Got Paid Người Mỹ nói gì về ZeekRewards?Có phải ZeekRewards là SCAMER?

lại tranh thủ kiếm ref

Xin hỏi bạn là làm ref người khác bạn có bị thiệt gì ko ạ, hay là bạn đc hỗ trợ này nọ hết mình từ a-z, người nào đi trước thì đc cái quyền của người đi trước vậy thôi, còn bạn ko muốn làm ref ai thì hãy tự đứng trên đôi chân của mình, điều này ko ai cấm cả ^^

---------- Post added at 10:18 PM ---------- Previous post was at 10:17 PM ----------

roi roi :))

Rồi thì add nick yahoo đi, thấy cũng thích thích rồi đấy :))

Xin hỏi bạn là làm ref người khác bạn có bị thiệt gì ko ạ, hay là bạn đc hỗ trợ này nọ hết mình từ a-z, người nào đi trước thì đc cái quyền của người đi trước vậy thôi, còn bạn ko muốn làm ref ai thì hãy tự đứng trên đôi chân của mình, điều này ko ai cấm cả ^^

---------- Post added at 10:18 PM ---------- Previous post was at 10:17 PM ----------

Rồi thì add nick yahoo đi, thấy cũng thích thích rồi đấy :))

ong tham gia,dung co ru re toi,chai vay khong co tac dung dau :))

Bây giờ zeek lên gần đến đỉnh rồi, miếng ngon các pác ấy xơi gần hết rồi, giờ newbie vào -> 2 tháng... bên kia sườn dốc rồi ^^

Bây giờ zeek lên gần đến đỉnh rồi, miếng ngon các pác ấy xơi gần hết rồi, giờ newbie vào -> 2 tháng... bên kia sườn dốc rồi ^^

Zeek mới đc 1 năm thôi mà bạn, nếu bạn sợ nó xuống dốc thì quit từ giờ đi ^^

ai mà quăng lựu đạn ghê thế :binhsua76:

Zeek thì mới,nhưng công ty sở hữu nó thì đã có 14 năm tuổi (Rex Venture Group LLC).

---------- Post added at 11:43 AM ---------- Previous post was at 11:31 AM ----------

Sai rồi bạn.

Zeek mới chỉ bắt đầu là một.
Hai là,bạn có thể tự mình làm ra.
Ba là,nếu bạn có vốn và dám đầu tư,thì đây là chương trình tốt.
Bốn là,nếu bạn không có tiền đầu tư thì bạn phải cầy cuốc 2 tháng thôi.Sau đó thì đi lên dần dần.
Cái gì cũng có giá của nó hết.
Vấn đề là bạn có muốn trả và sẵn sàng trả hay không?

Điều cuối cùng là không có gì dễ dàng.Dù zeek cho chơi FREE để kiếm vốn,thì khối người cũng không thể vượt qua nổi giai đoạn 2 tháng.

Nhưng ng chơi zeek đều có máu quá khích.

Có máu làm quan, có gan làm giàu bạn ah. ;)

Làm mmo mà lại dị ứng với hai từ "tuyển ref" thì làm ăn sao hả bạn????

Cảm ơn tất cả những ai quan tâm và những người reply tại topic này :). Nhờ mọi người mà mình được hiểu thêm về MLM :).

P/S : Cảm ơn các bạn 1 lần nữa :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,005
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week