New Người thật việc thật. Kiếm ZEC, Doge coin chăm chỉ hằng ngày!

pipe cho mở rút lại flr. mới rút thêm 13 e . mỗi e thêm 4k :)). còn khoảng 10 mấy e nữa

Bác nhiều clone thì cày nhanh thôi. Tháng kiếm vài trăm đô là ít :popo_bye:
410 acc chứ nhiu. bữa dự tính lúc nó còn cho claim 25-30 flr. ít nhất 2 tháng hơn 1k$ flr. h còn 7 . mà min rút cao lười claim flr

410 acc chứ nhiu. bữa dự tính lúc nó còn cho claim 25-30 flr. ít nhất 2 tháng hơn 1k$ flr. h còn 7 . mà min rút cao lười claim flr
Giờ nó cho claim đc có ít. Dạo này thấy càng càng ít đi hơn so với trước bác ạ

E thỉ thoảng vẫn hiện mà giờ ít lắm. Chắc sắp có điều chỉnh lớn nên nó hạn chế nguồn cung rồi bác ạ :popo_burn_joss_stick:
thì đó, bữa tính có dc 100k flr. mà bữa rút còn hơn 10-20 acc vẫn còn 3-5k flr . mới về gần 90k

thì đó, bữa tính có dc 100k flr. mà bữa rút còn hơn 10-20 acc vẫn còn 3-5k flr . mới về gần 90k
Giờ nó nâng min rút cao xong lại có giới hạn rút nữa, cộng thêm delay việc coin về ví. Sắp tới dev sắp ra staking flr trên webb đấy bác. Bác dồn nhanh xong đem stake là đẹp.

Mong lên đỉnh....

Giờ nó nâng min rút cao xong lại có giới hạn rút nữa, cộng thêm delay việc coin về ví. Sắp tới dev sắp ra staking flr trên webb đấy bác. Bác dồn nhanh xong đem stake là đẹp.
thì tầm 2-3 tuần nữa. có vốn vừa dồn vừa dập. ít nhất 1tr flr mới thui

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week