• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM @ngovanlanh vào trả lời cái

Reactions
260
MR
0.000
Follow me on Facebook
ohh, để biết scam hay ko nhờ thánh PP vào cuộc đi.
mà trc giờ sao thấy la làng hack acc nhìu ghê :(, 1 lý do mà chả biết đâu mà mò

truonglam0506

Banned
Verified
Reactions
531
MR
0.000
ohh, để biết scam hay ko nhờ thánh PP vào cuộc đi.
mà trc giờ sao thấy la làng hack acc nhìu ghê :(, 1 lý do mà chả biết đâu mà mò
acc PP chứa $$$.. bản thân ai cũng biết điều này nên rất bảo mật, hack là cái lý do cùn đưa ra để ngụy biện thôi. Ai giỏi xin hack dùm mình cái acc này lấy tiền xài chơi, hack cái acc cùi có vài chục $ lẻ chi vậy?:rolleyes:

acc PP chứa $$$.. bản thân ai cũng biết điều này nên rất bảo mật, hack là cái lý do cùn đưa ra để ngụy biện thôi. Ai giỏi xin hack dùm mình cái acc này lấy tiền xài chơi, hack cái acc cùi có vài chục $ lẻ chi vậy?:rolleyes:
View attachment 49542
e kết bác rồi đó, 1$ ..... mà lên >2k :D

e kết bác rồi đó, 1$ ..... mà lên >2k :D
do là topic scam nên em không dám "show" nhiều quá, chỉ show những thứ liên quan thôi. :oops: với lại bây giờ biển động sóng to gió lớn nên em không dám ra khơi đánh bắt nhiều ạ.

P/s: thêm cái này chắc lên 2k được, ( nếu có sai xin mod dedete bài giúp, thanks)

do là topic scam nên em không dám "show" nhiều quá, chỉ show những thứ liên quan thôi. :oops: với lại bây giờ biển động sóng to gió lớn nên em không dám ra khơi đánh bắt nhiều ạ.

P/s: thêm cái này chắc lên 2k được, ( nếu có sai xin mod dedete bài giúp, thanks)
View attachment 49567
:( pro là thánh phương nào vậy

hieu230592

Hero
Reactions
420
MR
0.518
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype

View attachment 49567
thánh cho mình xin tut 1$ thôi được không :(

giodoanngo

Junior
Reactions
311
MR
0.366
Viêc bạn bán paypal bị limit là lỗi của bạn. bạn có trách nhiệm refund lại cho người mua nhé. Bạn nên gửi tiền trung gian trước nếu bạn thật sự muốn refund . Còn ko muốn thì xác định nhé. Theo mình nên tạm thời banned @@ngovanlanh khi nào bạn ấy gửi tiền trung gian thì bạn ấy mới thật sự có ý định refund . Closed topic.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week