nh0knhut ~~>scammer thách thức mọi scammer

Hic, bác có nick yh của người nổi tiếng, vinh dự quá :binhsua95:, em mong còn không được :D
mong cho nó sớm bị xe đâm...
cầu dc ước thấy..................

thằng này có tài scam nhỉ.vừa hum nọ nó scam bên mmo4you xong.Giờ nó giả mạo bán thẻ điện thoại,mọi người đừng tin lờinó.Thằng này đầu tiên lun tạo dựng mối quan hệ ,kể lể bản thân để mọi người thương hại,lun nói là mún quay đầu,nhưng 1 thời gian thì toàn hỏi vay tiền.Mỗi anh em nguyển rủa nó cho nó chết sớm cho xã hội bớt những thằng scamer
Cán bộ ăn lương nhà nước mà đứng nhìn hả :m040:

thằng này có tài scam nhỉ.vừa hum nọ nó scam bên mmo4you xong.Giờ nó giả mạo bán thẻ điện thoại,mọi người đừng tin lờinó.Thằng này đầu tiên lun tạo dựng mối quan hệ ,kể lể bản thân để mọi người thương hại,lun nói là mún quay đầu,nhưng 1 thời gian thì toàn hỏi vay tiền.Mỗi anh em nguyển rủa nó cho nó chết sớm cho xã hội bớt những thằng scamer

Ra tay đi đại ca :">. tóm cổ nó

Scammer thề thốt mà cũng tin :binhsua04: ngốc thế vic ơi :binhsua04:

Nó mờ bị xe cán thì cũng chả ai biết nó có chết hay ko , vì nó đã như là 1 bóng ma rồi mà :)) Bố mẹ , ông bà ,họ hàng hang hốc nhà nó chắc ko ai biết nó đi làm trò lừa đảo đâu mà lên đây thông báo cho anh em forum đc biết ;) Sao thằng này ko pm mình nhỉ , còn 0,02LR ko biết làm gì pm thì mình biếu nó luôn cho nó thêm tí tiền hương hoa cho ông bà tổ tiên nhà nó

Trước khi sent $ cho e nó,mình đã chắc 100% là số $ đó bốc hơi rồi...
lbiết bị bốc hơi mà còn bị lừa, đúng là bó tay, có những người như thế này nên SCAMMER mới có chỗ làm ăn

gd mua bán cái gì chỉ cần 1 lời nói nâng cao giá trị của nó lên (chẳng hạn ở đây là nó thề) thì mình tắt lập tức

Chia bùn cùng chủ thớt nha.Tham gia MMO lâu ròy mà vẫn bị scam.

chúc mừng bác, ko sợ chết. Dù biết đó là chết nhưng bác vẫn lao vào. Thế mà cũng pót lên, để vạch áo cho ng xem lưng.

đủ mua xe đạp thì cũng nhiều loại lắm, tớ thấy cái xe đạp mà giờ cũng ~ 12>> 20 triệu :|

:m131: ngày mai có một bạn trẻ đã bị xe đâm :m021:

:m131: ngày mai có một bạn trẻ đã bị xe đâm :m021:

Anh Iu của em ác mồm qoá.....Mà cũng chia bùn cùng chủ thớt ... 1 chiếc xe từ 500k==>hơn trăm triệu thế là cái nào ???

1 lời thề ko ăn vào đâu đâu.....thề xong mà bị thì trái đất này còn mấy ng sống =))kaka

Anh Iu của em ác mồm qoá.....Mà cũng chia bùn cùng chủ thớt ... 1 chiếc xe từ 500k==>hơn trăm triệu thế là cái nào ???

1 lời thề ko ăn vào đâu đâu.....thề xong mà bị thì trái đất này còn mấy ng sống =))kaka
chú mày clone nick à, mod vào check hộ IP, nếu của nh0knhut, TheLastName thì ban luôn đi nhé :D

bác vicgiac ghê thật cho kô nó chiếc xe đạp loại này luôn

Gặp em là anh em tìm nó em chém chết luôn :m131:

Haizz.chia buồn voi anh.Pro mà còn bị scam, hỏi sao newbie cứ bị tụi nó dập hoài............:binhsua72::binhsua74::binhsua74:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week