• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nghỉ học để theo MMO, muốn tìm sư phụ dẫn đường chỉ lỗi

Không hối hận với những gì mình đã làm.

Nhưng nhất quyết phải đi học ở nơi khác.

Tự học là ngu, học theo nhóm cũng cần có thầy.

Căn bản theo lập trình game mà trường ĐH cũng không có :D

Đằng này còn vào CĐ. Tư nhân mới có ngành mình cần.

Nghĩ thoáng ra 1 tí. Dạo này nhiều người muốn bỏ học à :mad:
đã hiểu ý bạn

Mấy bác kia ai cũng khuyên đi học tiếp , mình vẫn ko hiểu tại sao lắm người lại khuyên như vậy thế :D
3 năm trước mình cũng bỏ học cao đẳng sau 1 tuần học :D và h tuy ko làm gì cho đời , nhưng vẫn chưa bao h hối hận
Đơn giản là mình không thích học , học làm gì khi sau này cái = vứt xó :rolleyes:

a di đà phật. Nếu là ý kiến cá nhân thì quyết tâm làm đừng để ý đến ng khác rồi trở thành câu chuyên "câu chuyện treo biển" .....

Biết bố mẹ ở nhà cực khổ lại còn bỏ học @@ Chắc tui chớt
em cũng chưa có muốn như zậy....nhưng hoàn cảnh bắt buộc

Mấy bác kia ai cũng khuyên đi học tiếp , mình vẫn ko hiểu tại sao lắm người lại khuyên như vậy thế :D
3 năm trước mình cũng bỏ học cao đẳng sau 1 tuần học :D và h tuy ko làm gì cho đời , nhưng vẫn chưa bao h hối hận
Đơn giản là mình không thích học , học làm gì khi sau này cái = vứt xó :rolleyes:
lần đầu có người ủng hộ,, bác cho em theo zới được không,, chả có ai hiểu cho em hết à

a di đà phật. Nếu là ý kiến cá nhân thì quyết tâm làm đừng để ý đến ng khác rồi trở thành câu chuyên "câu chuyện treo biển" .....
ok

=)) đây này đổi trường 3 lần. nghỉ học sau 2 3 tuần

nhưng nên đi học tiếp mà.

=)) đây này đổi trường 3 lần. nghỉ học sau 2 3 tuần

nhưng nên đi học tiếp mà.
bác học nghề gì , nếu học IT thì tiếp dc chứ , em học cái cao đẳng dược mới nhọ , vào lớp xin làm lớp trưởng thì bọn con gái lại bầu cho 1 thằng cao to đẹp zai hơn mình , mình chỉ làm dc lớp phó học tập nên sau vài ngày bỏ luôn :D ,

em cũng chưa có muốn như zậy....nhưng hoàn cảnh bắt buộc

lần đầu có người ủng hộ,, bác cho em theo zới được không,, chả có ai hiểu cho em hết à
mình cũng có biết cái vẹo gì đâu , đang mày mò đây , may mà cũng có chút vốn , đang đinh khăn gói quả mướp lên HN chiến đây , ở nhà onl ngày 18/24 nhưng khổ nỗi ko tập trung được , onl18h thì 8 h đọc báo , quay tay , ngắm gái cmnr :D:D:D

bác học nghề gì , nếu học IT thì tiếp dc chứ , em học cái cao đẳng dược mới nhọ , vào lớp xin làm lớp trưởng thì bọn con gái lại bầu cho 1 thằng cao to đẹp zai hơn mình , mình chỉ làm dc lớp phó học tập nên sau vài ngày bỏ luôn :D ,

IT bỏ mà. :)

1 trường thì lớp có 2 đứa con gái. =]]~

1 trường thì các bố hút thuốc lá.

cao đẳng như shit. Thằng bạn học lập trình web giờ đang làm cho SAMSUNG - cài windows dạo, yêu cầu bằng cao đẳng :mad:

Đang tìm mấy thanh niên MMO ở Hà Nội để lập team đây

IT bỏ mà. :)

1 trường thì lớp có 2 đứa con gái. =]]~

1 trường thì các bố hút thuốc lá.

cao đẳng như shit. Thằng bạn học lập trình web giờ đang làm cho SAMSUNG - cài windows dạo, yêu cầu bằng cao đẳng :mad:

Đang tìm mấy thanh niên MMO ở Hà Nội để lập team đây
Học được 1 học kỳ nay mới biết cái lớp mình nõ thế nào + mới lần đầu dính ngay quả này,,, nhọ
Vậy mà khi đi khám sức khỏe, thấy có 1 cái ví trong bàn, có mở ra xem( có vài tờ 500k ) nhưng đóng lại để lại chỗ cũ, có lẽ nào mình ngu

Học được 1 học kỳ nay mới biết cái lớp mình nõ thế nào + mới lần đầu dính ngay quả này,,, nhọ
Vậy mà khi đi khám sức khỏe, thấy có 1 cái ví trong bàn, có mở ra xem( có vài tờ 500k ) nhưng đóng lại để lại chỗ cũ, có lẽ nào mình ngu
Chú em đã nghe qua truyện Tái ông mất ngựa bao h chưa , biết đâu trong cái rủi lại có điềm may mắn thì sao , :D
mất tiền làm chú em bỏ học >> cày mmo điên cuồng >> thu nhập hàng k $ / tháng , gấp cả chục lần thằng học xong trung cấp đi làm cu li :D

Chú em đã nghe qua truyện Tái ông mất ngựa bao h chưa , biết đâu trong cái rủi lại có điềm may mắn thì sao , :D
mất tiền làm chú em bỏ học >> cày mmo điên cuồng >> thu nhập hàng k $ / tháng , gấp cả chục lần thằng học xong trung cấp đi làm cu li :D
:rolleyes:
:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

:( MMO vững trãi: Facebook Ads, Seo Google, chạy Google Adwords, Amazon, bán hàng online, Adsense sax quá nhiều
mấy cái bạn nói có nghe qua nhưng thực sự chưa hình dung được nó làm kiểu ntn, bạn biết cách thức hoạt động nó thế nào có thể giải thích thêm giúp mình tí được không bạn?

Dù gì cũng khuyên không nên nghỉ học. Học rất dễ không khó. học ko đc thì làm mmo cũng ko xong đâu. học là thử thách thôi. bạn còn rất trẻ, làm mmo ngồi 1 chỗ đánh mất rất nhiều thứ. nên kết hợp sao cho điều hòa mọi chuyện cuộc sống sẽ vui vẻ hơn mà học hỏi được nhiều hơn

Dù gì cũng khuyên không nên nghỉ học. Học rất dễ không khó. học ko đc thì làm mmo cũng ko xong đâu. học là thử thách thôi. bạn còn rất trẻ, làm mmo ngồi 1 chỗ đánh mất rất nhiều thứ. nên kết hợp sao cho điều hòa mọi chuyện cuộc sống sẽ vui vẻ hơn mà học hỏi được nhiều hơn
thank vì ý kiến của bạn

Chủ thớt giống mình nè! Mình mất cả cái lap mới mua luôn chứ nói gì tiền học phí! DCM mấy thằng ăn cắp!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom