Người yêu phản bội h lại nt châm chọc mình có nên xử lý nó nặng tay ko các bác.

y01minh

Junior
Reactions
19
MR
0.001
đã thông rồi . tks cac bác .nói ra hết cho nhẹ lòng giữ trong lòng ức chế chịu ko nỗi .:binhsua50:

Last edited by a moderator:

sockvn24h

Junior
Reactions
482
MR
0.000
:binhsua166: đàn ông ông mà chơi tòi làm j nó làm j nó fai biết

MLIMMO

Junior
Reactions
85
MR
0.001
Theo mình nghĩ thì pác cho qua đi, rộng lượng xíu cho mình thanh thản... với lại pác cũng thu hồi dc ít vốn rùi mà :binhsua58:

chaoban888

Senior
Reactions
417
MR
0.004
gửi clip ...hô theo... cho thằng kia :binhsua172:

goanguh

Junior
Reactions
124
MR
0.000
vãi cả thanh niên @@ , thôi gặp trúng con mất dạy thì bỏ đi . Mình là đàn ông mà , chấp vặt làm gì , sống tốt thì tự nhiên gái lại đến với mình thôi cố lên nào

:binhsua58: chắc tiết tiền tiết danh dự :)) nhưng mà làm lớn bác dc j hum hay lại lớn hơn đó :binhsua166: mình mà là bác thi thà kiếm tiền cho nó oách kiếm con ghệ xinh hơn nó 1 ngày nao đó rủ ra uông nước chơi , ùi nt lại cảm ơn em đã buôn tha cho anh :binhsua50:

minh845189

Hero
Reactions
374
MR
0.027
=)).bạn nỳ hiền qá.ra roài mà ko choa vỡ alo thằng kia đê.lại còn về nhà để cho tụi nó chọc.tụi này là phải:binhsua51::binhsua51:

Hermes02

Banned
Reactions
186
MR
0.000
ối khiếp nhở trước khi chia tay gạ nó vào hotel quất rồi có lỗ gì đâu mà còn cay cú trả thù?con đó đã chẳng ra gì và bạn cũng thế

:binhsua169: no vô học mà chấp làm j thớt ;)) bo qua cho nó là cach giúp bạn dc thêm nhiều tiền , bo thoi gian vi no có khi no lại vui nữa =)) , nó quyet dinh bo no đã chuẩn bị tâm lí ùi có đứa quay clip sex mà còn bỏ tung lên truong xem ma no cung cuoi bt vì đó ko còn j mới mẻ nữa :binhsua57: văn hóa nhật mà càng sex càng nỗi tiếng như maria Ozawa thôi :))

huyhuy0093

Junior
Reactions
143
MR
0.003
cậu à.có lẽ cậu cũng giống tớ,mà ít ra tớ cũng không bị nó nhắn tin kiểu như thế.cậu có biết tại sao không?bởi vì từ lời nói tới tin nhắn mình không hề đả động đến riêng tư của nó cũng như là tỏ vẻ ghen tuơng.nó xạo mình nhưng mà mình vẫn làm như không biết gì hết.mình bao dung cho nó,không muốn suy nghĩ và phán xét về nó.bởi thế chia tay rồi nó cũng có sự tôn trọng mình.nó chẳng ăn nói gay gắt.nó hiểu mình tôn trọng cuộc sống của nó,nhẹ nhàng với nó.và không làm gì tỏ ra khó chịu với nó(mặc dù là buồn lắm và nó biết)còn như ny của cậu.nếu mà nó như thế với cậu thì hãy bao dung mà tha thứ bỏ qua cho nó.bởi vì mình là đàn ông.mình phải như thế cậu à.chỉ có cái rộng lượng tha thứ bao dung thì mới có khả năng hóa giải tình cảm tốt đẹp (dù là chia tay thì cũng còn được tôn trọng và còn được đánh giá cao,không dùng lời nói nặng với nó thì nó cũng không hoặc ít có cơ hội mà nói xấu mình)
không biết cậu có đọc topic của mình cách đây 2 ngày không,mình đã lỡ quen gái 1 con và thuơng nó tuy là cuộc tình chóng vánh.cậu có thể xem lại/mình giờ cũng còn buồn lắm nhưng mà cũng đành chịu.từ từ sẽ qua.bây giờ mình vẫn có thể qua phòng nó chơi bình thường.cũng có thể nó mời mình ăn bánh trái nữa,hj.mình không nói mình tốt nhưng mà mình thấy rằng mình đã có trách nhiệm và làm đúng trong quan hệ của mình với nó.cậu à.không nên bực bội vì những điều không đáng.cậu hãy tập nhẹ nhàng hơn.đối với mình khi quen 1 người thì mình luôn nghĩ là làm sao để khi quen cũng như lỡ chia tay thì hình ảnh của mình không bị xấu đi trong mắt người ta.mình nghĩ đó là điều khôn ngoan.mình không dám tự phụ mà dạy đời cậu đâu.nhưng thật tâm mình đang chân thành dùng kinh nghiệm cuả mình mà chia sẻ với cậu.mục đích là mong cậu có thể nhẹ nhàng hơn phần nào đó.con gái mà,yêu bằng tai,chẳng phải họ thích những lời ngọt ngaò sao?bởi thế tuy rằng không biết ăn nói cho bùi tai nhiều,nhưng mà ăn nói nhẹ nhàng và không tỏ vẻ ghen tức....nhưng vẫn thu hoạch được kết quả cũng tốt sau khi chia tay.thật sự thì mình không làm 1 điều gì lỗi với nó hết.thế nên giờ nó cũng không có lý do gì mà mang ấn tượng xấu về mình.ny của cậu bây giờ wen ai kệ nó.nếu co còn nt cho nhau thì cậu hãy đừng tức giận.nó càng châm chọc,cậu hãy càng bình tĩnh mà dùng lời khôn ngoan đối đáp lại,mình nghĩ hình ảnh của cậu sẽ khác hơn trong mắt nó.cậu đừng tỏ vẻ khó chịu cho nó thấy,đừng để nó biết.thay vì muốn biết điều gì đó cậu hãy giả vờ thăm hỏi 1 cách vô tư.tớ không biết nói thế nào hơn vì tó cũng trong tình trạng bị cắm sừng như cậu.nhưng đối với quan hệ của tớ tớ biết nên ứng xử thế nào cho đúng.tớ mong kinh nghiệm của tớ có thể giúp cậu gì đó,chúc cậu và tớ sẽ sớm vượt qua tình trạng buồn này.thân

Last edited by a moderator:

doanhien20032008

Hero
Verified
Reactions
900
MR
0.000
có cái video cho ta đi, mai sẽ thành người nối tiếng
ở LX

Announcements

Today's birthdays