SCAM ngocatin85 Scam 7tr.

Status
Not open for further replies.
2 triệu là giải quyết rồi cậu!
lý thuyết là 2tr giải quyết nhưng chỉ là nêu ra cho có thôi bạn, 10tr chắc gì đã đc giải quyết mà nói 2tr cậu, CA mạng thông thường rất hiếm khi giải quyết những vụ thế này vì rừm rà ko như các cậu nghĩ đâu, đa phần C50 toàn giải quyết những vụ họ từ điều tra thôi ít khi giải quyết những vụ tố cáo lắm

Cay mũi thì giết nó thôi. Tên tk có sẵn rồi quen biết nhờ vả cho nó đi 1-2 năm cho biết thế nào lễ độ

7tr=> lừa đảo rồi bảo ông anh bạn ra công an đi nếu họ ko xử lý cứ làm cái đơn, rồi nói rằng tài khoản đã bị hack hoặc bỏ ra 2 - 4 tr nữa để đăng bài trên 24h.com.vn mục tin công nghệ(cái này mình đã từng đăng ). Đảm bảo công an họ phải vào cuộc cứ lên báo tụi công an nó làm rất nhanh, không biết các bn thế nào chứ nếu là mình sẽ làm vì tiền chắc chắn 100% sẽ lấy được.Nếu ngại chính quyền thì thôi tiền của ông anh bạn ko muốn lấy thì ai lấy giùm cho ông anh bạn chứ lên đây report thì làm được gì đâu

tôi nghĩ cậu nên bỏ qua đi, công an mà ko quen biết thì cũng thế thôi, 7 tr đối với nó chẳng là cái gì, mà tôi ko hiểu thằng đó uy tín ở cái gì mà nhiều người tin nó thế.

thằng ngoccatin85 này lúc nó hoạt động ở 4rum là chờ mẻ lớn nó scam , lò cái đui sớm quá nên nó ăn mẻ nhỏ vớt vát .... chịu khó search google nắm cán nó thì đâu đến nỗi ...

giờ chỉ có cách xin info của nó từ bác legialoc ,rồi dẫn anh C50 nào đó đi uống cafe bàn chuyện xuống nhà nó thôi.

chia buồn thớt.

Nick ngocatin đã bị report scam khá lâu ròi.
Cậu thread không tìm hiểu kỹ trước khi giao dịch thì đành chịu.
Topic close.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,790
Latest member
tuynh3740

Most viewed of week