Help ngừng ngay việc bet samofdiff diffofsame...bath LR

http://www.sameordiff.com/?ref=U3032545

Của bác vinhkhanhpy đây

---------- Post added at 11:26 AM ---------- Previous post was at 11:24 AM ----------

50/50 Nhưng tiền win chỉ có 95% thôi đó là lý do thua chứ cái này patch LR liên quan gì người với máy

Payment Mode Account

Date 03/07/2012 04:26

Batch 87473586

From U1800309 (VK)

To U1990808 (SAMEorDIFF)

Amount $10.00

Memo SAME

Payment Purpose Other

Kiếm tiền BONUS thôi

---------- Post added at 11:27 AM ---------- Previous post was at 11:26 AM ----------

Congraturation! You win $19.00 from our game!
You bet SAME, your LRB is #87473586, our LRB is #87473596, payout batch is #87473598.
Please check Liberty Reserve Account U1800309 to confirm. Thank you for playing.

Ac không được tiền BONUS rồi

Kiếm tiền BONUS thôi

---------- Post added at 11:27 AM ---------- Previous post was at 11:26 AM ----------

Ac không được tiền BONUS rồi

Lấy cái link ref thua hết 0.5$ :((

http://www.sameordiff.com/?ref=U3032545

Của bác vinhkhanhpy đây

---------- Post added at 11:26 AM ---------- Previous post was at 11:24 AM ----------

50/50 Nhưng tiền win chỉ có 95% thôi đó là lý do thua chứ cái này patch LR liên quan gì người với máy

Bạn nhầm to bên bet1s là win to nó ko trả nhé
Còn bên này có mấy cái lục lại mới thấy số batch trên wep vs số batch lr ko trùng ( nó sửa )
P/s: Nếu cái này nói công = nó ko gian lận số lr thì cứ gấp thếp vốn to kiểu gì cũng ăn -> admin lỗ wep sập vậy mà cho tới bjo nó vẫn live nhăn răng mỗi ngày rút vài trăm tới vài k$ :m146:

Còn bên này có mấy cái lục lại mới thấy số batch trên wep vs số batch lr ko trùng ( nó sửa )
P/s: Nếu cái này nói công = nó ko gian lận số lr thì cứ gấp thếp vốn to kiểu gì cũng ăn -> admin lỗ wep sập vậy mà cho tới bjo nó vẫn live nhăn răng mỗi ngày rút vài trăm tới vài k$ :m146:
Gấp thếp thì xác suất 50/50 vẫn có thể xảy ra việc thua hoài nhé !

Có thể Admin nó canh tiền đủ số lượng là nó chuyển qua account khác ===> khi win lớn thì nó không đủ khả năng chi trả nên nó không PAID .

Gấp thếp thì xác suất 50/50 vẫn có thể xảy ra việc thua hoài nhé !

Thế bạn đã thấy 15 fat tạch liên tiếp chưa mà làm gì có chuyện số batch lr 15 fat nó ko thay đổi :m146:

Up cho mọi ng biết mà tránh, bác nongthanhhoa hôm nào rảnh chém chế với e tiếp đê :binhsua123:

Thế bạn đã thấy 15 fat tạch liên tiếp chưa mà làm gì có chuyện số batch lr 15 fat nó ko thay đổi :m146:
50/50 15 phát tạch liên tiếp có gì hót !

ông kụt này cứ bảo thôi mà topic nào về bet với sameordiff ông ấy cũng nhảy vô chắc vẫn ngứa nghề:binhsua122:

ko ăn gian mình là được rồi mà , thấy hên xui, tại mí pác máu thì rán chịu thôi!:binhsua144:

Nói chung chơi thì ngày làm phát là được rồi. Còn thua hay thắng là hên xui thôi

50/50 15 phát tạch liên tiếp có gì hót !
Có gì hot bác cứ chơi đi nếu nấy ngon ăn oánh to vào :m146:

---------- Post added at 11:35 AM ---------- Previous post was at 11:34 AM ----------

ông kụt này cứ bảo thôi mà topic nào về bet với sameordiff ông ấy cũng nhảy vô chắc vẫn ngứa nghề:binhsua122:

Ukm thì e nhảy vào hóng hớt chứ có dám chơi nữa đâu :m040:

Cờ bạc nó lập ra chẳng lẽ để thua mình , đánh to vào chỉ có mấy thằng ...

Thế bác nghĩ trong cờ bạc nó có cái gì gọi là công = à :m146:

thấy có bác quyền là ăn nỗi thui...1bet cũng thua sameordiff cũng thuaX_X..thui nghĩ nó cho xong

Thế bác nghĩ trong cờ bạc nó có cái gì gọi là công = à :m146:

Thì tỉ lệ win là 190% lấy gì công bằng .

Xác suất 50/50 nhưng chơi 0.5$ mình thua thì thua 0.5 win thì 0.45 , chơi giải trí thì được , ai kiếm tiền = cách này tự hiểu đầu óc ...

MMO đang nát hay là anh em nhảy vào chơi cái này cho đỡ đói

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,197
170,349
Latest member
nhannguyenmkt
Back
Top Bottom