Got Paid Người Mỹ nói gì về ZeekRewards?Có phải ZeekRewards là SCAMER?

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
nho Mod xoa dum minh cai topic nay.Thank

nho Mod xoa dum minh cai topic nay.Thank

Last edited by a moderator:
uppp nao.
anh em cho y kien di chu nhi?

Chơi nhiều acc/1IP đc k bác?
Mik có thể reg acc trên IP # nhau nhưng hàng ngày vào post quảng cáo thì trên 1IP có đc k?

Báo lá cải thiếu cha gì, chỉ là 1 kênh thông tin để tham khảo thôi...HÃY SÁNG SUỐT!

Chơi nhiều acc/1IP đc k bác?
Mik có thể reg acc trên IP # nhau nhưng hàng ngày vào post quảng cáo thì trên 1IP có đc k?

Chết luôn không cần nghĩ!!!

---------- Post added at 10:56 PM ---------- Previous post was at 10:54 PM ----------

thấy mấy anh em chơi ầm đó mà
scam ở mỹ thôi
việt nam scam vẫn chơi mà
việt nam có niềm tin cao

Bạn nói SCAM,bằng chứng đâu?Show ra cho anh em chiêm ngưỡng cái!!!

k phải dìm hàng hay ném gạch đâu mình định reg nick nhưng vô tình đọc đc bài này trên net..thấy phân tích khá hợp lý, còn cụ thể sâu vấn đề ra sao thì mình k biết vì chưa chơi cái này bao h cả
Link đây ae tham khảo: http://www.kiemtienvn.org/lua-dao-scam/zeek-rewards-scam-chieu-lua-dao-ngoan-muc.html

Cái mà mình cần là bằng chứng nó SCAM kìa!!!
Nói không thì ai chả nói được.
Chỉ là hình thức câu view thôi.

Vay cho hoi,1 ngay no scam thi cau kien ai :))

Nếu sợ SCAM ---> nên bỏ MMO đi.

ngoai ra neu de an den vay,sao cau con public cho nguoi ta de lam gi,sao khong an manh 1 minh

Có làm thì mới có ăn,không phải tự dưng người ta đem tới tận mồm.Không có cái gì là dễ ăn hết.Ngay cả cái việc chơi FREE 2 tháng cũng khối người không thể làm được.
Cậu có biết đây là hình thức MLM không?
Đó là lý do tôi public --> có thêm thu nhập.

Nếu sợ SCAM ---> nên bỏ MMO đi.

Có làm thì mới có ăn,không phải tự dưng người ta đem tới tận mồm.Không có cái gì là dễ ăn hết.Ngay cả cái việc chơi FREE 2 tháng cũng khối người không thể làm được.
Cậu có biết đây là hình thức MLM không?
Đó là lý do tôi public --> có thêm thu nhập.

MLM la da cap dung k?

Người Mỹ hay VN gì thì cũng là người, cũng biết phân tích. Chưa chắc ng Mỹ hơn ng VN và ko hẳn tất cả ng Mỹ đều có óc phân tích. Cái gì rồi cũng có ngày xuống dốc thôi.

MLM la da cap dung k?

MLM = multi level markerking -->Đa cấp.
Bạn có vấn đề gì với đa cấp à?

---------- Post added at 12:02 PM ---------- Previous post was at 11:58 AM ----------

Người Mỹ hay VN gì thì cũng là người, cũng biết phân tích. Chưa chắc ng Mỹ hơn ng VN và ko hẳn tất cả ng Mỹ đều có óc phân tích. Cái gì rồi cũng có ngày xuống dốc thôi.

Tôi công nhận bạn nói đúng,hoàn toàn đúng.
Nhưng ít ra,tôi thấy họ dám nghĩ dám làm và không có thời gian ngồi đâm bị thóc chọc bị gạo hay đồn thổi lung tung.Thay vào đó họ làm việc.Vậy nên họ mới giàu có.
Tôi làm cái topic này,để chỉ rõ cho mấy ông nói zeek Scam một cách vô căn cứ biết và những anh em đang chơi yên tâm mà chiến.

không thể nói zeek scam được:
1. Bạn chưa có bằng chứng cụ thể
2. Đa cấp không có nghĩa là scam
3. Nếu bạn chơi free từ đầu thì bạn cũng chả mất đồng nào. Một ngày post 1 bài mất 30s thì cũng chả mất bao nhiêu thời gian
Cam là một nghệ thuật, người bán cam làm một nghệ sĩ :binhsua03:

Nếu đầu tư ngay lúc này thì đến lúc nó scam mình cũng lời đậm rồi :superman
Cái gì rồi cũng có lúc thịnh lúc suy, quan trọng chúng ta đầu tư tính toán như nào cộng thêm chút may mắn thì ắt sẽ thành công ;);)

Nói chung tùy suy nghĩ mỗi người thôi,tôi muốn thành công thì tôi sẽ thành công ^^ người nào đi trước cũng là người có lợi chứ còn cứ ngồi đó mà chém gió, lo sợ này nọ thì tốt nhất ko nên mmo làm gì, liều thì nhiều tiền, khi mà mấy người vẫn còn ngồi đó lo sợ nó cam quýt thì khối người đã giàu với nó rồi ^^

Announcements

Forum statistics

Threads
421,004
173,069
Latest member
bet88bio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back