Người đẹp mmo4me lên xe hoa về nhà chồng, mọi người vào chúc phúc nào :x

Các thím có muốn đánh chủ giựt hoa không?

• Muốn

Votes: 10 34.5%
  • Rất muốn

Votes: 2 6.9%
  • Rất rất muốn

Votes: 17 58.6%

• Total voters
    29
Status
Not open for further replies.

reasonwhy

Banned
Reactions
170
MR
0.000
đọc cái log chat nhớ lại hồi xưa mình với mấy thím kia cũng hay nc kiểu như vậy, nge dễ thương lạ.:)
chúc vợ chồng @hoanvan thật hạnh phúc. :D:D:D hi vọng còn onl 4r thường xuyên chứ ko theo chồng bỏ cuộc chơi như mình.:):)

Mà nhờ cái log chat mới biết cô dâu tên Vân, nào giờ cứ tưởng Hoàn Văn - Hoàng Văn này nọ. Dự là chồng tên Hoàn??:eek:
2 năm rồi :))-2
haha, thơ vẫn dở như ngày nào hả behu:D:D:D:D
:confused: chết choa lộ rồi

Kurillin

Hero
Verified
Reactions
1,935
MR
0.000
em lấy chồng rồi anh ở với ai:mad:
để anh dại khờ rồi mong nhớ em
tráp trầu xanh bên chén rượu hồng
người về bến đó ấm êm nhé người:oops:
Thơ hay quá, vần điệu rõ ràng, thể loại biến tấu thơ lục bát với thơ 7 chữ xem kẽ thơ con ếch :D:D:D:D:D
Giờ mới biết reasonwhy là behu cũ, bợn này mình cũng rất thích ở tính cách cũng khá đanh đá (giống hệt mình =]])

Thơ hay quá, vần điệu rõ ràng, thể loại biến tấu thơ lục bát với thơ 7 chữ xem kẽ thơ con ếch :D:D:D:D:D
Giờ mới biết reasonwhy là behu cũ, bợn này mình cũng rất thích ở tính cách cũng khá đanh đá (giống hệt mình =]])
Ku rin này nói "tầm bậy" cũng nhiều dữ mà cũng là nữ à, ối loạn rùi :eek:

Ku rin này nói "tầm bậy" cũng nhiều dữ mà cũng là nữ à, ối loạn rùi :eek:
Nói "tầm bậy" để mang tính hài hước và hòa nhập dễ dàng với các bạn nam trong mmo thôi :D
Với lại bạn bè mình toàn là con trai, đi chơi với tụi nó toàn học những thuật ngữ với câu nói của bọn nó, haiz... riết thành quen :oops:

Last edited:
:confused: giờ mới biết là mình đanh đá,ghi vậy thôi chứ ko có đanh đá đanh đúa gì đâu bạn:confused:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,354
Latest member
thaobroker

Most viewed of week

Most discussed of week