Nhà em mới mở quán cafe, mong các bác góp ý

bOOm

Hero
Reactions
823
MR
0.002
Facebook
Follow me on Facebook
Vâng như tít, nhà em mới mở quán cafe, em có tạo 1 cái fanpage: https://www.facebook.com/artsonata.coffee

Nhưng mà em hơi bị bối rối trong việc làm sao duy trì fanpage, kiểu như nên post bài loại gì, ảnh như thế nào

Mong các bác ai có kinh nghiệm từng quản lý các fanpage quán cafe cho em xin lời khuyên

Em thấy một số quán hay tạo event mà em không biết nên tạo event gì để tăng hiệu quả marketing

Em xin chân thành cám ơn các bác đã đọc, bác nào ở Huế thì ghé quán em ủng hộ nhé ^^

Nhân tiện, em post luôn một góc quán ^^

uống 2 ly tặng 1 ly mang về :D

Vâng như tít, nhà em mới mở quán cafe, em có tạo 1 cái fanpage: https://www.facebook.com/artsonata.coffee

Nhưng mà em hơi bị bối rối trong việc làm sao duy trì fanpage, kiểu như nên post bài loại gì, ảnh như thế nào

Mong các bác ai có kinh nghiệm từng quản lý các fanpage quán cafe cho em xin lời khuyên

Em thấy một số quán hay tạo event mà em không biết nên tạo event gì để tăng hiệu quả marketing

Em xin chân thành cám ơn các bác đã đọc, bác nào ở Huế thì ghé quán em ủng hộ nhé ^^

Nhân tiện, em post luôn một góc quán ^^

thì chủ thớt cứ tham khảo các fanpage của các quán từng mở trước đó rồi học hỏi theo họ, sau đó có sáng kiến gì của riêng cậu thì cứ tiến hàng mà làm thôi! ^^

À khuyến mãi giảm 50% cho mem mmo, lát chạy qua test liền =]] Hi vọng lead đc ly cafe

À khuyến mãi giảm 50% cho mem mmo, lát chạy qua test liền =]] Hi vọng lead đc ly cafe
Bác ở Huế á, bác qua ủng hộ em đi, bên em giá cafe rẻ lắm rồi, cafe đen có 8k, ko như quán khác tăng rồi giảm đâu.

post khuyến mãi, các chương trình ca nhạc này nọ, giới thiệu các loại thức uống ngon, feeback của khách hàng,

bác phải nâng tầm thương hiệu lên như Iphone ý, đại loại phải uống cafe ở Boom Cafe mới là phong cách, sành điệu :D
j/k
mình thì chỉ nghĩ đc tới những tiện ích kèm theo ở quán cafe, ví dụ nhu cầu tới quán cafe để nghe nhạc live, hát live , hoặc vẽ tranh 3d hay trang trí độc đáo để các bạn trỏe tới check in :">

Cafe thì không quan trọng việc online mấy, vì mấy ai ship đâu mà. Quan trọng là làm sao cafe pha cho ngon ấy, giữ khách gần ấy, chứ quan tấm mấy cái fan làm cái gì vào thời điểm này. Trừ khi bạn có một chuỗi thì tính sau

bác phải nâng tầm thương hiệu lên như Iphone ý, đại loại phải uống cafe ở Boom Cafe mới là phong cách, sành điệu :D
j/k
mình thì chỉ nghĩ đc tới những tiện ích kèm theo ở quán cafe, ví dụ nhu cầu tới quán cafe để nghe nhạc live, hát live , hoặc vẽ tranh 3d hay trang trí độc đáo để các bạn trỏe tới check in :">
Mời em này tới hát live luôn này, rồi quay clip lên MMO, khéo lại kéo hết cả khách MMO cũng nên :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,818
Latest member
chupanhdienthoai

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week