Nguyên nhân rate captcha giảmcatpcha sẽ bỏ đi hết

:)) chỗ mình cũng có 1 cái công ty y chang bạn mà treo hoài cái biển ko thấy ma nào :)) bữa có người nói mình vào đó làm ,mình cười ngặt cười nghẽo,còn cái đứa mình quen nó đi mua hồ sơ rồi đi xin việc vào chỗ đó nhìn nó nghiêm túc lắm,mình thì cũng tủm tỉm đi ké bên nhưng để nó vào cho biết chốn thương trường thâm sâu ăn máu con người như thế nào=))=)) nó xin xong mới bảo nó rằng mày dẹp dùm tao cái :))
Nhờ như thế xã hội con người mới sinh ra dc nhửng người giàu ... có người giàu thì mới có công nghệ như hiện nay .

Last edited by a moderator:
mình vẫn k tin có soft cheat, nếu có soft cheat thì tỉ lệ cheat rất mạnh admin sẽ biết và banned id ngay, k tin :m144:

không có soft nào mà ch-e@t được đâu nhé :binhsua140:
các bạn đừng có mơ, ban cả đám :binhsua140:

còn nhắc đến vấn đề nầy mấy ông mod qua closed đó :fail:

Nếu có soft tự điền code đúng như hình hiển thị thì gọi là soft auto captcha sao lại gọi là soft cheat captcha :m098:

Nếu có soft tự điền code đúng như hình hiển thị thì gọi là soft auto captcha sao lại gọi là soft cheat captcha :m098:

thì đó ,điền sai mấy site captcha mới phá sản :binhsua146:

Nhờ như thế xã hội con người mới sinh ra dc nhửng người giàu ... có người giàu thì mới có công nghệ như hiện nay .
nhờ bóc lột mới sinh ra được người giàu thì xã hội càng bị phân biệt đối xử,càng mệt mỏi,càng phải tranh giành ,càng phải nịnh bợ,người có tiền mới được đi học,người ko có tiền thì lại càng xuống đáy xã hội,tui ko hiểu sao tui sinh ra ở xã hội này ,càng ngày tui càng thấy cái gì cũng phải đắp chữ tiền vào con người ta mới đối xử với nhau tốt.nản

Nó biết mình không có việc làm, mình cần kiếm tiền, cần làm cho nó, nên nó đưa giá vậy cho mình làm, mình không làm cũng có người khác làm hà :binhsua162:

Nó biết mình không có việc làm, mình cần kiếm tiền, cần làm cho nó, nên nó đưa giá vậy cho mình làm, mình không làm cũng có người khác làm hà :binhsua162:

cau nay mod noi sai nha' :))

minh k lam nguoi khac k làm thì nó lấy gì ăn =))

cung cầu cả thôi, tất cả mem đều thấy thấp k làm thì nó cũng k có cái mà ăn đâu.

Chính vì tâm lý vn luôn là mình cần nó nó k cần mình nên mới bị vậy k dám đấu tranh =))

cau nay mod noi sai nha' :))

minh k lam nguoi khac k làm thì nó lấy gì ăn =))

cung cầu cả thôi, tất cả mem đều thấy thấp k làm thì nó cũng k có cái mà ăn đâu.

Chính vì tâm lý vn luôn là mình cần nó nó k cần mình nên mới bị vậy k dám đấu tranh =))

bây giờ thấy các bạn captcha đang bảo là 1$ 1h .

1 ngày làm 8 tiếng được 8$ .

1 tháng được 240$ ~ 4tr8 .

lương công nhân may làm 12 tiếng liên tục mỗi ngày được 3tr . . . . . . .

đơi bao giờ xuống còn 0,3$ 1h thì may ra mới ko có ai làm .

bây giờ thấy các bạn captcha đang bảo là 1$ 1h .

1 ngày làm 8 tiếng được 8$ .

1 tháng được 240$ ~ 4tr8 .

lương công nhân may làm 12 tiếng liên tục mỗi ngày được 3tr . . . . . . .

đơi bao giờ xuống còn 0,3$ 1h thì may ra mới ko có ai làm .

ảo lòi :))

cạp pix may ra 1$/1h nhé , vì rate nó tính theo pri:))

còn dự án khác giờ 1$/1h thì k ai tin đâu, may ra dc 0.5 đến 0.6$ =))

làm cái này khổ k kém, ê mông bệnh trĩ mắt cận lòi đỏ lòm lòm nếu làm nhiều =))

đang hè thôi, vào đầu năm học rate này thì dân cạp đói mà admin site captcha cũng đói luôn =))

mà captcha chủ yếu sv làm thêm, sao lại đem đi so với côn nhân
. chắc là do nghỉ hè nên đông người quá thôi, vào đầu năm học rate này chả ma nào gõ chuẩn luôn, thà đi bưng bê, ... còn hơn :D.

Last edited by a moderator:
capcha die thi lay gi ma song

Do có phần mềm auto captcha đó các thánh cạp ,treo 1 ngày được 10 $ đến 12$ thui , nhiều người treo tỉ lệ cheat cao quá tất nhiên là nó giảm rate là đúng rùi :binhsua161:
không phải 1 ngày 10$ đâu bạn.Còn nhiều hơn vậy nửa. Tại vì con người làm thì xử lý dử liệu 1 lần. Còn cái soft đó 10 acc nó xử lý cùng lúc 10 acc luôn. Nó treo củng kinh khủng lắm. Soft xử lý capt khá chậm. Nhung dc cái xử lý cùng lúc nhiều acc nên cải thiện tốc kinh lắm

cạp chả giờ rate đúng là nãn thiệt thấp kinh, mong là cạp chả tăng lên tí cho a e dc nhờ :binhsua160:

captcha die thì chuyển làm offline hoặc làm lĩnh vực online khác như offers (ngon hơn captcha nhưng mất nhiều time tìm hiểu), ptc, ptu, ... :))
captcha mà die thì lấy éo ra người gõ captcha cho các bố spam PTU nói ngu quá à

:)) chỗ mình cũng có 1 cái công ty y chang bạn mà treo hoài cái biển ko thấy ma nào :)) bữa có người nói mình vào đó làm ,mình cười ngặt cười nghẽo,còn cái đứa mình quen nó đi mua hồ sơ rồi đi xin việc vào chỗ đó nhìn nó nghiêm túc lắm,mình thì cũng tủm tỉm đi ké bên nhưng để nó vào cho biết chốn thương trường thâm sâu ăn máu con người như thế nào=))=)) nó xin xong mới bảo nó rằng mày dẹp dùm tao cái :))
lâu lâu vào like... + quote lại cmt của bé hư phát... :binhsua146:....

Announcements

Forum statistics

Threads
420,521
172,595
Latest member
Lucygumaridis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back