Nguyên nhân rate captcha giảmcatpcha sẽ bỏ đi hết

1or0

Senior
Reactions
308
MR
0.000
Theo các b vì sao rate captcha giảm nhiều vậy, dự án nao cũng rate giảm trừ pix. có phải do đây là thời gian nghỉ hè nên nhiều bạn gõ captcha hơn nên rate giảm, sau khi hết hè số người gõ chắc chắn sẽ giảm liệu rate captcha có trở lại 1$/1000captcha k, nếu cứ thế này mem catpcha sẽ bỏ đi hết :binhsua159:

các anh capcha solo mà 1$/1k còn mấy bạn xóm mình làm cho cty chắc 1$/2k quá @@,chứ ko tiền đâu mà mặt bằng,máy móc,bãi giữ xe v.v...

vãi cải duykhanhcantho, họ chủ yếu tuyển ref, còn cty captcha mua máy tính thuê người vào gõ thì lần đầu nghe =))

các anh capcha solo mà 1$/1k còn mấy bạn xóm mình làm cho cty chắc 1$/2k quá @@,chứ ko tiền đâu mà mặt bằng,máy móc,bãi giữ xe v.v...
có cty lun à , nghe nói có mấy em hot girl massa luôn hả bác :binhsua162:

Bác thích thì hôm nào vào đi, thằng duykhanh nó massage cho. nhà nó gần đấy

Mại dâm trá hình massage, karaoke, bia, caffe,... giờ có cả mại dâm trá hình captcha nữa ak` =))

- - - Updated - - -

Mấy thánh hài vl =))

Bác thích thì hôm nào vào đi, thằng duykhanh nó massage cho. nhà nó gần đấy

Mại dâm trá hình massage, karaoke, bia, caffe,... giờ có cả mại dâm trá hình captcha nữa ak` =))

- - - Updated - - -

Mấy thánh hài vl =))
nói thiệt 100%,công ty nhập liệu GHP GMP j j đó,ngày nào cũng có cả trăm người vào làm,mỗi ngày 3 ca cơ đấy.lúc đó cữ tưởng 1$/100cap.Ai ngờ 1$/1k đang hoài nghi về cách hoạt động của cty này đây

Pix không giảm rate vì mem mới không ai hướng dẫn cách chơi chỉ có húp cháo hoặc bị bạn @_@! Mem cũ phải kiếm được proxy ngon (mất thời gian) hoặc phải mua (mất 10$/moth).

giá captcha giảm 1 phần là do LR ra đi. bọn nó cũng thiệt hại ít nhiều là thứ nhất. tình trạng cheat do bọn vina captcha gây là thứ 2. buồn quá chả biết làm gì được. sẽ ngày càng xấu đi thôi khó mà tốt lên được. các dự án mới h cũng ko mở ra được.

nói thiệt 100%,công ty nhập liệu GHP GMP j j đó,ngày nào cũng có cả trăm người vào làm,mỗi ngày 3 ca cơ đấy.lúc đó cữ tưởng 1$/100cap.Ai ngờ 1$/1k đang hoài nghi về cách hoạt động của cty này đây

:)) chỗ mình cũng có 1 cái công ty y chang bạn mà treo hoài cái biển ko thấy ma nào :)) bữa có người nói mình vào đó làm ,mình cười ngặt cười nghẽo,còn cái đứa mình quen nó đi mua hồ sơ rồi đi xin việc vào chỗ đó nhìn nó nghiêm túc lắm,mình thì cũng tủm tỉm đi ké bên nhưng để nó vào cho biết chốn thương trường thâm sâu ăn máu con người như thế nào=))=)) nó xin xong mới bảo nó rằng mày dẹp dùm tao cái :))

Do có phần mềm auto captcha đó các thánh cạp ,treo 1 ngày được 10 $ đến 12$ thui , nhiều người treo tỉ lệ cheat cao quá tất nhiên là nó giảm rate là đúng rùi :binhsua161:

Do có phần mềm auto captcha đó các thánh cạp ,treo 1 ngày được 10 $ đến 12$ thui , nhiều người treo tỉ lệ cheat cao quá tất nhiên là nó giảm rate là đúng rùi :binhsua161:

có hả bạn, thật không :binhsua149:

Ủa trước giờ mình chưa dùng soft auto bao giờ! Nhưng đã liên quan đến auto đáng lẽ 4form phải cấm phổ biến mua bán chứ. Soft auto cua VN bán hả bạn?

:)) chỗ mình cũng có 1 cái công ty y chang bạn mà treo hoài cái biển ko thấy ma nào :)) bữa có người nói mình vào đó làm ,mình cười ngặt cười nghẽo,còn cái đứa mình quen nó đi mua hồ sơ rồi đi xin việc vào chỗ đó nhìn nó nghiêm túc lắm,mình thì cũng tủm tỉm đi ké bên nhưng để nó vào cho biết chốn thương trường thâm sâu ăn máu con người như thế nào=))=)) nó xin xong mới bảo nó rằng mày dẹp dùm tao cái :))
thế mà ở chỗ tớ nó phát triễn mạnh lắm bác à,dù mưa nắng,dù đêm khuya,dân ngta đi làm ầm ầm ấy

Ủa trước giờ mình chưa dùng soft auto bao giờ! Nhưng đã liên quan đến auto đáng lẽ 4form phải cấm phổ biến mua bán chứ. Soft của VNcaptcha hả bạn?

forum ko bít có thánh nào dùng ko . phần mềm này của lão pro it nước NAM PHI viết có update thường xuyên , nó mới hoạt đông mạnh năm 2013 gần đây thui , với tỉ lệ cheat mạnh như thế này mà thằng qlink và kolo , c2c ko còn đường sống nữa đóa . C2C đóng cử a mới mở lại rùi :binhsua146:

forum ko bít có thánh nào dùng ko . phần mềm này của lão pro it nước NAM PHI viết có update thường xuyên , nó mới hoạt đông mạnh năm 2013 gần đây thui , với tỉ lệ cheat mạnh như thế này mà thằng qlink và kolo , c2c ko còn đường sống nữa đóa . C2C đóng cử a mới mở lại rùi :binhsua146:

auto của campuchia chứ nam phi nào treo 1h được 6$ :binhsua146:

Forum có ai bit soft đó đâu, chắc người cheat là bác codevina đang dùng soft đó rồi :m000:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,521
172,595
Latest member
Lucygumaridis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back