Tutorial Nghỉ cạp share lại tool gõ tắt cho newbie cạp pix

wing

Banned
Reactions
517
MR
0.000
Insuree Balance
0
Đây là tool gõ tắt công dụng đành để vượt bác sĩ pix chức năng y như chức năng gõ tắt của unikey. nhưng sài tốt hơn unikey. nay mình nghĩ cạp nên share lại cho newbie đang tập tành làm pix :D

Giao diện:
giao-dien-jpg.37250

Hướng dẫn cài đặt: sau khi setup các bạn vào Ổ đĩa cài đặt set nó ra ngoài mà sài nhé. mặc định là C:\Programfiles\texter

Sau khi setup xong tool đến lúc cap thì thường sẽ gặp vài vấn đề về chính tả, ví dụ như khi mình đang cap gặp code có kí tự HTE hay ETH thì tool sẽ tự động chỉnh thành THE nếu mình ko để ý sẽ gây sai code. để khắc phục mình làm như sau

Vào mục Tool->Preferences
huong-da-jpg.37251

Sau khi cài đặt xong thì các bạn import file gõ tắt vào tool để sử dụng.
Click vào Bundles-> import chọn đường dẫn đến file Default.texter. có sẵn trong link down. Tool hỗ trợ 3 nút Tab, Enter, Space mình thì dùng tab cho lẹ với lại đỡ phải rườm rà như space. còn enter thì lỡ gõ sai kí tự mà lỡ nhấn rồi thì gửi code đi luôn dẫn đến sai code.

Hướng Dẫn gõ tắt:
Mình có đặt các loại code ví dụ như:
deals steals => ds lấy 2 chữ cái đầu của code 2 chữ
who is going with me => wm 2 chữ cái đầu của code 4 chữ 1 của chữ đầu và 1 của chữ cuối tất cả loại code cho khỏi bị trùng.
transfer 4 free => t4f 3 chữ cái đầu của code 3 chữ.

Trừ code: im going with me là dùng im làm gõ tắt
2 for you 1 for me là dùng số 21.
Save today Bị trùng code nên là "sa"

Nói chung là các bạn tự trải nghiệm. nếu mà ai không quen dùng thế thì có thể tự tạo gõ tắt click vào dấu Cộng Trong tool tự cài đặt :D

Link: www.mediafire.com/download/w91gjfc7vxt0mf1/captcha.7z

Chúc các bợn cap thật nhiều tiền. :D

Attachments

• giao dien.JPG
    giao dien.JPG
    33.5 KB · Views: 801
  • huong da.JPG
    huong da.JPG
    123.5 KB · Views: 804
đánh dấu

chỉ xài được cho pix thôi hã thớt

thank chủ thớt, cho mình hỏi cái này sao dùng cho nhập captcha dc vậy, mình đang làm kolobitalo lieu có được không bạn

- NHỮNG BÍ MẬT VỀ CAPTCHA(không phải ai cũng biết)

- bạn muốn gõ captcha nhanh hơn, bạn muốn gõ captcha dễ dàng hơn, hay bạn muốn lên level dễ hơn,... hãy tìm hiểu ngay.

Thời hạn chỉ đến ngày 24/3/2015---Hãy Nhanh Tay lên các bạn,,,,!!!

- CẨM NANG CAPTCHA TOÀN TẬP - TẶNG KÈM TOOL CHUYỂN CỬA SỔ

http://mega-mmo.blogspot.com/2015/03/cam-nang-captcha-toan-tap-tang-kem-tool.html

View attachment 48728
giá cả thế nào zậy thớt, uy tín không thế

- NHỮNG BÍ MẬT VỀ CAPTCHA(không phải ai cũng biết)

- bạn muốn gõ captcha nhanh hơn, bạn muốn gõ captcha dễ dàng hơn, hay bạn muốn lên level dễ hơn,... hãy tìm hiểu ngay.

Thời hạn chỉ đến ngày 24/3/2015---Hãy Nhanh Tay lên các bạn,,,,!!!

- CẨM NANG CAPTCHA TOÀN TẬP - TẶNG KÈM TOOL CHUYỂN CỬA SỔ

http://mega-mmo.blogspot.com/2015/03/cam-nang-captcha-toan-tap-tang-kem-tool.html

View attachment 48728
giá cả thế nào zậy thớt, có uy tín không thế

Loại này còn dùng được nữa không mọi người ???

Thanks

Đây là tool gõ tắt công dụng đành để vượt bác sĩ pix chức năng y như chức năng gõ tắt của unikey. nhưng sài tốt hơn unikey. nay mình nghĩ cạp nên share lại cho newbie đang tập tành làm pix :D

Giao diện:
giao-dien-jpg.37250

Hướng dẫn cài đặt: sau khi setup các bạn vào Ổ đĩa cài đặt set nó ra ngoài mà sài nhé. mặc định là C:\Programfiles\texter

Sau khi setup xong tool đến lúc cap thì thường sẽ gặp vài vấn đề về chính tả, ví dụ như khi mình đang cap gặp code có kí tự HTE hay ETH thì tool sẽ tự động chỉnh thành THE nếu mình ko để ý sẽ gây sai code. để khắc phục mình làm như sau

Vào mục Tool->Preferences
huong-da-jpg.37251

Sau khi cài đặt xong thì các bạn import file gõ tắt vào tool để sử dụng.
Click vào Bundles-> import chọn đường dẫn đến file Default.texter. có sẵn trong link down. Tool hỗ trợ 3 nút Tab, Enter, Space mình thì dùng tab cho lẹ với lại đỡ phải rườm rà như space. còn enter thì lỡ gõ sai kí tự mà lỡ nhấn rồi thì gửi code đi luôn dẫn đến sai code.

Hướng Dẫn gõ tắt:
Mình có đặt các loại code ví dụ như:
deals steals => ds lấy 2 chữ cái đầu của code 2 chữ
who is going with me => wm 2 chữ cái đầu của code 4 chữ 1 của chữ đầu và 1 của chữ cuối tất cả loại code cho khỏi bị trùng.
transfer 4 free => t4f 3 chữ cái đầu của code 3 chữ.

Trừ code: im going with me là dùng im làm gõ tắt
2 for you 1 for me là dùng số 21.
Save today Bị trùng code nên là "sa"

Nói chung là các bạn tự trải nghiệm. nếu mà ai không quen dùng thế thì có thể tự tạo gõ tắt click vào dấu Cộng Trong tool tự cài đặt :D

Link: www.mediafire.com/download/w91gjfc7vxt0mf1/captcha.7z

Chúc các bợn cap thật nhiều tiền. :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,753
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom