Ngày làm vài trăm đô =))

Pr cũng tốn time vậy thím :v
hehe, nay rảnh nên quote mấy bác chém gió chơi =))
Pr cũng có rất nhiều cách mà bác, có cách tốn ít time hơn cheat, có cách tốn nhiều hơn, hiệu quả thì còn tùy thuộc vào nhiều vấn đề khác nhau nên không nói rõ được. mà mình có nói rõ là làm real không tốn time để lead, chứ k phải là k tốn time để làm việc khác nhé, cụ thể ở đây là PR :D

:rolleyes:
hehe, nay rảnh nên quote mấy bác chém gió chơi =))
Pr cũng có rất nhiều cách mà bác, có cách tốn ít time hơn cheat, có cách tốn nhiều hơn, hiệu quả thì còn tùy thuộc vào nhiều vấn đề khác nhau nên không nói rõ được. mà mình có nói rõ là làm real không tốn time để lead, chứ k phải là k tốn time để làm việc khác nhé, cụ thể ở đây là PR :D
Pro đây chứ pro đâu

:rolleyes:
Pro đây chứ pro đâu
tất cả chỉ là chém gió =)) chém gió vậy lợi thế lắm bác, ai cũng tưởng pro sau đó inbox hỏi han, rồi mình trả lời + dụ dỗ có fee thì ngon hơn bla..bla... sau đó là thành pro thật sự =)) có điều pro scam :cool::cool::cool:

th thớt ếch ngồi đáy giếng quá ! sao ko tự hỏi tại sao có người đi xe hơi mình đi xe máy

bài của bạn chung chung quá..... Đây mới là siêu Pro này
Lúc đầu hỏi mình bạn ơi mình có 50$ thì nên chơi cái gì. 3 ngày hôm sau thì đây là đoạn hội thoại
Nghe cái kiểu phát ngon thì còn éo hiểu gì về trafficmonsoon.....
Từ ngày 9-9 năm 2015 chứ ko phải bây giờ đâu nhé...
Xóa kết bạn chặn facebook luôn... kiếm free từ TMS 6k 1 tháng mà hnao cũng pm hỏi han

Đây là đoạn hội thoại 3 ngày trước

Có thế mà cũng phải làm cái topic làm gì

khổ, mấy thánh này biết ug là gì đâu
vài trăm $ tưởng to, làm ra 100$ nhưng tiêu hơn mức đó rồi

GHEN ĂN TỨC Ở MUÔN ĐỜI NÁT

mình đếch ghen ăn tức ở với ai cả, tiền cứ ùa đến :D

>> đừng khinh newbies, có khi pro lâu năm còn ko = 1 newbie xuất chúng

Ví dụ: pro PTC, gặp newbie Offer xem, rồi xem thằng nào xây nhà trước

Kiếm ra nhiều quá, ăn xài phung phí thành quen, đến lúc khó ăn vẫn ko bỏ dc tật phung phí => lâm nợ.

dệt ngày chạy Ads vỡ mặt trừ chi fi còn 20$, @@ ai làm trăm $ e theo vs :(

Kím vài trăm hay vài K$ cũng là bt nhưng số bỏ ra thì ai biết :D

bài của bạn chung chung quá..... Đây mới là siêu Pro này
Lúc đầu hỏi mình bạn ơi mình có 50$ thì nên chơi cái gì. 3 ngày hôm sau thì đây là đoạn hội thoại
Nghe cái kiểu phát ngon thì còn éo hiểu gì về trafficmonsoon.....
Từ ngày 9-9 năm 2015 chứ ko phải bây giờ đâu nhé...
Xóa kết bạn chặn facebook luôn... kiếm free từ TMS 6k 1 tháng mà hnao cũng pm hỏi han
View attachment 68943
Đây là đoạn hội thoại 3 ngày trước
View attachment 68944
Mục đích chém gió bài này là trở thành pro SCAM :D

Vài trăm đô? Có gì sai? Topic này mục đích gì?
Cho ra đảo ở với khỉ lun đi mod :D ko lại chém gió mỗi ngày vài k$ nữa :D

Đừng có đánh giá thấp newbie , nếu newbie lĩnh vực YTB mà hên đc vài video đề xuất thôi , thì vài trăm 1 ngày là chuyện bình thường nhé , các bác bước chân trong ngành YTB cũng thừa hiểu mức thu nhập nếu kênh vào lúc ổn

Đừng có đánh giá thấp newbie , nếu newbie lĩnh vực YTB mà hên đc vài video đề xuất thôi , thì vài trăm 1 ngày là chuyện bình thường nhé , các bác bước chân trong ngành YTB cũng thừa hiểu mức thu nhập nếu kênh vào lúc ổn
Lúc đi vào ổn rồi thì đâu có còn newbie nữa :D đăng ký trước 1 giây thôi đã thành oldbie rồi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom