Ngày làm vài trăm đô =))

Lúc đi vào ổn rồi thì đâu có còn newbie nữa :D đăng ký trước 1 giây thôi đã thành oldbie rồi :D
kiên thức là vô biên nên lúc nào cũng có thể là newbie :D

kiên thức là vô biên nên lúc nào cũng có thể là newbie :D
chắc bạn không hiểu từ newbie rồi.. Chém linh tinh, newbie là người mới, còn mình đã chơi lâu, nếu ko thành đc pro thì cũng ko thể gọi là newbie đc.... làm gì có ai làm ngành gì mấy năm mà vẫn gọi là newbie đc.. hài,,,

chắc bạn không hiểu từ newbie rồi.. Chém linh tinh, newbie là người mới, còn mình đã chơi lâu, nếu ko thành đc pro thì cũng ko thể gọi là newbie đc.... làm gì có ai làm ngành gì mấy năm mà vẫn gọi là newbie đc.. hài,,,
có lẽ mình không hiểu thật , nhưng trong suy nghi của mình , mục tiêu cao mà làm chưa đạt đến thì vẫn mãi là newbie :D chứ mình không có đánh đồng , tại vì suy nghĩ mình nó vậy :D

có lẽ mình không hiểu thật , nhưng trong suy nghi của mình , mục tiêu cao mà làm chưa đạt đến thì vẫn mãi là newbie :D chứ mình không có đánh đồng , tại vì suy nghĩ mình nó vậy :D
Lòng tham vô đáy thì mãi là newbie nhĩ :D

bình thường mà bác, dân Google Adsense thì chuyện này quá là bình thường

vâng @@ từ khi vào Newbie t đây chỉ muốn kiếm 1$ đến 5$ một ngày :v tới khi đạt cái chỉ tiêu đó rồi :v thì t lại muốn nhiều hơn 5$ .CHắc chắn ai cũng vậy thôi :V Cứ cố gắng đi :) Rồi tháng vài trăm củ là bình thường :)

Bạn nên biết chưa thấy chưa nghe chưa sờ vẫn chưa chắc là ko có nhé. Ngày vài trăm, 1k 2k quá bt luôn nhưng vấn đề duy trì dc bao lâu? Đẳng cấp mmo ko phải so tiền ngày làm dc bao lâu đâu mà là tháng sau có nhiều hơn tháng trước hay ko, cao hơn thì có tuần hay ngày mai nhiều hơn hôm nay.

https://mmo4me.com/threads/sai-box.285097/
Ủa thấy chủ STT tuyển mem off mà ngày không được vài trăm củ à >_< hoang đường

Không phải ai chơi GA cũng thế đâu :D có người ngày không được 2k VND nữa là @@
cái này mình nói 1 số người thôi, cheat thì có chứ SEO chính thống thì hơi mệt nhé :D

cái này mình nói 1 số người thôi, cheat thì có chứ SEO chính thống thì hơi mệt nhé :D
hiện tại, cheat khó ăn lắm bác :v Cheat được nhưng đến giờ chờ nó thanh toán là ăn ngủ không yên :3
Cứ real view mà chiến thôi :v

hiện tại, cheat khó ăn lắm bác :v Cheat được nhưng đến giờ chờ nó thanh toán là ăn ngủ không yên :3
Cứ real view mà chiến thôi :v
Ai thì không biết sao, chứ hiện tại e vẫn ăn đều :D :D cứ 3-4 tháng thay acc 1 lần là oke thôi bác :D :D

mấy hôm nay mải ko lead đấy
mình mà rảnh thì ngày 300$ là ít.
nguồn real traffic đấy
đang mở tab gì thế này --> beautiful asian chick chick :eek:

Newbie kiếm trăm đô hiện tại tui chưa thấy , chỉ thấy toàn thánh mộng tưởng kiếm ngàn đô thôi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,337
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom