi tham gia forum thì mình nghĩ Beg là 1 ông bạn chắc cũng già cỡ mình , khó tính , thường la cà quán cafe + điếu thuốc lúc nào cũng hiện diện trên miệng chứ ai ngờ Beg lại là 1 cô bé teen 9x

Tự dưng bắt đầu thấy like like beg rùi đó nhỉ, mà nghĩ tới đó da ga nổi lên ghê quá, trong đầu nói lúc nào rảnh rảnh rũ ông bạn già beg đi cafe lê lết ở quán nào đó đọ speed gõ cạp mà giờ .... thất vọng não nề.....:binhsua46:

Tự dưng bắt đầu thấy like like beg rùi đó nhỉ, mà nghĩ tới đó da ga nổi lên ghê quá, trong đầu nói lúc nào rảnh rảnh rũ ông bạn già beg đi cafe lê lết ở quán nào đó đọ speed gõ cạp mà giờ .... thất vọng não nề.....:binhsua46:

Lại còn nhắc "ông bạn già" nữa :binhsua46: Mới ngủ dậy lại bị động vào nỗi đau, tự kỉ đi ngủ típ :binhsua46:

mirinda qua capchatyper đi.Mới pm admin đang có chút hot....load ok..code ngắn...k cần hoa thường +kýtự đặc biệt..ae nào chiến cùng mình ở nhatrang thì pm mình...Pay ngày cho ae

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,749
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week