[Nha Trang - Khánh Hòa] Offline lần thứ I - Có update ảnh và clip

Mình post hơi lạc đề xíu chứ ông iamme30 còn nợ rb mình 88 pos bên jss, nhắn tin, gọi điện, pm nhiều lần mà vẫn ko trả. Mình cần giải thích, pos mình mua trước lúc jss nó reset (20/07). Giờ còn tham gia offline nữa, cậu ko giải thích và rb thì mình report scam đó nhé.

Bao đen từ trên trời rớt xún nè :binhsua104:

Trong trí tưởng tượng của mình và cái nick fourm + văn phong khi tham gia forum thì mình nghĩ Beg là 1 ông bạn chắc cũng già cỡ mình , khó tính , thường la cà quán cafe + điếu thuốc lúc nào cũng hiện diện trên miệng chứ ai ngờ Beg lại là 1 cô bé teen 9x có đôi chân dài và cặp đùi thon gọn thế kia....:binhsua08:

@@@ Nếu pé này ko phải mượn nick của anh trai gì đó thì đây đúng là cú sốc lớn nhất của Bao ta trong hơn 1 năm tham giam MMO4VN ....:binhsua16:

khiếp
nhatrang mod nhiều quá
:binhsua14:

Trong trí tưởng tượng của mình và cái nick fourm + văn phong khi tham gia forum thì mình nghĩ Beg là 1 ông bạn chắc cũng già cỡ mình , khó tính , thường la cà quán cafe + điếu thuốc lúc nào cũng hiện diện trên miệng chứ ai ngờ Beg lại là 1 cô bé teen 9x có đôi chân dài và cặp đùi thon gọn thế kia....:binhsua08:

@@@ Nếu pé này ko phải mượn nick của anh trai gì đó thì đây đúng là cú sốc lớn nhất của Bao ta trong hơn 1 năm tham giam MMO4VN ....:binhsua16:

Đây mới gọi là dìm hàng nè :m002: Bao đen này chứ, thiệt cái tình :m002:
MMO là chốn thương trường khốc liệt ngta mới phải như vậy chứ bộ :m162:

Đây mới gọi là dìm hàng nè :m002: Bao đen này chứ, thiệt cái tình :m002:
MMO là chốn thương trường khốc liệt ngta mới phải như vậy chứ bộ :m162:

hôm qa người kì lắm nhóe :m070:
ko ăn cái gì mà sao lại đi trả tiền :m070:

ôi mình chẳng muốn làm người lớn :m017:
để đợt tới đi off ta trả nhóe :m070:
người mà trả là biết tay ta :m140:

Aaaaaaaa off 2/9 kon pặc thầu hết =)) Bao hết 20 người =))
Đi tung tin mới đc =)) Kéo 40 người đi =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,749
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week