• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nghĩ lại chuyện cũ buồn nên tâm sự trên mmo :v

SellPP

Verified
Reactions
830
MR
0.093
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
:)

Last edited:
Tưởng cậu này đi du học rồi chứ.

Chuyện buồn những ngày cuối năm
P/s Ai vay tiền, cuối năm roài, trả hết đi + Những thằng nào scam t trong năm qua, trả hết đi

@Tranau90 đi qua đó làm chứ không phải du học, hứa qua đó trả cho bạn mà cũng 3 năm trôi qua rồi bạch vô âm tín :v. @anchoiratien đầu khỏi hẳn chưa :v, rảnh ngày nào anh em làm tí :v campuchia nhé :))

Liên quan tới tiền hay quyền lợi thì mất bạn như chơi, mmo nó nghiệt ngã vậy đó

Xưa có đứa bạn đầu tiên trên mmo năm 2013, cũng thân lắm, trên trời dưới bể gì cũng kể với nhau, nó kể nó bị 3 bệnh nan y dị tật gì đó trong người mà khoa học ko chữa dc, ngày đó mình mới vào mmo, ngu ngu nghe nó kể tin sái cổ càng thấy thương người bạn kém may mắn. Ban đầu nó cũng giúp mình vài điều bên Capt nên tin tưởng, nó vay tiền cũng trả đúng hẹn cho mình. Sau này thân với nhau rồi bị nó gạt cho vừa mất tool vừa mất Net đang làm, mới đoán giờ mới biết 3 bệnh nan y ko chữa đc của nó từng nói chắc bao gồm : Dị tật não biến thái, khoái scam tut của người khác, nói dối như Cuội

Mà cũng chưa yên với nó, giờ nó clone nguyên 1 rổ lâu lâu giả newbie pm xin học việc để hóng Net mới khi mấy Net cũ trước nó lấy đc đã sụp, tiếc là cái văn phong viết như dịch google của nó mình đọc qua là xác định đc rồi

@Tranau90 đi qua đó làm chứ không phải du học, hứa qua đó trả cho bạn mà cũng 3 năm trôi qua rồi bạch vô âm tín :v. @anchoiratien đầu khỏi hẳn chưa :v, rảnh ngày nào anh em làm tí :v campuchia nhé :))
Từ ngày @anchoiratien đo đường xong là uống kinh lắm.Hôm nào rảnh rủ mấy ae dắt tay nhau dạo ở bờ hồ đi :eek:

Last edited:
Hướng dẫn nhau làm đã có chưa mà cho vay o_O
MMO không cứ là chỉ dạy nhau mới là bạn, còn nhiều thứ khác nữa cậu :D, nhưng không ngờ thôi :D
Liên quan tới tiền hay quyền lợi thì mất bạn như chơi, mmo nó nghiệt ngã vậy đó

Mình thì có câu chuyện như này

Xưa có đứa bạn đầu tiên trên mmo năm 2013, cũng thân lắm, trên trời dưới bể gì cũng kể với nhau, nó kể nó bị 3 bệnh nan y dị tật gì đó trong người mà khoa học ko chữa dc, ngày đó mình mới vào mmo, ngu ngu nghe nó kể tin sái cổ càng thấy thương người bạn kém may mắn. Ban đầu nó cũng giúp mình vài điều bên Capt nên tin tưởng, nó vay tiền cũng trả đúng hẹn cho mình. Sau này thân với nhau rồi bị nó gạt cho vừa mất tool vừa mất Net đang làm, mới đoán giờ mới biết 3 bệnh ko chữa đc của nó chắc bao gồm : Dị tật não biến thái, khoái scam tut của người khác, nói dối như Cuội

Mà cũng chưa yên với nó, giờ nó clone nguyên 1 rổ lâu lâu giả newbie pm xin học việc để hóng Net mới khi mấy Net cũ trước nó lấy đc đã sụp, tiếc là cái văn phong viết như dịch google của nó mình đọc qua là xác định đc rồi
MMO nó là thế đấy, mình có nhiều câu chuyện trải qua mmo ăn cháo đá bát cũng nhiều :v. Nhưng nó cũng là bài học cho mình trưởng thành hơn :D

Từ ngày @anchoiratien đo đường xong là uống kinh lắm.Hôm nào rảnh rủ mấy ae rắt tay nhau dạo ở bồ hồ đi :eek:

:v uống kinh lắm là cậu hả :v, chắc là bị lây tính của Kiên à :v. Ngày xưa forum vui lắm, offline ầm ầm anh em vui vẻ, giờ forum trầm cũng vì nhiều cái đổi thay :v

Từ ngày @anchoiratien đo đường xong là uống kinh lắm.Hôm nào rảnh rủ mấy ae rắt tay nhau dạo ở bồ hồ đi :eek:

Bạn Trâu inbox lại sđt đi, hôm nào lôi mấy bạn đi vs mình, đua xe vs mình nhé =)) đảm bảo giống mình luôn =))

MMO không cứ là chỉ dạy nhau mới là bạn, còn nhiều thứ khác nữa cậu :D, nhưng không ngờ thôi :D

MMO nó là thế đấy, mình có nhiều câu chuyện trải qua mmo ăn cháo đá bát cũng nhiều :v. Nhưng nó cũng là bài học cho mình trưởng thành hơn :D

:v uống kinh lắm là cậu hả :v, chắc là bị lây tính của Kiên à :v. Ngày xưa forum vui lắm, offline ầm ầm anh em vui vẻ, giờ forum trầm cũng vì nhiều cái đổi thay :v
kể cả onl hay bên ngoài xa hội bạn bè thì tốt nhất ko nên dính đến tiền bạc, cho bạn mượn tiền mất bạn mất cả tiền :)

Last Activity:
Today at 3:05 PM

Chắc sang đó 3 years quên tiếng Việt rồi . Bác @SellPP đòi nợ Bằng tiếng Anh thử chưa ???

kể cả onl hay bên ngoài xa hội bạn bè thì tốt nhất ko nên dính đến tiền bạc, cho bạn mượn tiền mất bạn mất cả tiền :)
Người ta cho mình vay lúc khó lúc họ khó cho vay lại mà :)
Last Activity:
Today at 3:05 PM

Chắc sang đó 3 years quên tiếng Việt rồi . Bác @SellPP đòi nợ Bằng tiếng Anh thử chưa ???
Tại thấy mua hàng vẫn bằng tiếng việt nên vẫn hỏi tiếng việt bác ợ :v

Người ta cho mình vay lúc khó lúc họ khó cho vay lại mà :)

Tại thấy mua hàng vẫn bằng tiếng việt nên vẫn hỏi tiếng việt bác ợ :v
ah hiểu rồi dạng có qua có lại đúng ko, nhưng có lại rồi thì bên kia im luôn buồn thay cho bác

Cũng lâu lắm rồi mình mới quay lại mmo4me. Bắt đầu từ 2 bàn tay trắng với Seosprint rồi lên offer rồi lại trở về tay trắng :(. Năm mình làm được là năm 2013, nhưng cũng với gặp chuyện không may là bị bỏng cồn. Lúc đó anh em mmo lại là người quan tâm mình nhất. Cho mình vay tiền để chữa trong khi mình không hỏi(10 triệu) . Mình coi họ là bạn, đến lúc họ khó mình cho vay lại. Rất tiếc một điều không ai muốn xảy ra, họ kêu đi Anh sang đó họ trả sau cùng mất tích luôn :v. Gần năm mới rồi nên tốt nhất anh em đừng cho ai vay tiền :v. @machien89 đây là user người đấy anh em ai thấy người này vay tốt nhất không cho vay nhé :v. 5 triệu nợ cũng mới gần 3 năm. Tìm mọi cách liên lạc nhưng online hay không online đều không trả lời(PM cả bên tbn hoạt động bên đó mà không trả lời). :v Không phải vay mượn qua giao dịch mmo nên mình không post bên report và cũng chỉ muốn cảnh báo anh em. :v
mới bị mất hơn 6tr đây tội ngu:(. Nhưng nghĩ lại họ cho cậu vay trước cũng có ơn rồi không lẻ k cho vay lại, 5tr k nhiều nhưng cũng k ít tốt nhất là cho người khác mượn ít thôi số tiền đó coi như làm từ thiện đi:D

Cậu ấy gửi mình rồi , chắc cũng vài sự cố nên không trả thôi. Mình cũng nên edit post, cảm ơn các bạn nghe mình tâm sự

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,904
170,974
Latest member
Chkno1
Back
Top Bottom