SCAM nguyentrung93 và nhiều nick khác (cùng 1 ng) scam captcha pix

Status
Not open for further replies.

vietlanh19

Hero
Reactions
236
MR
0.366
Như tiêu đề và vấn đề ầm ĩ bên topic captcha ngày hôm nay
Thủ phạm scam @nnguyentrung39 và đồng bọn (cùng 1 ng mà xài nhiều nick)
Và em là 1 nạn nhân bị dính phốt ... cũng k muốn đâu nhưng mà thấy nhiều ng bị quá mà k ai rp cả nên mình mới đăng bài
Đây là hình ảnh lúc mình chat ib với nick nguyentrung trên 4rum đoạn lúc nó kêu send $ vào tk PM nó và mình đã send $ cho nó xong rồi nó im re k nc j nữa
Và sau đó nó xuất hiện ở 1 nick mmo khác nói là nó bị scam lừa rồi lấy acc nguyentrung đi scam ng khác ... cái chủ yếu là nó bị scam từ hôm qua rồi ... tự hỏi nó bị scam từ hôm qua sao nó k rp là nick nó đã bị hack mà lại im lặng đi chơi đến chiều tối hôm nay mới on9 và nói bị hack nick đó rồi :(( nó chờ cho scam lấy nick nó đi lừa bjk bao nhiêu ng xong xuôi cả rồi mơi "trùng hợp" xuất hiện kêu là bị hack
Mong mod vào xem xét và giải quyết banned toàn bộ nick của nó và những IP nick có liên quan đến nó
Đây là hỉnh ảnh dẫn chứng nếu muốn rõ hơn mình sẽ cung cấp bên PM mình chuyển $

nick ma cũng bị hack dc óc chó -_-

xin đính chính là bố nó biết nó bị scam thì bố nó có bị scam không thằng report não nó có vấn đề nặng thì phải ức chế

Nếu bạn bị scam thì vui lòng up bằng chứng trong vòng 24h !

nick ma cũng bị hack dc óc chó -_-
mình ko bị hack nick nha bạn mình bị scammer mượn vì nó là người dùng chung proxy với mình từ lâu rồi nên mình ko cho nó mượn nick rồi bị scam rồi giờ còn bị dính phốt là đi scam nữa ...

mình ko bị hack nick nha bạn mình bị scammer mượn vì nó là người dùng chung proxy với mình từ lâu rồi nên mình ko cho nó mượn nick rồi bị scam rồi giờ còn bị dính phốt là đi scam nữa ...

có bằng chứng hok ! nick mmo mà cho đi mượn ????

@vietlanh19 bạn update thêm proof chuyển PM nha !
Đây bạn thật sự số tiền k nhiều lắm nhưng nhiều ng bị nên số tiền scam sẽ rất lớn với là ng đó còn k tự chịu trách nhiệm và sửa lỗi còn cứ cãi nhau suốt
Cái sao kê đòng đầu tiên và ứng với cái ảnh chứng mìnhđầu tiên số PM mình chuyển và số PM nó nick trên đó nêu ra nhé

Last edited:
Khi trường hợp bị Hack Account xảy ra:
  • Account đó SCAM người khác:
    • Người bị hại có Verified Phone và kiểm tra thông tin tài khoản giao dịch: bồi thường đủ 100%.
    • Người bị hại không Verified Phone và kiểm tra thông tin tài khoản giao dịch: bồi thường từ 20-30%.
      • Nếu người bị Hack không chịu bồi thường cho người bị hại sẽ bị BANNED Forever.
    • Bạn ko đưa acc cho nó thì nó scam đc hả? với lại bạn mua trước bạn chưa nhận đc mà vẫn để yên để nó dùng acc bạn rao bán là sao
    • Ko trừ trường hợp tự biên tự diễn đâu

Khi trường hợp bị Hack Account xảy ra:
  • Account đó SCAM người khác:
    • Người bị hại có Verified Phone và kiểm tra thông tin tài khoản giao dịch: bồi thường đủ 100%.
    • Người bị hại không Verified Phone và kiểm tra thông tin tài khoản giao dịch: bồi thường từ 20-30%.
      • Nếu người bị Hack không chịu bồi thường cho người bị hại sẽ bị BANNED Forever.
    • Bạn ko đưa acc cho nó thì nó scam đc hả? với lại bạn mua trước bạn chưa nhận đc mà vẫn để yên để nó dùng acc bạn rao bán là sao
    • Ko trừ trường hợp tự biên tự diễn đâu
thì cậu yêu cầu thằng report nó tra cứu số tài khoản nó chuyển tiền rồi tên người nhận tiền rồi yêu cầu nó đền bù đi tôi cũng đang muốn biết được tài khoản nhận tiền là tài khoản nào nè

thì cậu yêu cầu thằng report nó tra cứu số tài khoản nó chuyển tiền rồi tên người nhận tiền rồi yêu cầu nó đền bù đi tôi cũng đang muốn biết được tài khoản nhận tiền là tài khoản nào nè

bạn chủ topic chuyển qua Perfect money có số U đó ! bạn phải chịu trách nhiệm với nick mmo của bạn nếu không bồi thuòng thì sẽ banned !

Nếu bạn bị scam thì vui lòng up bằng chứng trong vòng 24h !
Mình nói rồi bạn đó đã k bjk sai sửa lỗi mà cứ cãi nhau ầm ĩ @@! k banned cũng phí lắm
Với là nó k chịu đưa bằng chứng bạn đó bị scam vì cái thời điểm bạn đó bị scam là từ hôm qua mà chiều hôm nay nó mới xuất hiện là thế nào bjk bị scam còn im lặng đi ngủ :(( có ai như vậy k ? trừ khi chính chủ nhân scam là bạn đó

Mình nói rồi bạn đó đã k bjk sai sửa lỗi mà cứ cãi nhau ầm ĩ @@! k banned cũng phí lắm
Với là nó k chịu đưa bằng chứng bạn đó bị scam vì cái thời điểm bạn đó bị scam là từ hôm qua mà chiều hôm nay nó mới xuất hiện là thế nào bjk bị scam còn im lặng đi ngủ :(( có ai như vậy k ? trừ khi chính chủ nhân scam là bạn đó
tôi bị scam nó hẹn sang ngày hôm sau thì tôi biết thế quái nào được mà nói với ko nói mà đến tối nay tôi vẫn chưa biết mình bị scam vì nó còn chưa online thì tôi phải thông báo như nào hả cậu ...

tôi bị scam nó hẹn sang ngày hôm sau thì tôi biết thế quái nào được mà nói với ko nói mà đến tối nay tôi vẫn chưa biết mình bị scam vì nó còn chưa online thì tôi phải thông báo như nào hả cậu ...
để mình nhấn mạnh điều quan trọng nhất để bạn hiểu nha " là acc bạn scam " và theo rule bạn ko chịu trách nhiệm thì ra đảo, kể cả acc clone, vì nếu bạn ko đưa acc bạn cho mượn như vậy thì đã ko ai bị acc đó scam, và 1 điều nữa chưa chắc đó là bạn cho mượn acc hay ko vì chỉ bạn mới là người biết sự thật
Mình thấy ko ai muốn rp bạn scam cả đó là lý do đến giờ mới có topic, nhưng bạn cứ gân cỗ lên bảo tao cũng bị scam mà rồi cãi nhau đó là lý do nó loài ra top này đó

Đọc xong cũng thấy tội cho bạn này quá ...Mình là người hay thương người lắm
Giải quyết ra sao bây giờ
Giờ sao bạn k send thông tin của thằng cùng xài chung Proxy để mọi ng xem sao? giờ thì mong mod quyết định thôi chứ chả bjk sao dc
4rum có luật của 4rum ... ngộ sát cũng bị đi tù như thường đểu nhẹ tội hơn là giết người thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,809
Latest member
votpickleballvn

Most viewed of week

Most viewed of week