Ngocanh C4 scam

Status
Not open for further replies.
bạn ngọc anh hay cảnh gì đó
thích thì show cái ảnh lên đi. việc quái gì phải nói nhiều nhỉ

tôi lúc này ko cần nói nhiều ai tin thì tin mà ko tin thì mặc, ai muốn bàn ngang tán dọc thì tùy còn có bạn bảo tôi mất chỗ đứng trong MMO thì cái đó còn xem lại, cậu chắc j đã hơn tôi .để xem sau này sẽ rõ

làm cái nghề này thì ai mà chẳng gặp rủi ro hả các bạn,như tôi ở vị trí support cũng hiểu hoàn cảnh của bạn ngocanhc4 ,mình ko hề muốn scam anh em nhưng mà vì lí do bất khả kháng là bị 1 ai đó scam mình nên mình ko thể pay nổi cho anh em nếu bạn ấy đã nối vậy thì anh em bỏ qua cho nhau,dù j cũng là cùng hoàn cảnh bị scam như nhau thôi mà :))

tôi lúc này ko cần nói nhiều ai tin thì tin mà ko tin thì mặc, ai muốn bàn ngang tán dọc thì tùy còn có bạn bảo tôi mất chỗ đứng trong MMO thì cái đó còn xem lại, cậu chắc j đã hơn tôi .để xem sau này sẽ rõ

Bạn Ngocanh nên bình tĩnh, ăn nói trong 4rum nên lịch sự 1 chút, Bạn chụp hẳn log chat có ghi time lên cho mọi người thấy đi, cũng có mất gì đâu !
Bạn lehung nếu chưa nhận được thẻ thì report scam là đúng, dù số tiền nhỏ hay lớn.

Theo mình thì bạn ngonanh không hẳn là đã scam, nếu bạn ko được trả $ từ upline thì cũng nên có bằng chứng cho mem của mình, vì bạn có mem nên phải chịu trách nhiệm với mem của mình, trong trường hợp không được trả $ từ upline thì bạn cho mem xem bằng chứng, để mọi người biết và có thể trả 1 phần $ mà mem đã mất nhiều time mà làm được nếu lượng $ là ko lớn thì nên thông báo sớm và trả hết cho mọi người. Để lần sau, bạn làm trực tiếp với admin hay không thì mem cũng tin tưởng và theo đến cùng.

Một vài lời mong 2 bạn thông cảm cho nhau và giải quyết xong vấn đề để không ai bị mất uy tín cả !

đọc hết 7 trang thì khẳng định 99% ngocanh scam rồi. Thà mất uy tin chứ không chịu chụp hinh post lên hoặc là già mồm hoặc là đầu óc có vấn đề

làm cái nghề này thì ai mà chẳng gặp rủi ro hả các bạn,như tôi ở vị trí support cũng hiểu hoàn cảnh của bạn ngocanhc4 ,mình ko hề muốn scam anh em nhưng mà vì lí do bất khả kháng là bị 1 ai đó scam mình nên mình ko thể pay nổi cho anh em nếu bạn ấy đã nối vậy thì anh em bỏ qua cho nhau,dù j cũng là cùng hoàn cảnh bị scam như nhau thôi mà :))

đồng ý vs bác hoangphong cả 2 đều là nạn nhân của cái thằng sup_vip_ofer đó thôi :))

Theo mình thì bạn ngonanh không hẳn là đã scam, nếu bạn ko được trả $ từ upline thì cũng nên có bằng chứng cho mem của mình, vì bạn có mem nên phải chịu trách nhiệm với mem của mình, trong trường hợp không được trả $ từ upline thì bạn cho mem xem bằng chứng, để mọi người biết và có thể trả 1 phần $ mà mem đã mất nhiều time mà làm được nếu lượng $ là ko lớn thì nên thông báo sớm và trả hết cho mọi người. Để lần sau, bạn làm trực tiếp với admin hay không thì mem cũng tin tưởng và theo đến cùng.

Thực sự là bạn ngocanhc4 đã nói rằng đã trả thẻ .Các bạn nên chú ý điều này, bạn ngọcanhc4 còn chụp cả log chat nói rằng đã trả thẻ cơ mà. Trong các cm cua ban ngoncanhc4 có nói ban ấy bị upline scam đâu? Bạn ấy còn liên tuc chửi rủa bạn chủ topic nữa,nên không có chuyện bị upline scam đâu :)). Mong các bạn đọc hết các post :binhsua146:

Bạn Ngocanh nên bình tĩnh, ăn nói trong 4rum nên lịch sự 1 chút, Bạn chụp hẳn log chat có ghi time lên cho mọi người thấy đi, cũng có mất gì đâu !
Bạn lehung nếu chưa nhận được thẻ thì report scam là đúng, dù số tiền nhỏ hay lớn.

Một vài lời mong 2 bạn thông cảm cho nhau và giải quyết xong vấn đề để không ai bị mất uy tín cả !
Thông cảm gì chứ.Mọi người bảo sao buổi trưa thì bảo trời mưa chưa đi mua được>>>buổi tối bảo không trả,còn già mồm,tạo chứng cứ giả>>>>>vừa ăn cướp vừa la làng thì ai thông cảm không

bỏ qua theo ý cậu là sao,theo như ngocanhc4 nói thì cậu ấy đã trả = thẻ đt,nhưng lehung228 thì phủ nhận,nếu ngocanhc4 bị scam thật thì tại sao ko lập hẳn 1 topic để xin lỗi anh em kèm theo những bằng chứng mình bị scam,bản thân là chủ group đã chủ động đi tuyển mem thì phải có trách nhiệm với mem của mình chứ,bản thân họ cũng phải lường trước được những rủi ro mà mình sẽ phải gặp chứ,cho dù ko thể trả hết nhưng cũng phải đền bù thiệt hại cho mem về công sức và thời gian,theo như 2 log chat của 2 người thì mình thấy có sự trái ngược rất lớn,1 bên thì khăng khăng ko chịu trả tiền,1 bên thì trả= thẻ đt nhưng logchat đó rất ngắn và khá ảo,nếu ngocanhc4 bị scam thật thì nên có 1 tiếng xin lỗi và show bằng chứng mà sup_vip_offer đã scam,chứ cậu luôn 1 mực nói mình bị scam thì ai tin cho dc

Last edited by a moderator:
Mình mới chân ướt chân ráo vào làm off,và mình làm cho Ngocanhc4 trang funny được 105k,mình chỉ bảo lấy thẻ điện thoại.Hôm bắt đầu làm thì bảo 1,2 ngày check thì pay.Mình chờ 1,2 ngày không thấy nói gì,pm thì bảo 20 pay.Hôm nay thì bảo admin scam nên không pay nữa>>>đây không phải scam thì là gì

---------- Post added at 12:57 AM ---------- Previous post was at 12:54 AM ----------

nè thằng chó kia,mày ăn xong mày lại cắn bố mày thế ak mày dựng chuyện thì mày đc cái j hả
bằng chứng đó mày móc ra đâu hay vậy thế cái này là cái j mọi người
[NA]¨°o_O (Çђเp♥prøz) o_O°: to mua the roi`
le_hung_228: ukm
le_hung_228:
[NA]¨°o_O (Çђเp♥prøz) o_O°: the 100k nhe
le_hung_228: oki
[NA]¨°o_O (Çђเp♥prøz) o_O°: 1400125464897
[NA]¨°o_O (Çђเp♥prøz) o_O°: nap di test xem
le_hung_228: oki
le_hung_228: thanks nhe cau
le_hung_228: dc roi
[NA]¨°o_O (Çђเp♥prøz) o_O°: ukm
le_hung_228 đã thoát Messenger. (6/21/2011 2:51 AM)

---------- Post added at 03:04 AM ---------- Previous post was at 03:02 AM ----------

mọi người xem giải quyết hộ mình với ko thể để thằng chó đó nó nói vậy đc !!! hạ thấp uy tín của người khác

Đọc có thấy vấn đề gì ko? Sao nick chat của ngocanh cứ thay đổi vậy?
Nếu bạn ko phải là scam và trả tiền rồi thì cứ thật nhiều ảnh lên, nhiều bẳng chứng lên, đừng mất bình tĩnh.
Ai cũng yêu cầu là đưa ra chứng cứ mà.
Lâu lâu dạo forum thấy topic này vui thật!

Đọc có thấy vấn đề gì ko? Sao nick chat của ngocanh cứ thay đổi vậy?
Nếu bạn ko phải là scam và trả tiền rồi thì cứ thật nhiều ảnh lên, nhiều bẳng chứng lên, đừng mất bình tĩnh.
Ai cũng yêu cầu là đưa ra chứng cứ mà.
Lâu lâu dạo forum thấy topic này vui thật!

Em không phải châm dầu vào lửa chứ bác này nói đúng đấy ạ

[NA]¨°o_O (Çђเp♥prøz) o_O°: 1400125464897

=> Ở trên ko phải là o mà là 1 ký tự đặc biết nhìn khá giống o

Last edited by a moderator:
đê nghị xóa topic này đi
ngày nào vào cũng thất vài topic tố cáo người này người kia
chuyện đã lỡ rồi cũng là một bài học cho mình
các bạn cố gắng nhé

đê nghị xóa topic này đi
ngày nào vào cũng thất vài topic tố cáo người này người kia
chuyện đã lỡ rồi cũng là một bài học cho mình
các bạn cố gắng nhé

H có proof đi nữa thì cũng chẳng ai lòi tiền ra và cũng chẳng ai thu vào được đâu... Thôi gác sang bên dành thời gian làm cái khác anh em ui

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,739
172,802
Latest member
hagiang3

Most viewed of week

Most discussed of week