Ngocanh C4 scam

Status
Not open for further replies.

lehung228

Banned
Reactions
84
MR
0.000
Mình mới chân ướt chân ráo vào làm off,và mình làm cho Ngocanhc4 trang funny được 105k,mình chỉ bảo lấy thẻ điện thoại.Hôm bắt đầu làm thì bảo 1,2 ngày check thì pay.Mình chờ 1,2 ngày không thấy nói gì,pm thì bảo 20 pay.Hôm nay thì bảo admin scam nên không pay nữa>>>đây không phải scam thì là gì

---------- Post added at 12:57 AM ---------- Previous post was at 12:54 AM ----------

Last edited by a moderator:
mình làm cho Ngocanhc4 trang funny được 105k
có 105k cũng scam
mà cậu le hung này làm off không ổn dịnh nhỉ, thấy thay sup suốt ngày

có 105k cũng scam
mà cậu le hung này làm off không ổn dịnh nhỉ, thấy thay sup suốt ngày
Tui làm thấy ai phù hợp thì làm còn không thì chịu thui,nhưng tui thấy bực mình nên pm thui.Thà đừng hứa còn hơn để người khác chờ đọi rồi bảo không trả

Tui làm thấy ai phù hợp thì làm còn không thì chịu thui,nhưng tui thấy bực mình nên pm thui.Thà đừng hứa còn hơn để người khác chờ đọi rồi bảo không trả
ko biết chơi nhưng chủ thớt nói có lý

150k cũng scam thì po tay:binhsua51::binhsua51::binhsua51:

Up cho mọi ng biết nhé ! Mai sẽ move sang box Report Scam

nè thằng chó kia,mày ăn xong mày lại cắn bố mày thế ak mày dựng chuyện thì mày đc cái j hả
bằng chứng đó mày móc ra đâu hay vậy thế cái này là cái j mọi người
[NA]¨°o_O (Çђเp♥prøz) o_O°: to mua the roi`
le_hung_228: ukm
le_hung_228:
[NA]¨°o_O (Çђเp♥prøz) o_O°: the 100k nhe
le_hung_228: oki
[NA]¨°o_O (Çђเp♥prøz) o_O°: 1400125464897
[NA]¨°o_O (Çђเp♥prøz) o_O°: nap di test xem
le_hung_228: thanks nhe cau
le_hung_228: dc roi
[NA]¨°o_O (Çђเp♥prøz) o_O°: ukm
le_hung_228 đã thoát Messenger. (6/21/2011 2:51 AM)

---------- Post added at 03:04 AM ---------- Previous post was at 03:02 AM ----------

mọi người xem giải quyết hộ mình với ko thể để thằng chó đó nó nói vậy đc !!! hạ thấp uy tín của người khác

nè thằng chó kia,mày ăn xong mày lại cắn bố mày thế ak mày dựng chuyện thì mày đc cái j hả
le_hung_228:

---------- Post added at 03:04 AM ---------- Previous post was at 03:02 AM ----------

mọi người xem giải quyết hộ mình với ko thể để thằng chó đó nó nói vậy đc !!! hạ thấp uy tín của người khác

Bạn post cái hình lên đây, còn dòng chữ như thế ai chẳng đánh được :)). 1 người có hình và 1 nguwoif type thì người có hình tất nhiện ăn rồi :binhsua146:

---------- Post added at 03:23 AM ---------- Previous post was at 03:19 AM ----------

với lại đoạn chat bạn đưa lên là mới vừa chat còn người ta report từ hôm qua mà :))

con chó mày đc ai cho $ để hạ uy tin bố ak !!! mà m.n chú ý sao yh của nó lại thay đổi bài viết thế nhỉ trên thì YH khác ,dưới thì 1 yh khác mày có dám đối chứng vs bố ko con
sr mọi người tôi hơi nóng tý nhưng thằng chó này nó chơi tôi nên tôi có lời ko hay đến diễn đàn mong m,n thông cảm và giải quyểt dùm tôi

con chó mày đc ai cho $ để hạ uy tin bố ak !!! mà m.n chú ý sao yh của nó lại thay đổi bài viết thế nhỉ trên thì YH khác ,dưới thì 1 yh khác mày có dám đối chứng vs bố ko con
sr mọi người tôi hơi nóng tý nhưng thằng chó này nó chơi tôi nên tôi có lời ko hay đến diễn đàn mong m,n thông cảm và giải quyểt dùm tôi

Bạn đưa thẻ cho ngta từ khi nào? :))

le_hung_228:

Tôi hôm qua 12h đã aout yahoo,lấy đâu ra mà nhận thẻ với chat loại chó với scam như mày giờ đó.Với lại giờ tao không dùng yahoo kia để chát,mày xem lại tao chat với mày yahoo nào để đòi tiền.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,802
Latest member
thabetfans

Most viewed of week