• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM nguyentrung93 và nhiều nick khác (cùng 1 ng) scam captcha pix

Status
Not open for further replies.

thanhbinh007

Junior
Reactions
55
MR
0.000
Tôi k nói nhiều với " mày" nữa muốn la lên "tôi vô tội" thì đưa cái thông tin của thằng bạn thân scam của mày ra đây cho mọi người bjk mà tránh thằng scam đó ra ví như nick mmo của scam là gì ra đây xem nào
Vì sao lại bao che thằng bạn thân scam đó ?? trừ khi chính mày là thằng scam đó và đã dàn dựng toàn bộ vụ việc này ăn mấy củ 1 ngày thì sao lại k mất công dàn dựng dc nhỉ ? haha

bạn nói rất chuẩn ! anh em box cạp đồng tình với bạn !

( cậu ấy cứ nói là thằng kia scam mình vô tội thì cậu chứng minh đi - cậu quen biết lâu năm và chuyển tiền và nick mmo cho nó chứng tỏ tin tưởng và biết nó nhưng kêu show thông tin để chứng minh mình vô tội thì không làm được ? ?????? )

vụ này mình cũng suýt mất 20 $ cay cú ! nó lừa cũng không ít - ? gần 500 k 1 người ! mình định bỏ qua nhưng thấy nhiều anh em bị nó lừa và tiếp tục nó lừa mấy anh em khác chưa biết ( hơn 20 người box cạp chuyển 20 $ cho nó cứ nhân lên đi rồi tinh tổng ra - > ngày nó thu gần 9 triệu ngon lành làm giàu không khó trên tiền xương máu anh em box cạp đã khổ mà còn bị lừa không cay cú sao được !

Last edited:

vietlanh19

Hero
Reactions
237
MR
0.388
Cả chục người trong box cạp inbox mua tut 20 $ của nó thì hiểu -> bao nhiêu người nó lừa tiền rồi !

lừa 20 người / 20 $ rồi nhân lên ngày thu 9 triệu ăn ngon lành rồi !
k bjk ai là ng scam nhưng mà thằng đó đang ngồi rung đùi đếm tiền vui lắm: :(( hôm qua lấy số tiền đó quất phát eruo giờ chắc cũng trúng tỷ số 5-2 giờ chắc lên dc cả chục tỷ rồi :((( chém gió tí cho vui ý mà haha

Bên box cạp thấy mấy anh em là nạn nhận bị lừa tiền cũng đông lắm mà gào thét bên đó làm gì cho mod ban !

không vào đây comment cho đúng topic để mod dễ xử lý !

tinswat

Junior
Reactions
36
MR
0.847
Follow me on Facebook
Tí nữa cũng mất 20$ rồi...hên mà mình thấy lòng còn xót xót 20$ nên chưa chuyển tiền :(:(

Tí nữa cũng mất 20$ rồi...hên mà mình thấy lòng còn xót xót 20$ nên chưa chuyển tiền :(:(View attachment 77864

em cũng xém như bác ! mà may ngày đó hết tiền rồi hẹn hôm sau sent tiền cho nó ! Hôm sao là tanh bành nó Scam hơn chục người -> em vào box cạp mà cả chục anh em rầm rộ than khóc rồi ! tính ra ngày đó mà chuyển cho nó chắc bay luôn 500 k cả tuần cạp còng lưng đổ máu mắt đưa cho nó đi *** mùa Euro thỏa chí !

Sino

Banned
Reactions
563
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
luật của cái forum này là nick nào scam nick đó lên dĩa , ko bảo hiểm hay trung gian gì củng vậy , scam là ban , cho mượn nick là hành động khôn nhất forum này , #ngừngchàycối

mhoang180101

Senior
Reactions
191
MR
1.007
Nói chuyện vui tính vcl, nói như bạn :| đi lừa xong kêu tao bị hack nick đấy, tao vô tội đấy, tao không có tội sao phạt tao . Ờ tao bị lừa mất nick xong tao bị tội lừa đảo.

Nói chuyện vui tính vcl, nói như bạn :| đi lừa xong kêu tao bị hack nick đấy, tao vô tội đấy, tao không có tội sao phạt tao . Ờ tao bị lừa mất nick xong tao bị tội lừa đảo.
Cái hay ở đây là tự nguyện cho mượn nick chứ k phải bị hack nick @@!
Cho mượn nick mà k có đến 1 vài thông tin của ng đó nữa quả là khôn ngoan :(

putin168

Banned
Reactions
554
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
theo rule 4rum mà làm thôi

watalone2

Junior
Reactions
32
MR
0.060
Không bỏ công lâu lâu vào hóng.Biết ngay sớm muộn gì cũng đến ngày này, đi cái nick 2011 vì bị chú này ăn vạ, giờ lần lượt từng ng bênh chú trong cái topic tẩy chay scam hãm hại mình lần lượt bị band sạch.Công lý luôn chiến thắng !!! Tạm biệt diễn đàn mmo, 1 trong những kỷ niệm của mình thời trẻ .Mod cũng ko cần thả cái nick đó ra đâu, tôi đòi cho vui thôi chứ cũng ko còn hoạt động gì trên này các bác ạ:)

hieu230592

Hero
Reactions
426
MR
0.564
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Không bỏ công lâu lâu vào hóng.Biết ngay sớm muộn gì cũng đến ngày này, đi cái nick 2011 vì bị chú này ăn vạ, giờ lần lượt từng ng bênh chú trong cái topic tẩy chay scam hãm hại mình lần lượt bị band sạch.Công lý luôn chiến thắng !!! Tạm biệt diễn đàn mmo, 1 trong những kỷ niệm của mình thời trẻ .Mod cũng ko cần thả cái nick đó ra đâu, tôi đòi cho vui thôi chứ cũng ko còn hoạt động gì trên này các bác ạ:)
bác đâu cần làm vậy ở laị vs ae cho vui

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week