(nghi vấn scam)Test ngày dùng gift card amazon

Newbie2015

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
em có 20 gc amz bán để kiếm tiền tiêu tết , khi giao dịch thì người ta nói gc em đã dùng rồi trong khi em chưa dùng bao giờ , vậy có cách nào test thời gian đã dùng code , và tài khoản người dùng code đó ko ạ . mong mấy anh chị giúp đỡ em đang rất cần gấp ạ.

bảo nó đc acc nó rồi mình nạp cho được bao nhiêu thì súc. hai là team view qua máy nó :v
nhớ sài trung gian nha chứ kiểm tra sao đc

tao acc amazon rui add code do vo^... rui sao đo' hoi support amazon vi sao code nay cua toi^ ko add dc... co the no' se cho biet thoi gian add code.. con neu bac chung minh dc code do cua bac thi acc thag scam se ra dy lien^... :D( P/s: theo suy nghi~ thui nhe', chu chua tung thuc hanh, nhung luc truoc co 1 bac lam dc rui):D

Thôi chắc em đành chấp nhận mất trắng 20gc thôi . Coi như đây là bài học dành cho em . Tưởng có tiền mua cái áo mặc tết nào ngờ :( . Công sức nửa tháng cày cuốc của em . Cám ơn các anh chị rất nhiều .

Thôi chắc em đành chấp nhận mất trắng 20gc thôi . Coi như đây là bài học dành cho em . Tưởng có tiền mua cái áo mặc tết nào ngờ :( . Công sức nửa tháng cày cuốc của em . Cám ơn các anh chị rất nhiều .
gì mà nghe thảm vậy bác ...bán thì nhắm bán cho mấy người uy tín á..dạo này tết nhất cam quít lên ngôi.. mà amz g bán lần sau nhớ biểu người mua team wiew mà coi. chứ ko no add rồi mà nói không cũng chịu

sao k chơi trung gian. khổ thế. dạo này scam mọc lên như nấm

Announcements

Forum statistics

Threads
420,804
172,877
Latest member
trungkien201

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week