Nguyên nhân rate captcha giảmcatpcha sẽ bỏ đi hết

có cty lun à , nghe nói có mấy em hot girl massa luôn hả bác :binhsua162:

có mà thím , e ở q12 , ngay phần mềm quang trung có nhé , thằng bạn cạpt trong đấy 4 tháng lên quản lý , giờ đứng xem bọn nó capt tháng 6t , mới vào thì làm ca đêm , tháng 2t8 bao ăn khuya :binhsua139:

có mà thím , e ở q12 , ngay phần mềm quang trung có nhé , thằng bạn cạpt trong đấy 4 tháng lên quản lý , giờ đứng xem bọn nó capt tháng 6t , mới vào thì làm ca đêm , tháng 2t8 bao ăn khuya :binhsua139:
ngon vậy à , làm 1 ngày nhiu tiếng và nhiu code mới tháng 6t thế bác :binhsua136:

ngày 8 tiếng , hỏi nó cụ thể hơn thì nó cứ lảng chuyện khác , tại e capt bth 1 tiếng cũng 1k6 > 2k code rồi , nói nó nếu chỉ tiêu 1 ngày 5k hay 10k gì đấy thì còn đc chứ làm quần quật 8 tiếng thì tháng 5 7 triệu e cũng chẳng làm , nó chẳng nói gì , nó cứ nói vào làm đi cho vui :binhsua140:

nói nhẹ 1 câu cậu thật là ếch ngồi đáy giếng,chịu khó lên google search công ty nhập liệu ghp,nếu cần mai tôi chụp cho cái hình công ty,tôi thì chưa từng làm nhưng bạn tôi làm rồi.chính vì vậy tôi ko hiểu tại sao capcha 1$/1kcap mà chúng nó đi làm rầm rộ chẳng khác nào xưởng sản xuất.Chiều giờ ko thấy comment của bạn h mới thấy
T nói ở đây là rate captcha của những site captcha đang hoạt động, ví dụ như 1 số trang trong 4rum như pix, mega, qlink,...

Còn cái cty mà b nói hình như nói nó tuyển nhân viên nhập liệu, chưa chắc nhân viên nhập liệu là gõ captcha, nếu nó tuyển vào để gõ capthca thật thì t đúng là ếnh ngồi đáy giếng, t nên biết là có rất nhiều người ngu sao k tự mua máy ngồi ở nhà mà gõ :))

mình có thông tin cho bạn nào mơ mộng về auto captcha: các loại captcha hiện nay được đùng để đạo tạo ... siêu máy tính, vậy nên các bạn sắm một cái siêu máy tính về vất đấy ngủ cũng có tiền. còn nát à? khó mà nát được, vấn đề là sau này rate nó như thế nào thôi

ak` nói thêm cho mấy ng nói t mới vào captcha nên k biết gì :)) t mới vào 4rum mmo4me việcd đầu tiên là captcha đấy :)) nhớ k nhầm hè năm ngoái megatypers rate cao nhất đêm là 0.75 hay 0.85 hay 0.95 gì đó nhớ là <1$ :))

- - - Updated - - -

ai gõ đêm captcha 8 tiếng ngồi ê mông mắt đỏ lòm lòm mà lĩnh lương 3tr500 thì t cũng phục :))

Last edited by a moderator:
Đơn cử là lợi nhuận của kolo:

View attachment 28081

Mình trích lại dòng này từ tài liệu "The Economics of Spam"

Theo như năm 2/2012 rate trung bình nó trả cho mem là 0.35$/1000cap . Và nó bán lại cho khách hàng của nó với giá 0.7$/1000cap.

Còn bây giờ 2013 muốn biết nó làm ăn thế nào vào trang này:

Trang antigate . com ( kolo sẽ bán sức lao động của anh e qua trang này @_@ ).

- Cao nhất là Ấn Độ (52%), kế là (Pakistan) và thứ 3 là Việt Nam khoản 12%.
- Và đúng như codevina nó nếu cheat nhiều có thể nó sẽ mất khách hàng ( các bạn để ý các khung chạy thời gian thực )
Rate kolo nó ăn 0,7$ /1000 lận giờ nó tính nó tính 0.35 $/1000 bọn này hút máu ghê chứ .

:)) chỗ mình cũng có 1 cái công ty y chang bạn mà treo hoài cái biển ko thấy ma nào :)) bữa có người nói mình vào đó làm ,mình cười ngặt cười nghẽo,còn cái đứa mình quen nó đi mua hồ sơ rồi đi xin việc vào chỗ đó nhìn nó nghiêm túc lắm,mình thì cũng tủm tỉm đi ké bên nhưng để nó vào cho biết chốn thương trường thâm sâu ăn máu con người như thế nào=))=)) nó xin xong mới bảo nó rằng mày dẹp dùm tao cái :))

Em sợ mấy zụ công ty lắm, lần đầu biết tới Captcha là đi xin ở công ty trá hình , đăng ký mất 100k , mỗi tuần phải làm trên 6$ mới được lãnh (1 acc - nó cấp cho mình giá 100k - Qlink), còn không thì tiền reset về 0, giờ mới biết là vào túi nó chứ reset gì.
mà người đi xin việc thì đông kinh khủng, 2 vào chờ 2 tiếng mới được phỏng vấn và traning tại chỗ (bỏ tiền cũng không tiếc vì được nó training ^^).
Tới tháng lên lãnh lương -- được 160k, bị reset hết 200k (được 2 tuần 5$<6 là reset), tức không chịu được.

Rate kolo nó ăn 0,7$ /1000 lận giờ nó tính nó tính 0.35 $/1000 bọn này hút máu ghê chứ .

bạn nói nó hút máu là ko phải rồi, kolo nó còn hơn khối thằng đó, load thì full 24/24 tính cả % bonus nữa rate trung bình nó trên 0.5 rồi chứ ko thấp hơn, còn vấn đề bạn nói là Soft tự gõ mình nghĩ rất phiêu, thuật toán như thế chắc nghĩ chưa có đâu, mà có chắc cũng ko xử lý đc nhanh, theo mình nghĩ là thể, còn mấy cái clip trên youtube thì tin làm gì, toàn code có sẵn soft tự chạy lại làm troll nhau thôi .
Captcha rất khó để sập nên các bạn đừng lo :D

GHP là cty lớn, nhận toàn dự án lớn ko nha bạn, chứ ko co làm 3 cái captcha rẻ này đâu, bên đó hàng trăm dự án, lương ca đêm 1 tháng tầm 4triệu (5tr neu co tăng ca)! captch chi la de lam cho ng nào co nhu cầu hoặc sinh viên kiếm thêm thôi! :v

Em sợ mấy zụ công ty lắm, lần đầu biết tới Captcha là đi xin ở công ty trá hình , đăng ký mất 100k , mỗi tuần phải làm trên 6$ mới được lãnh (1 acc - nó cấp cho mình giá 100k - Qlink), còn không thì tiền reset về 0, giờ mới biết là vào túi nó chứ reset gì.
mà người đi xin việc thì đông kinh khủng, 2 vào chờ 2 tiếng mới được phỏng vấn và traning tại chỗ (bỏ tiền cũng không tiếc vì được nó training ^^).
Tới tháng lên lãnh lương -- được 160k, bị reset hết 200k (được 2 tuần 5$<6 là reset), tức không chịu được.
bạn nếu đi làm thêm nhiều ,bạn sẽ biết công ty nào bóc lột và công ty nào ko,đồng ý là kinh doanh thì phải thu lợi nhuận,nhưng lấy lợi về phía họ hơi bị quá,lợi dụng người làm thuê để lấy đi những gì có thể công sức của người lao động,bữa nay mấy công ty thuộc dạng trung gian nhiều lắm,nó còn ghi 1$=15 :)),1 ngày làm phải trên 5$=)), thối tha

- - - Updated - - -

GHP là cty lớn, nhận toàn dự án lớn ko nha bạn, chứ ko co làm 3 cái captcha rẻ này đâu, bên đó hàng trăm dự án, lương ca đêm 1 tháng tầm 4triệu (5tr neu co tăng ca)! captch chi la de lam cho ng nào co nhu cầu hoặc sinh viên kiếm thêm thôi! :v

ghp là công ty dự án nào của việt nam bạn?,nó cũng lấy nguồn từ vài trang ở đây ra chứ đâu;)),bạn tìm vài trang us ,mức code là 3$=1000$ cạp rồi,dành cho freelancer đó bạn,nhưng tiếc là phải dành giựt dự án mới có được

Announcements

Forum statistics

Threads
420,521
172,595
Latest member
Lucygumaridis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back