New Người thật việc thật. Kiếm ZEC, Doge coin chăm chỉ hằng ngày!

Tk free ko rút đc à bạn

Attachments

121.6 KB · Views: 62
Tk free ko rút đc à bạn
tk free thì nó có giới hạn bác ạ. Free ko có ref thì bị chậm mất 2 tuần hoặc có từ 5 ref trở lên là nó chậm mất khoảng 7 ngày đấy. Bác cứ claim nhiều nhiều tí xong staking lấy lãi khoảng 1 năm sau vừa có giá lại thêm được nhiều hãng rút cho tiện :popo_bye:

con này vẫn nền tảng nft, mà h game h cho it token vãi
Chuẩn bác à, giờ cho ít vãi. Ngày lèo tèo được mấy trăm mà thế nghĩa là nó có giá trị cao rồi đâm ra kiếm giờ cũng khó. Bác cheat còn kiếm dc nhiều chứ e cầy chay có 2 acc mới có hơn 25k suốt nửa năm nay đây 😂

Chuẩn bác à, giờ cho ít vãi. Ngày lèo tèo được mấy trăm mà thế nghĩa là nó có giá trị cao rồi đâm ra kiếm giờ cũng khó. Bác cheat còn kiếm dc nhiều chứ e cầy chay có 2 acc mới có hơn 25k suốt nửa năm nay đây 😂
hên mấy acc con+ acc 5 ref . cũng ít nhất 10-20 acc . mỗi acc có 1-5k flr. còn acc 9 thì tháng 6 mới hết stake. acc 9 có 10k mới đau

Acc em cũng tầm đấy thôi, claim phọt shit được hơn 10k giá tầm >10$ 😂 .Sau này lên 0.1 là zui lắm bác ạ

con pipe tính ra cũng trâu . lần đầu chơi nó như hồi tháng 8 năm ngoái.. h nếu năm sau pump mạnh. thì h cũng là cơ hội hốt 1 ít flr. nếu sợ k có gas thì matic cũng đủ chơi

con pipe tính ra cũng trâu . lần đầu chơi nó như hồi tháng 8 năm ngoái.. h nếu năm sau pump mạnh. thì h cũng là cơ hội hốt 1 ít flr. nếu sợ k có gas thì matic cũng đủ chơi
matic phí gas e thấy siêu rẻ rồi toàn 0.000xx$$. Nhà nghèo mà chơi hệ này kể ra cũng hợp bác ạ 😂

matic phí gas e thấy siêu rẻ rồi toàn 0.000xx$$. Nhà nghèo mà chơi hệ này kể ra cũng hợp bác ạ 😂
thì đó. trung bình 36 tiếng mới dc 30 flr. ai siêng làm. thì 1 tuần tầm 100-200 flr. khoảng tháng là hơn 1k. matic chắc tầm 2 tháng đủ min . chưa kể zec có thể làm chủ lực

chứ h đâu có thằng nào cho claim matic đâu. mấy tụi kia chỉ cho 1 ít mà k đủ gas nữa

Các bác tải game của nó về mỗi game mỗi ngày vào trong mục shop cũng 15 token rồi. Còn spin trong game cũng đc khá. Mình làm ref của chủ thớt từ hồi tháng 8 đến giờ có 1 acc cũng đc 14k rồi. Tại mình định rút thử xem nó thế nào mà loay hoay mãi chả đc .

Sắp tới mạng polygon này nó ra nhiều game theo trend metaverse phết. Dự là tầm t12 là bay là các bác có đầy lúa :popo_boss:

Sắp tới mạng polygon này nó ra nhiều game theo trend metaverse phết. Dự là tầm t12 là bay là các bác có đầy lúa :popo_boss:
đang tính tháng sau . đang thử cheat con sol. ok thì vứt thêm 1 mớ flr :)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,480
Latest member
ssstikdownload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom