Event Nghĩ tên thương hiệu vs mình nhé ^^

Status
Not open for further replies.
KNOCK OUT đi bác, ý nghĩa mà tên khó đọc quá người ta ngại gọi, đặt tên kiêu kiêu dễ đọc tí :))

Health is diamond

Trước làm ở SG là chính.
Mô Hình: Website & Fanpage chuyên viết bài và video hướng dẫn về GYM.
Hướng phát triển: Sẽ kinh doanh sản phẩm về GYM và tài trợ thương hiệu cho các phòng GYM.

BTW do bận chạy các project khác quan trọng hơn nên tạm stop, chắc cuối năm nay mới triển khai tiếp lại đc.
Website: tạm thời shutdown server :v
Còn cái Fanpage đây: https://www.facebook.com/GymStormVN/

Ok.
Chúc ông bạn may mắn và thành công nhé ;)

War of craft

@gold9 : Hồ tây xa nhà mình, bạn mở khúc gần ba đình vs cầu giấy thì mình mới đi đc ! Ahihi

@gold9 : Hồ tây xa nhà mình, bạn mở khúc gần ba đình vs cầu giấy thì mình mới đi đc ! Ahihi

Tương lai sẽ mở rộng thêm cho bạn :D

be FIT: Ý nghĩa của tên thương hiệu là giúp mọi người hướng tới một cơ thể cân đối, khỏe mạnh. Các sản phẩm dịch vụ từ ăn uống, tập luyện, thực phẩm có thể được thiết kế để đạt mục đích này. Đây cũng như một lời động viên khích lệ mọi người duy trì ý chí, quan tâm hơn tới sức khỏe và bề ngoài hình thức của bản thân. Đẹp cho bản thân sẽ khiến bạn tự tin hơn trong cuộc sống.

Thanks
Đã update ^^
Event chỉ được phép kéo dài 7 ngày tính từ ngày post topic event, nếu bạn muốn kéo dài hơn thì phải có những đợt trao giải ngắn trong 7 ngày, vì vậy event của bạn chỉ được phép kéo dài hết ngày hôm nay và trao giải, or bạn phải trao giải thì mới được kéo dài event tới ngày 24/2.

Cái này mà lên mmo là k hợp rồi lên voz ấy trên đó toàn đầu óc thiên tài :D

MAH: Martial arts And Health. Nghĩa là võ thuật và sức khoẻ.

MAH Center: sẽ là nơi tập võ
MAH Healthcare: là nơi chăm sóc sức khoẻ
MAH Restaurant: nhà hàng
...

be FIT: Ý nghĩa của tên thương hiệu là giúp mọi người hướng tới một cơ thể cân đối, khỏe mạnh. Các sản phẩm dịch vụ từ ăn uống, tập luyện, thực phẩm có thể được thiết kế để đạt mục đích này. Đây cũng như một lời động viên khích lệ mọi người duy trì ý chí, quan tâm hơn tới sức khỏe và bề ngoài hình thức của bản thân. Đẹp cho bản thân sẽ khiến bạn tự tin hơn trong cuộc sống.

MAH: Martial arts And Health. Nghĩa là võ thuật và sức khoẻ.

MAH Center: sẽ là nơi tập võ
MAH Healthcare: là nơi chăm sóc sức khoẻ
MAH Restaurant: nhà hàng
...

2 bạn dùng thẻ gì?
Mình tặng mỗi bạn 1 card 100 ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads