• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ngoài offer ra, còn cách nào kiếm tiền online ko pà con

software30

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Insuree Balance
0
Ngoài offer ra, còn cách nào kiếm tiền online ko pà con.
Thấy offer giờ nát quá, mà vẫn còn nhiều người tuyển mem, pó tay, tuyển vào rồi hỏi kinh nghiệm làm off éo thằng nào chỉ. Cái gì cũng phải thực dụng 1 tý, làm off mà ko có $ thì làm cc gì
Tuyển mem mà cứ sợ chỉ rồi người ta đi group khác, pó tay, muốn giữ người giỏi thì tăng tiền lên là giữ đc thôi. Đã dùng người thì phải tin tưởng, ko tin tưởng thì đừng có dùng
Kinh nghiệm của tui khi tham gia 1 số group, hỏi cách làm thì chỉ trả lời qua loa cho có lệ, cái kiểu cách đó thì người ta nản bỏ group đi là phải.

ptc, ptu, seo, ga, cap, app, vân vân là vân vân!!! :))

Upvote 0
Thấy offer giờ nát quá, mà vẫn còn nhiều người tuyển mem, pó tay, tuyển vào rồi hỏi kinh nghiệm làm off éo thằng nào chỉ. Cái gì cũng phải thực dụng 1 tý, làm off mà ko có $ thì làm cc gì
Tuyển mem mà cứ sợ chỉ rồi người ta đi group khác, pó tay, muốn giữ người giỏi thì tăng tiền lên là giữ đc thôi. Đã dùng người thì phải tin tưởng, ko tin tưởng thì đừng có dùng
Kinh nghiệm của tui khi tham gia 1 số group, hỏi cách làm thì chỉ trả lời qua loa cho có lệ, cái kiểu cách đó thì người ta nản bỏ group đi là phải.
Loại há miệng chờ sung thì nghỉ m hết đi :-bd cơm ăn áo mặc của người ta dễ gì mà share đâu. tự tìm hiểu mà đi lên chứ.như cái forum này thì share là nát. nói năng éo có 1 tý suy nghĩ nào lại còn chửi

Upvote 0

đi scam đi.
cũng kiếm đc lắm đó :))

Upvote 0

cái loại như m thì đi làm cu ly hay thợ hồ hoặc bán vé số đi, vì mấy nghề đó đek cần cái đầu đâu. Người ta chỉ chỉ cho m cái cơ bản rồi tự test off chiến chứ ,có khi được share list off là may lắm rồi. Muốn kiếm được miếng ăn lâu dài trong offer nói riêng và MMO nói chung bộ m nói dễ lắm hả, ở đó mới vào 1 tí là than rồi nãn. Đọc mà ức chế

Upvote 0
Loại há miệng chờ sung thì nghỉ m hết đi :-bd cơm ăn áo mặc của người ta dễ gì mà share đâu. tự tìm hiểu mà đi lên chứ.như cái forum này thì share là nát. nói năng éo có 1 tý suy nghĩ nào lại còn chửi

Uh ku biết làm rồi thì to mồm lắm, lúc trước ku tìm hiểu ở đâu, hay là đi bợ đít 1 số đứa rồi nó chỉ cho cách làm, hài vl, sống như tụi mày thì lên núi sống với khỉ đi, có biết forum là gì ko, là nơi để chia sẽ kinh nghiệm làm việc, lên đây mà còn giấu nghề, thấy có ai post bài chia sẻ kinh nghiệm làm off thì tìm cách nói này nói nọ người ta, vì sợ mất miếng cháo.
Anh đố mày làm theo mấy cái video hướng dẫn cơ bản mà làm có point đc đấy

Upvote 0
đúng là không muốn làm chỉ muốn hốc :binhsua58: offer không dành cho mấy thằng ngu, lười chỉ biết hóng

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Uh ku biết làm rồi thì to mồm lắm, lúc trước ku tìm hiểu ở đâu, hay là đi bợ đít 1 số đứa rồi nó chỉ cho cách làm, hài vl, sống như tụi mày thì lên núi sống với khỉ đi, có biết forum là gì ko, là nơi để chia sẽ kinh nghiệm làm việc, lên đây mà còn giấu nghề, thấy có ai post bài chia sẻ kinh nghiệm làm off thì tìm cách nói này nói nọ người ta, vì sợ mất miếng cháo.
Anh đố mày làm theo mấy cái video hướng dẫn cơ bản mà làm có point đc đấy

chẳng biết nói gì hơn với thằng này , ngu vl. Làm offer mà cứ theo video 100% đek có 1 chút tìm tòi và sáng tạo thì cạp đất mà ăn đi

Upvote 0
pm nhìu quá :">

1. The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 20 characters.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
cái loại như m thì đi làm cu ly hay thợ hồ hoặc bán vé số đi, vì mấy nghề đó đek cần cái đầu đâu. Người ta chỉ chỉ cho m cái cơ bản rồi tự test off chiến chứ ,có khi được share list off là may lắm rồi. Muốn kiếm được miếng ăn lâu dài trong offer nói riêng và MMO nói chung bộ m nói dễ lắm hả, ở đó mới vào 1 tí là than rồi nãn. Đọc mà ức chế

Loại như mày thì khi off nát chỉ có nước đi ăn mày thôi con ạk, mấy thằng óc như trái nho, kiến thức ko bao nhiêu nên mới giấu nghề, loại như mày sao có nhân cách = những người thợ hồ hay bán vé số. Mấy thằng ngu thường tỏ ra nguy hiểm hơn người :binhsua146:

Upvote 0
Anh em cho mình hỏi có nên mua iphone 5 hay không hay là để dành tiền mua exciter nhỉ:binhsua58: mới được nét pay chưa biết phải làm gì :binhsua50: chắc mai đưa bồ lên hà nội chơi mới được:binhsua45:, chưa đi nhà nghỉ trên hà nội bao giờ :binhsua166::binhsua166:

Upvote 0
Loại như mày thì khi off nát chỉ có nước đi ăn mày thôi con ạk, mấy thằng óc như trái nho, kiến thức ko bao nhiêu nên mới giấu nghề, loại như mày sao có nhân cách = những người thợ hồ hay bán vé số. Mấy thằng ngu thường tỏ ra nguy hiểm hơn người :binhsua146:

chú có nhiều nhân cách thì đừng có xin xỏ người khác ko được thì lên đây quay lại sủa mấy Sup của bạn, tội nghiệp mấy Sup của bạn tốn time vì bạn quá =))

Upvote 0
Mấy thằng sợ mất miếng cơm là mấy thằng lười biếng, ăn hại, vì tụi mày chả có kiến thức gì, chỉ trông chờ vào offer, off nát thì tụi mày ra đường ăn mày cả đám thôi. Anh rất hiểu đc nỗi sợ của mấy đứa :binhsua15:

Upvote 0
Mấy thằng sợ mất miếng cơm là mấy thằng lười biếng, ăn hại, vì tụi mày chả có kiến thức gì, chỉ trông chờ vào offer, off nát thì tụi mày ra đường ăn mày cả đám thôi. Anh rất hiểu đc nỗi sợ của mấy đứa :binhsua15:
lười biếng, ăn hại nhưng vẫn có $ là được :binhsua57:

- - - Updated - - -

Anh em cho mình hỏi có nên mua iphone 5 hay không hay là để dành tiền mua exciter nhỉ:binhsua58: mới được nét pay chưa biết phải làm gì :binhsua50: chắc mai đưa bồ lên hà nội chơi mới được:binhsua45:, chưa đi nhà nghỉ trên hà nội bao giờ :binhsua166::binhsua166:
bạn này vẫn có $ mua ip5 nè, chak offer chưa nát đâu :binhsua58:

Upvote 0
Thớt là ai mà sao nói chuyện lạ đời vậy!

Upvote 0
lười biếng, ăn hại nhưng vẫn có $ là được :binhsua57:

- - - Updated - - -

bạn này vẫn có $ mua ip5 nè, chak offer chưa nát đâu :binhsua58:
ĐÙA THÔI CHỨ HIHI NGHÈO VKL RA :binhsua43: THÔI ĐI XẾP HÌNH 1 CÁI RỒI ĐI NGỦ NÀO

Upvote 0
vãi cả thằng ngu ~~.....

Upvote 0
Thứ 1 :Đúng là 4rum là nơi để ae chia sẻ thông tin với nhau. Nhưng không phải cái gì cũng một hai cái này làm sao cái này thế nào? Minh chỉ nắm bắt những thứ cơ bản thôi bạn à để từ đó đi len làm giàu ( đó mới là MMO ). Còn nếu dựa vào ng khác để làm giàu thì như bạn kia nói " Bán vé số hay làm culy sẽ hợp đấy ".

Thứ 2 :Mình ko hiểu đầu đuôi thế nào nhưng bạn lập 2pic đã dùng lời lẽ thô tục như vậy là cũng không đúng vì cư xử thiếu văn hoá. Nếu bức xúc lắm thì mình nói chuyện đàng hoàng cũng đc mà.

Mình post cái này cũng chỉ là để gop ý chứ không thù hằn j cả nên mong bạn bỏ qua nếu mình có nói gì hơi quá nhé .

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back