SCAM @ngovanlanh vào trả lời cái

tranhao878

Junior
Reactions
2
MR
0.000
Ban quản trị và mọi người chú ý @ngovanlanh là 1 scammer , bán 44 pp cho mình qua trung gian duongnd1980 vào ngày 26/02/ 2015 đã nhận được tiền từ trung gian đầy đủ . Hôm nay đã dispute lấy lại 44 pp từ mình , Hiện tại pp mình đã bị trừ 44 usd .
Đề nghị @ngovanlanh vào trả lời .
Đây là topic của trung gian anh Duongnd1980 : http://mmo4me.com/threads/duong-gia-dich-vu-trung-gian-doi-tien-lien-ngan-hang.169701/page-50
yahoo của mình : vodanh.thienkiem
yahoo của ngovanlanh : mr_lanh_dn78

Mình chưa gặp trường hợp này bao h , mọi người ai có cách nào giúp mình lấy lại 44 usd ko ạ?

Mình vừa ngủ dậy lúc 21h30 onl yh dt đọc đc mess của cậu mình giật mình login vô acc paypal thì báo sai pass. Do acc đó bị limit nên dạo này mifng k để ý. Hiện tại mình đang tiến hành lấy lại pass, mình sẽ refund ngay lập tức cho bạn khi log in thành công!
Chân thành xin lỗi bạn

Mình vừa ngủ dậy lúc 21h30 onl yh dt đọc đc mess của cậu mình giật mình login vô acc paypal thì báo sai pass. Do acc đó bị limit nên dạo này mifng k để ý. Hiện tại mình đang tiến hành lấy lại pass, mình sẽ refund ngay lập tức cho bạn khi log in thành công!
Chân thành xin lỗi bạn
:eek::eek:

Ai biết bạn mất pass thật hay hay ko? Mất pass hay không đó là chuyện của bạn , do bạn quản lí tài khoản không tốt nên trách nhiệm hoàn toàn là của bạn . Sao bạn lại xoá cả địa chỉ yahoo trong profile cá nhân? có tật giật mình à?

Vào đọc mấy topic report về paypal toàn thấy lãng xẹt hết , Loạn cmnr

Level Scams giờ cao hơn xưa, thay vì nhột mà chạy thì giờ "nguỵ biện" :rolleyes:

Bác này ngày trước làm ngày hơn $50, đi bán TUT khắp nơi mà có $44 PP cũng không tha, thiệt là..... nó còn 1 đồng bọn nữa, cũng xóa nick yahoo ở profile, chưa thấy động đậy, nên mình chưa thể khẳng định, vài proof cho $50 /1 ngày đây. chú ý tấm thứ 6-7-8 nha.

Tôi nói với thớt là acc limit, tôi sẽ refund khi nhận đc $. Còn nếu b thisc t đưa acc pp đó cho b giữ. Bao h nhận đc tiền b tự refund?
Còn ông @truonglam0506 loại như ông tôi k chấp đâu ok. Chỉ la liếm đít ng khc là giỏi. Veri acc mmo để có tí uy tín liếm tut cho dễ? Còn đừng làm trò trẻ con.
Tôi đã post vào đây thì làm sao tôi phải chạy. 44$ chẳng là gì để tôi phải dispute. Tôi làm ăn nhiều người chưa từng dispute ai ok? Tôi chỉ nói thế thôi còn thành phần như truonglam tốt nhất lượn đi! Rẻ rách

Khi nào pp hoàn tiền tôi sẽ refund lại cho b. Tôi đã trả lời threat của bạn. Và h t sẽ k nói gì thêm nữa. Còn bạn thích nghe mấy thánh xàm trên này hay suy nghĩ gì tôi k quan tâm. Tôi cũng unfollow topic này

Tôi nói với thớt là acc limit, tôi sẽ refund khi nhận đc $. Còn nếu b thisc t đưa acc pp đó cho b giữ. Bao h nhận đc tiền b tự refund?
Còn ông @truonglam0506 loại như ông tôi k chấp đâu ok. Chỉ la liếm đít ng khc là giỏi. Veri acc mmo để có tí uy tín liếm tut cho dễ? Còn đừng làm trò trẻ con.
Tôi đã post vào đây thì làm sao tôi phải chạy. 44$ chẳng là gì để tôi phải dispute. Tôi làm ăn nhiều người chưa từng dispute ai ok? Tôi chỉ nói thế thôi còn thành phần như truonglam tốt nhất lượn đi! Rẻ rách

Mình cũng chẳng khoái loại người như bác đâu, chỉ là up thêm proof thôi, còn ai la liếm ai thì chưa biết nha, nào là làm 1 ngày $50 nào là bán TUT ... mà cứ pm hết hỏi app tới hỏi TUT, đủ kiểu, không dispute mà người ta mất $$$? Thôi tự hiểu, không muốn gây war.

:)).chuyện mình lo chưa xong đi lo chuyện thiên hạ.phải đánh dấu tên của mấy thằng hay đi spam topic để né nó ra.chắc k có việc làm nên rảnh rổi quá mà:|.

đang hóng vụ này!

Chốt 1 câu cuối, chủ topic đọc được thì pm lại yahoo mình sẽ inbox lại account paypal đó cho bạn. Chỉ cần paypal giải quyết và nhận được tiền mình sẽ hoàn trả 100% lại cho bạn
Còn bạn @truonglam0506 đính chính cho bạn biết là từ bản BS mình cũng tự mod và mình chưa bao giờ mở mồm xin tut ai đâu OK ?

Chốt 1 câu cuối, chủ topic đọc được thì pm lại yahoo mình sẽ inbox lại account paypal đó cho bạn. Chỉ cần paypal giải quyết và nhận được tiền mình sẽ hoàn trả 100% lại cho bạn
Còn bạn @truonglam0506 đính chính cho bạn biết là từ bản BS mình cũng tự mod và mình chưa bao giờ mở mồm xin tut ai đâu OK ?
uyh thì bạn hay ngày hơn $50 mà, thần thánh quá còn gì nữa :D ...và bạn nên nhớ 1 điều là mình chưa hề pm bạn trước, chỉ có bạn pm mình la liếm kiếm cái quái gì thì mình không biết. mình chả khoái mấy cái loại ăn mảnh còn la liếm kiếm thêm...nhưng lâu lâu chém gió khè chơi cũng vui :D :D

P/s: dispute PP ngta giờ đưa acc PP limit chi ta? trả lại tiền VND cho ngta chứ nhỉ? ngày kiếm $50 đừng nói không có 800k trả nha. Thớt nên đòi VND, lấy acc PP của nó có ngày mang họa.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,435
172,523
Latest member
92f1thaison

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week