Help ngừng ngay việc bet samofdiff diffofsame...bath LR

Tưởng bác trắng tay sau vụ bet real rồi mà. Vẫn còn nhiều vốn vậy

http://www.sameordiff.com/?ref=U3032545

Của bác vinhkhanhpy đây

---------- Post added at 11:26 AM ---------- Previous post was at 11:24 AM ----------

50/50 Nhưng tiền win chỉ có 95% thôi đó là lý do thua chứ cái này patch LR liên quan gì người với máy

Gấp thếp thì xác suất 50/50 vẫn có thể xảy ra việc thua hoài nhé !

Có thể tôi trí tuệ nông cạn nên chỉ biết là nó đã được lập trình sẵn, cũng giống như mấy trò H-T, đua ngựa,... nói chung là chơi cái này chẳng khác nào đấu với máy tính @@ --> đường nào cũng thua.

Chiến thuật để chơi game thể loại này: win là dừng, ko được nghĩ là win thêm 1 phát nữa sẽ dừng, vì khi bạn chơi nhiều lần, mã lập trình sẽ tính toán được chiến thuật của bạn, và bạn chỉ có con đường thua. Trước giờ tôi chưa thấy ai post froop win nhiều về cái này cả. nếu có thì cũng chỉ là win vài $ lẻ.

Tôi chỉ là người nông cạn nên ko bao giờ chơi mấy loại như thế này :)

Thì tỉ lệ win là 190% lấy gì công bằng .

Xác suất 50/50 nhưng chơi 0.5$ mình thua thì thua 0.5 win thì 0.45 , chơi giải trí thì được , ai kiếm tiền = cách này tự hiểu đầu óc ...

:m020: hiện h bác đang đà ăn nên bác pr cho nó thôi cãi tnay e thua rồi :m099:

Thế thieucuong có chơi hk zạ :D.chắc thua cũng nhiều nên biết hả cha :D

Có thể tôi trí tuệ nông cạn nên chỉ biết là nó đã được lập trình sẵn, cũng giống như mấy trò H-T, đua ngựa,... nói chung là chơi cái này chẳng khác nào đấu với máy tính @@ --> đường nào cũng thua.

Chiến thuật để chơi game thể loại này: win là dừng, ko được nghĩ là win thêm 1 phát nữa sẽ dừng, vì khi bạn chơi nhiều lần, mã lập trình sẽ tính toán được chiến thuật của bạn, và bạn chỉ có con đường thua. Trước giờ tôi chưa thấy ai post froop win nhiều về cái này cả. nếu có thì cũng chỉ là win vài $ lẻ.

Tôi chỉ là người nông cạn nên ko bao giờ chơi mấy loại như thế này :)

:m020: hiện h bác đang đà ăn nên bác pr cho nó thôi cãi tnay e thua rồi :m099:
Mình không có pr cho nó , ý mình nói lúc mình vào chơi là đã chịu thiệt trước 5% rồi , cho nên chỉ giải trí thì được

p/s nói nãy giờ vậy mà nói pr ( bó tay )

Tưởng bác trắng tay sau vụ bet real rồi mà. Vẫn còn nhiều vốn vậy

bạn ah nick planetofbet of mình ref cho thằng bạn. 2 thằng bạn lại ref của mình. chơi to nên toàn để lịnk ref thôi 25% mà. :( t6 này mẹ cho $ mới trả xong nợ nè :( làm ăn chân chính thôi:)

---------- Post added at 11:47 AM ---------- Previous post was at 11:45 AM ----------

Thế thieucuong có chơi hk zạ :D.chắc thua cũng nhiều nên biết hả cha :D

thật mà. ai không tin tớ cho nick LR của tớ bạn def vào đánh thử lên 50$ tớ bonus cho 50$ nữa. chơi >10$ là nick LR của tớ k có cửa wwin rồi!

bạn ah nick planetofbet of mình ref cho thằng bạn. 2 thằng bạn lại ref của mình. chơi to nên toàn để lịnk ref thôi 25% mà. :( t6 này mẹ cho $ mới trả xong nợ nè :( làm ăn chân chính thôi:)

---------- Post added at 11:47 AM ---------- Previous post was at 11:45 AM ----------

thật mà. ai không tin tớ cho nick LR của tớ bạn def vào đánh thử lên 50$ tớ bonus cho 50$ nữa. chơi >10$ là nick LR của tớ k có cửa wwin rồi!

Chucs mừng bác đã cai nghiện thành công,sắp ra trường rồi,sắp đi làm rồi phải ko

Mình cũng có chơi rồi bạn ah,nhưng mình thắng 1 lần là mình nghỉ ùi.Nhỏ giờ ko có máu cờ bạc:)Mình luôn nhớ câu cờ bạc là bác thằng bần:)

lại vài người nữa giống như tôi :binhsua113:
có lần mình đi hơn 200$ vì sameordiff rồi đấy :))
bi giờ thi thoảng ngứa tay ném vài đồng vào nghịch, lãi khoảng vài $ là nghỉ :))
nói chung chơi cái này có thể win nếu bạn ko khát nước và biết đặt mục tiêu nhỏ rồi nghỉ :))

---------- Post added at 11:54 AM ---------- Previous post was at 11:54 AM ----------

tính ra từ lúc biết nó đến giờ vẫn lỗ hơn 100$ :((

Lấy cái LR bác nongthanhoa dep vào 49$ chơi phát 1.5$ ăn được bô nút thêm 50$ nữa :))

:)), Trò nào cũng có mánh khóe cả, Vấn đề là tim ra dc mánh khóe để chơi, chứ mấy cậu kia cú nới bet sam hay dif gì te lè .... toàn phản khoa học :))
Cậu nào muốn biết mánh khóe của nó thì cứ contact mình nhé :) meoconhcm2009

:)), Trò nào cũng có mánh khóe cả, Vấn đề là tim ra dc mánh khóe để chơi, chứ mấy cậu kia cú nới bet sam hay dif gì te lè .... toàn phản khoa học :))

Bác cho xin cái proof bọn e chiêm ngưỡng :m054:

Mánh khóe gì thế :))

Mánh khoé là dep dep dep thua thua thua khóc khóc khóc !

contact em nó đê proof cái giề :binhsua122: chờ gì nữa kụt nhào vô đê :binhsua104:

anh em ơi admin 2 trang đó nè bác nào có gì cứ hỏi lão này admin đó :m030:

anh em ơi admin 2 trang đó nè bác nào có gì cứ hỏi lão này admin đó :m030:

admin đâu???
nói đến lại máu me. 2 ngày đầu ngon lắm, thắng cả gần 400$ mà h thì sạch váy :)

admin đâu???
nói đến lại máu me. 2 ngày đầu ngon lắm, thắng cả gần 400$ mà h thì sạch váy :)
+
Đó bác bác chém mạnh vào :binhsua122:
contact em nó đê proof cái giề :binhsua122: chờ gì nữa kụt nhào vô đê :binhsua104:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom