Nghỉ học để theo MMO, muốn tìm sư phụ dẫn đường chỉ lỗi

E có thằng bạn học chung năm nhất
h bỏ học ở nhà làm MMO kiếm tháng cũng đc hơn 1K $ nhưng mà nó bảo buồn lắm , bạn bè ko có , hàng xóm cùng trang lứa chúng nó cũng đi học hết
quanh quẩn ở nhà hết ngày tháng
như bác này nói đúng này, tìm 1 việc làm bên ngoài, tối về mmo.

E có thằng bạn học chung năm nhất
h bỏ học ở nhà làm MMO kiếm tháng cũng đc hơn 1K $ nhưng mà nó bảo buồn lắm , bạn bè ko có , hàng xóm cùng trang lứa chúng nó cũng đi học hết
quanh quẩn ở nhà hết ngày tháng
:rolleyes::rolleyes:
Rất thank vì lời khuyên

ý trí thớt lớn lao quá :D

=)) đây này đổi trường 3 lần. nghỉ học sau 2 3 tuần

nhưng nên đi học tiếp mà.
Kinh, thế là e hơn a rồi, a 2 trường thôi mà đã ngộp rồi. Mà nói thiệt mấy cái = CNTT của VN thì học xong đốt uống có khi còn no chứ đem đi xin việc làm oằn lưng, OT, onsite các kiểu tháng chưa dc 500$ ko đủ tiền mua sữa cho con thì lấy vợ thế éo nào.

@Thớt: nếu cảm thấy đủ khỏe để bơi 1 mình thì cứ việc nghỉ học, tạo lập sự nghiệp riêng, đàn ông không nên kể lể hoàn cảnh, tắt máy và thực hiện ước mơ liền đi, may ra còn kịp, cần *** gì sư phụ. Còn nếu yếu yếu thì đừng ra gió, trúng gió chết bất tử xuống đó Diêm Vương hỏi sao mày chết ko trả lời dc nó lại cho đầu trâu mặt ngựa thông ass thì đừng thắc mắc tại sao lại thốn.

Kinh, thế là e hơn a rồi, a 2 trường thôi mà đã ngộp rồi. Mà nói thiệt mấy cái = CNTT của VN thì học xong đốt uống có khi còn no chứ đem đi xin việc làm oằn lưng, OT, onsite các kiểu tháng chưa dc 500$ ko đủ tiền mua sữa cho con thì lấy vợ thế éo nào.

@Thớt: nếu cảm thấy đủ khỏe để bơi 1 mình thì cứ việc nghỉ học, tạo lập sự nghiệp riêng, đàn ông không nên kể lể hoàn cảnh, tắt máy và thực hiện ước mơ liền đi, may ra còn kịp, cần *** gì sư phụ. Còn nếu yếu yếu thì đừng ra gió, trúng gió chết bất tử xuống đó Diêm Vương hỏi sao mày chết ko trả lời dc nó lại cho đầu trâu mặt ngựa thông ass thì đừng thắc mắc tại sao lại thốn.
bắt đàu từ đâu bác,,,,:oops::oops::oops:
Cái gì cũng nhảy vào rốt cuộc không biết 1 cái gì ra hồn hết bác à
klq nhưng bác lại có 1 chữ ký mới

Giống mình ghê , mà mình vẫn đang học nhưng học cho có bằng với ng ta thôi, chủ yếu time ở nhà để làm mmo :D
lúc đầu vào là captcha , sau đó hướng tới mấy cái cao hơn và bắt đầu cheat sau đó có vốn chuyển qua real :cool:
có tiền để dành sau này tự tạo sự nghiệp cho mình lun , khỏi đi làm mướn mắc công :D

Giống mình ghê , mà mình vẫn đang học nhưng học cho có bằng với ng ta thôi, chủ yếu time ở nhà để làm mmo :D
lúc đầu vào là captcha , sau đó hướng tới mấy cái cao hơn và bắt đầu cheat sau đó có vốn chuyển qua real :cool:
có tiền để dành sau này tự tạo sự nghiệp cho mình lun , khỏi đi làm mướn mắc công :D
thank bác đã chia sẻ
:rolleyes:

bây giờ chắc giàu rồi nhỉ??:rolleyes:

mấy thanh niên cứ mở mồm ra là than thở cái bằng đại học đáng vứt đi nên không thèm học , trong khi thật ra là éo theo nổi .

học đc cái bằng ra trường có 2 cái nằm ngoài kiến thức. 1 là trải qua được rèn luyện về quyết tâm và ý chí . 2 là giải quyết tâm lý cho gia đình .

nói : em quyết tâm lắm, nhưng mà em ko học tiếng anh đâu.

nói : việc gì động đến máy tính là em quyết theo bằng được , nhưng mà mấy môn học cntt em ko theo đâu ?

quyết tâm cao gần bằng ngọn cỏ, hay người ta còn gọi là quyết tâm bằng mồm .

nói trắng ra , dính đến mmo mà muốn tự kiếm ăn bằng 2 bàn tay trắng thì 2 kĩ năng cực dễ kiếm tiền là tiếng anh và CNTT .

Học CNTP gần chỗ mình nè

cứ capcha mà quất đi bác, bèo bèo cũng đủ ăn.

Chú mày có cái bằng cỏn con còn ko lấy được thì đừng có nghĩ tự lập, tự học làm MMO được. Mấy thằng nó bỏ học làm tỷ phú thì nó có mục đích và sản phẩm theo đuổi rồi chứ ko như chú mày lên đây lập topic đâu. Nghĩ cho cha mẹ thì sáng học tại lớp, tối cày MMO. Google chỉ cho chú mày nhiều hơn tất cả anh em ở đây. Vài lới góp ý cho chú

tóm lại là chủ topic này chỉ đang muốn tìm người dạy kiếm tiền việc nhẹ tháng vài trăm $, kể lể đủ thứ, nói toàn những thứ đầu đội trời chân đạp đất, nhưng k biết làm gì, bắt đầu từ đâu, trong khi cái dễ nhất là captcha thì k làm, bắt đầu thấy lòi ra cái mục đích của topic này :)))))

mmo mấy năm còn thất nghiệp, đói ăn đây , cậu tự dưng nghỉ học rồi vào đây tìm sư , làm như dễ ăn lắm ấy!

Lại thêm một thánh nữa muốn bỏ học =))

Announcements

Forum statistics

Threads
419,644
171,678
Latest member
thanhtrung0895

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom