• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM nguyentrung93 và nhiều nick khác (cùng 1 ng) scam captcha pix

Status
Not open for further replies.

EzioXIII

Verified
Reactions
309
MR
0.043
$500.00
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
tao chửi nó vì tao đã bị scam rồi mà nick tao ko có bảo hiểm mà nó giao dịch , hàng loạt thằng gửi tiền vào rồi report kẹc gì tao nữa ....
Ngay lúc acc cậu bị ng ta kiểm soát, cậu đi mail cho BQT hoặc report thẳng lên đây thì h k có vụ này rồi nhé? Sao lại hở ra là chửi v :P

nói thật là tôi *** quan tâm , nick tôi cũng *** có bảo hiểm và tôi cũng ko nhận bất cứ số tiền nào của các ông mua tút tét con kẹc gì thì các ông chịu trách nhiệm vì lí do mua bán cheat chit rồi giao dịch ko có trung gian bảo hiểm ....giờ tôi chẳng phải quan tâm ...
Vậy giờ nếu có trung gian thì thế nào? giao dịch vẫn trót lọt thôi chứ có hold lại đc đâu mà nói gì kì v? @@

KudoShinichi

Banned
Reactions
4
MR
0.000
Ngay lúc acc cậu bị ng ta kiểm soát, cậu đi mail cho BQT hoặc report thẳng lên đây thì h k có vụ này rồi nhé? Sao lại hở ra là chửi v :p

Vậy giờ nếu có trung gian thì thế nào? giao dịch vẫn trót lọt thôi chứ có hold lại đc đâu mà nói gì kì v? @@
tôi ko hề biết gì về giao dịch trong acc của tôi vì tôi chẳng đóng bảo hiểm mua bán tút téc gì cả ...chửi là vì các bác nói ko có sách mách ko có chứng chả holt hết tội cho tôi trong khi tôi cũng bị scam đấy ,..

thanhbinh007

Junior
Reactions
55
MR
0.000
hài vô đối nick em đã bị band còn cái phần chuyển tiền cho scammer chẳng ai tra cứu thông tin nó kêu em bồi thường cái gì ạ ....,

bác nên tổng hợp toàn bộ thông tin bằng chứng proof bác chuyển tiền và thông tin thằng scam " bạn thân " mà bác giao nick uy tín của bác để nó đi lừa tiền xương máu mồ hôi của anh em box cạp lên đây ! Để anh em còn biết rõ thông tin của nó !

Cái gì quan trọng cũng cần có bằng chứng thì kết luận được ( bác nói mình vô tôi và bị lừa thì show hết toàn bộ thông tin của bác và nó từ proof cho đến các thông tin của bác và nó ) ! chứ cãi cùn nói miệng bị kết án lừa đảo mà bao người vào comment tố bác , bác nói " tôi là người vô tội " mà không có bằng chứng ngoại phạm thì em cũng bó tay bác ! Dân cạp cũng toàn dân IT trí thức đâu phải con nít cứ cho ăn kẹo là nghe đâu bác !

Cậu không bồi thường thì mới mang tiếng scam :p còn nếu cậu bồi thường thì mọi chuyện xuông sẻ cả :) chập nhận bài học để lần sau chuyện này không xảy ra nữa :p
tôi bị scam rồi thì bồi thường ở chỗ nào... khi lỗi ở các ông gửi tiền cho thằng scam vì lí do ko trong sạch ....

tôi ko hề biết gì về giao dịch trong acc của tôi vì tôi chẳng đóng bảo hiểm mua bán tút téc gì cả ...chửi là vì các bác nói ko có sách mách ko có chứng chả holt hết tội cho tôi trong khi tôi cũng bị scam đấy ,..
Đôi khi mua bán chả cần BH cậu ạ :D quan trọng là uy tín của ng đó ra sao thôi :P Cậu có uy tín, người ta tin tưởng là chuyện bt mà :D

bác nên tổng hợp toàn bộ thông tin bằng chứng proof bác chuyển tiền và thông tin thằng scam " bạn thân " mà bác giao nick uy tín của bác để nó đi lừa tiền xương máu mồ hôi của anh em box cạp lên đây ! Để anh em còn biết rõ thông tin của nó !

Cái gì quan trọng cũng cần có bằng chứng thì kết luận được ( bác nói mình vô tôi và bị lừa thì show hết toàn bộ thông tin của bác và nó từ proof cho đến các thông tin của bác và nó ) ! chứ cãi cùn nói miệng bị kết án lừa đảo mà bao người vào comment tố bác , bác nói " tôi là người vô tội " mà không có bằng chứng ngoại phạm thì em cũng bó tay bác ! Dân cạp cũng toàn dân IT trí thức đâu phải con nít cứ cho ăn kẹo là nghe đâu bác !
bạn bảo mấy bác gửi tiền vô mua tút téc tra cứu cái số U của nó đấy tôi ko có khả năng tra cứu tôi cũng bị scam mà tụi nó cũng ko hiểu thì trách tụi nó ko có trách tôi...

Lúc đó thì người ta lại tưởng là giao dịch vs cậu @@! chứ người ta biết giao dịch vs thằng scam thì ng ta chuyển $ làm gì @@
chẳng có lí do gì mà lại đi giao dịch với tôi khi tôi ko có bảo hiểm ... , mua tút tiếc cheat thì phải bàn đến các ổng gửi tiền cho scam có trong sạch hay ko hay còn lí do nào đó thì sao....

kentung1987

Junior
Reactions
51
MR
0.026
Follow me on Facebook
đúng là scam 1 cậu Kudo phải chịu 1 phần trách nhiệm , nếu ko cái nick này sẽ ko còn uy tín j sất . Làm sao ng` ta biết cậu cho ai mượn nick . còn vụ lý do sạch hay ko liên wan gì scam là scam

bạn bảo mấy bác gửi tiền vô mua tút téc tra cứu cái số U của nó đấy tôi ko có khả năng tra cứu tôi cũng bị scam mà tụi nó cũng ko hiểu thì trách tụi nó ko có trách tôi...

nếu bạn cũng bị nó lừa 10 $ thì số U và thông tin về thằng Scam thì bạn nắm rõ và bạn cũng cho nó mươn nick của bạn cho thằng " bạn thân lâu năm " của bạn ( chứng tỏ 2 bên cũng quen biết nhau lâu và có sự tin tưởng gửi tiền và nick cho nó ! bạn nên show thông tin thằng đó lên để anh em biết ! ( anh em đang cần thông tin đó nếu bạn không tổng hợp được cứ nói miệng không có bằng chứng , chứng tỏ bạn và thằng scam là 1 ( anh em sẽ kết luận bạn như thế )

Còn bạn nào là nạn nhân bị scam tiền thì vào show proof và comment đi ! để Mod thanh lý môn hộ giải quyết hết các cho các anh em !

Sino

Banned
Reactions
563
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
nói chung là ông cho thằng kia mượn xe máy , nó đi luôn éo trả , hôm sau nó đi ra đường ủi chết chục thằng rồi , có người lên phường tố cáo biển số xe của ông ủi chết người , giờ công an tới nói là 1 ông vào tù ( banned ) , 2 là ông hỗ trợ công an đc miếng nào hay miếng đó để giảm án , thế thôi

vietlanh19

Hero
Reactions
237
MR
0.388
Tôi k nói nhiều với " mày" nữa muốn la lên "tôi vô tội" thì đưa cái thông tin của thằng bạn thân scam của mày ra đây cho mọi người bjk mà tránh thằng scam đó ra ví như nick mmo của scam là gì ra đây xem nào
Vì sao lại bao che thằng bạn thân scam đó ?? trừ khi chính mày là thằng scam đó và đã dàn dựng toàn bộ vụ việc này ăn mấy củ 1 ngày thì sao lại k mất công dàn dựng dc nhỉ ? haha

nói chung là ông cho thằng kia mượn xe máy , nó đi luôn éo trả , hôm sau nó đi ra đường ủi chết chục thằng rồi , có người lên phường tố cáo biển số xe của ông ủi chết người , giờ công an tới nói là 1 ông vào tù ( banned ) , 2 là ông hỗ trợ công an đc miếng nào hay miếng đó để giảm án , thế thôi
chuyện khác hoàn toàn nhé bạn sao ví dụ như vậy được :))), vấn đề ở chỗ là cái giao dịch đó là mua tút cheat ko trong sạch mà lại còn giao dịch không có bảo hiểm giờ còn loằng ngoằng hay con li do khong trong sach nao khac:))))))))))

cày 1 cái nick 1k post là đi scam dc rùi . mai mốt bắt chước Kudo mới dc , người ta đặt niềm tin vào cái nick của ông , giờ ông đi cho 1 ng` mượn tất nhiền nó phải scam thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week