Ngày làm vài trăm đô =))

cũng bt mà, newbie cũng thế, gặp thời là ăn à =)) nhắc lại vụ STR đó, có bn chưa biết mmo là gì mà vẫn ngày vài trăm $ đó, có ông lanh lanh còn kiếm ngày vài k. nói chung cảm thấy không tin được thì thôi đừng nói chuyện nữa là được :D thế giới 7 tỉ người 7 tỉ số phận khác nhau mà :D

mấy hôm nay mải ko lead đấy
mình mà rảnh thì ngày 300$ là ít.
nguồn real traffic đấy

Last edited:
ơ có j lạ nhể newbie mmo mà là coder pro thì ngày vài k là chuyện bt o_O wt là cái đầu của ng ta có n~ j chứ cứ kêu newbie là ko kím đc $ àk .hồi mấy tháh invest chơi bossauto đấy , zeek đấy , ytb kìa , net off real traffic , web phim ngày vài trăm chả có j lạ . tại bác chưa thấy n~ ng đó show cho coi thôi :rolleyes:

quang trọng là đô mỹ hay đô nước nào:D

mấy hôm nay mải ko lead đấy
mình mà rảnh thì ngày 300$ là ít.
nguồn real traffic đấy
real mà phải bỏ time ra lead à bợn :D

lead khi nào tỷ lệ là 1/10 là đc.
vs lại cũng dễ mà, chẳng tội gì ko cheat :D
vậy thì đừng nói real :D real là đầu tư thời gian cho việc khác, đâu phải bỏ thời gian ra lead

Kiểu này khéo cũng phải đi hoc IT gấp. Mình ko biết it, hóa ra từ trước tới nay làm mmo toàn mù quáng, sai đường. Có bác nào dám khẳng định mấy trăm hay ngàn đó là thu nhập (đã trừ chi phí) ko? Và đều đều ngày nào cũng thế ko? Hay chỉ nhất thời vài ngày dc site pay cho cái proof khủng

Toàn pro ẩn danh hết rồi, :3

chêt thật e thấy mấy trang xxx rồi nhé. hối lộ ngay ko mai sẽ được lên báo mmo4me đấy =))
ui sệt. ^^ sơ suất. mà bị quote mất rồi :mad:

thôi không dám nhận pro đâu. pro người ta ăn sơn hào hải vị. mình ngồi vét cái nồi cơm cháy pro gì bạn :)
Cũng có tham khảo qua bên offfre . Mà bên kiếm yen nhật này mình ko bits , bác cho xin ít time dk ko hj

Announcements

Forum statistics

Threads
418,508
170,597
Latest member
tonyphan98

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom