New Người thật việc thật. Kiếm ZEC, Doge coin chăm chỉ hằng ngày!

Vatuno

Junior
Reactions
68
MR
0.293
Dịch giã nghỉ ỏ nhà thì làm kiếm coin chơi mặc dù ko nhiều nhưng chăm chỉ cần cù thì bù lại tất cả!
Trước đây mình có 1 post hướng dẫn mà lâu rồi không vào chắc bị dell, nay mình giới thiệu lại cho những bạn chưa biết về web

Đăng kí gmail: https://pipeflare.io/r/6xg3

Kiếm ZEC với doge và FLR đơn giản chỉ cần đủ 24h là claim dc 1 lần. FLR thì 12h
ZEC về thẳng ví
DOGE đủ 1 coin tự động về ví
FLR để tăng số lượng claim các coinn và sư dụng các dịch vụ của web ( UPDATE sau này FLR các bạn dùng để tham gia game NFT nhé nên sau này nó rất có giá trị đấy :popo_bye: )
Còn rất nhiều cách kiếm coin thông qua các trò chơi hoặc aridrop các kiểu. Ae rảnh có thể tìm hiểu kĩ hơn.
Link mình đặt đây nhé: https://pipeflare.io/r/6xg3

*UPDATE*
Mình mới khai thác ra thêm 1 site cũng claim ZEC tưởng tự và đơn giản về thẳng ví như pipeflare nhé.
Cũng chỉ chỉ cần đki và liên kết tài khoản, dán ví trust là claim coin tự động về

Thấy hay thì ủng hộ mình theo link: https://globalhive.io/r/174209

==> Lưu ý: Các bạn đăng kí bằng mail bằng cả 2 link trên, khi xong NHỚ vào check mail để active kiểm tra kích hoạt tài khoản nhé. Kiếm tra trong phần hộp thư đến hoặc kiểm tra trong mục thư rác, spam để có thể kích hoạt tài khoản và claim coin !!!

* Ở SITE pipeflare, ANH EM CỨ ĐĂNG NHẬP ĐỦ 7 NGÀY KÍCH VÀO DAILY REWARDS SẼ NHẬN ĐƯỢC 1 LƯỢT BONUS SPIN QUAY ĐỂ KIẾM THÊM ZEC. MỜI THÊM ĐỦ 5 REF, ANH EM VÀO KIỂM TRA Ở REFERRALS NHÉ. LẦN ĐẦU MỜI ĐỦ SẼ ĐƯỢC THƯỞNG THÊM 5 LƯỢT QUAY BONUS KIẾM VỀ RẤT NHIỀU ZEC NỮA ĐẤY. *

* Ở SITE globalhive, ANH EM ĐĂNG NHẬP CLAIM ĐỦ 5 NGÀY THÌ NHỚ KÍCH VÀO ĐỒNG ZEC PHÁT SÁNG NGAY BÊN CẠNH MỤC BONUS ROUND ĐỂ QUAY SPIN KIẾM THÊM! *

==> NHIỀU ANH EM KHÔNG BIẾT CHỈ VÀO CLAM COIN HẰNG NGÀY MÀ BỎ QUA NÊN CẢM THẤY ÍT NÊN ANH EM CHÚ Ý GIÚP MÌNH :popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick:

*UPDATE 14/10: HIỆN TẠI VIỆC CLAIM DOGE ĐÃ NGỪNG VÀ THAY THẾ VÀO ĐÓ LÀ CHÚNG TA ĐƯỢC CLAIM CON MATIC MẠNG POLYGON. THEO MÌNH THẤY LÀ CON NÀY KHÁ NGON VÀ ỔN NÊN ANH EM KHÔNG CÓ GÌ PHẢI LĂN TĂN NHÉ*

*GIÁ CON MATIC MẠNG POLYGON ĐANG KHÁ BAY*

*UPDATE 15/10: HIỆN TẠI ĐỒNG FLR ĐÃ CHÍNH THỨC ĐƯỢC KHỞI CHẠY TRÊN MẠNG MATIC VÀ CÓ THỂ RÚT ĐƯỢC VỀ TÙY THEO ĐIỀU KIỆN CỦA WEB, ANH EM CÓ THỂ VÀO VÀ ĐỌC THÊM ĐỂ THAM KHẢO*

*UPDATE 20/10: HIỆN TẠI VIỆC CLAIM ĐỒNG FLR ĐÃ GIẢM TỈ LỆ SỐ LƯỢNG NHẬN VÀ TĂNG THỜI GIAN CLAIM LÊN CAO ĐỒNG NGHĨA NÓ SẼ RẤT CÓ GIÁ TRỊ. ANH EM TRANH THỦ TRỮ DẦN ĐI NHÉ!*

*Vẫn 1 lời góp ý là ae tham gia vui thôi chứ MUỐN đầu tư thì tìm hiểu kĩ về web nhé*

Attachments

124.3 KB · Views: 726
Last edited:
Tối vui vẻ nhé cả nhà, nhớ ở nhà và tránh ra đường cẩn thận dịch giã đang căng nhé :popo_boss:

Ae nhớ thực hiện giãn cách đúng chỉ thị nhà nước, đợt này dịch giã căng thẳng quá. Chúc cả nhà ngủ ngon :popo_bye:

Dịch giã trong sài gòn đang rất căng, ae nhớ chú ý thực hiện tốt chỉ thị nhé. Rảnh rỗi claim ít coin :popo_boss:

1 lần claim nhiều @@
Tui có tầm 17 trang, 1 tiếng được 400 mấy, 5 phút đc 150 - 300/ lần
Shortlink cỡ 600. Tui toàn cày claim về tận ví, nhưng k biết giá này ok không ..@@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,051
169,429
Latest member
tunluv0112

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week