Ngôn ngữ lập trình nào sẽ lên ngôi trong năm 2015 ?

HocLapTrinh

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Bây giờ cũng là những tháng cuối cùng của năm 2014 rồi :p Nên mình sẽ hỏi ý kiến của các bạn về ngôn ngữ lập trình sẽ lên ngôi trong 2015 :D Mình biết là không có ngôn ngữ lập trình nào tốt nhất cả, mỗi ngôn ngữ có ưu điểm riêng và có mục đích sử dụng khác nhau. Nhưng sẽ có 1 ngôn ngữ nổi trội hơn những ngôn ngữ khác ( Nổi trội hơn là có nhiều ứng dụng, lương cao và có nhiều công việc làm hơn so với các ngôn ngữ khác :p ). Không dài dòng nữa, mong các bác là lập trình viên nêu lên quan điểm của mình, xin cám ơn :p

Em cũng đang là sinh viên lập trình nhưng chưa đc học chuyên ngành..Nên chưa biết ntn.. :p

tuỳ nước, tuỳ khu vực sử dụng bạn ah. ví dụ:
Châu Á ( tiêu biểu là Japan: thì JavaOracle(Database).
Các nước Phương Tây: thi C# nói chung là .Net va SQL sever(database)

Mình biết nhưng môn lập trình: Pascal,C, C++, Ngôn ngữ lập trình vi điều khiển Assembly, PLC, Asp.net, PHP & Mysql, AutoIT
Bây giờ đang học: Java, Android, IOS

Vẫn đang đói vì quá luời

Mình biết lập trình những ngôn ngữ: Pascal, C++,C, Ngôn ngữ lập trình vi điều khiển Assembly, PLC, Asp.net, PHP & Mysql, AutoIT
Bây giờ đang học: Java, Android, IOS

Vẫn đang đói vì quá luời
cái bây giờ đang học của bạn đang hót đấy

thằng thớt nhớ không lầm thì chỉ thay đổi title nhưng nội dung thì chẳng khác gì nhau

hỏi một câu : thớt là muốn thế nào?

thằng thớt nhớ không lầm thì chỉ thay đổi title nhưng nội dung thì chẳng khác gì nhau

hỏi một câu : thớt là muốn thế nào?
mình thì thích tiền và gái đẹp không biết thớt thế nào :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,959
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week

Most discussed of week