Ask Newbie nhờ PRO bán áo thun vào chia sẻ mình cách TARGET niche DOG tới US với :3

mấy pro cho mình hỏi, nếu muốn bán áo thún này tốt, có nên mở website hay page fb riêng không nhỉ, :) tks ạ
càng có càng tốt

em test cái nào cũng cost cao vãi , tóm lại chả biết tager thế nào cho đúng nữa :(

ae ko chia sẻ được những nice đãng lãi,nhưng có thể chia sẻ được nice lỗ và những cách làm chỉ có lỗ cho nhau biết mà tránh chứ nhỉ

các bác cho em hỏi, nếu như em lấy áo trên teespring sau đó edit lại rồi mang qua sunfrog bán thì có bị làm sao khong ạ

WritingKillerHeadlines
PredictableRevenue
Building an audience in Facebook
Cách viết Headlines hay không cưỡng lại được - Bizweb.vn
Share UID
share cho mình WritingKillerHeadlines và PredictableRevenue với bạn . [email protected] thanks bạn trước nhé

bro bõ PP đi, em bõ offer, theo bán áo vậy, haha:p:p
nghề ngon bỏ làm sao dc, còn bán áo thun nó chiếm ít thời gian thôi, thỉnh thoảng vào check ads là đc =]]

em test cái nào cũng cost cao vãi , tóm lại chả biết tager thế nào cho đúng nữa :(
ae ko chia sẻ được những nice đãng lãi,nhưng có thể chia sẻ được nice lỗ và những cách làm chỉ có lỗ cho nhau biết mà tránh chứ nhỉ
bạn target vẫn còn rộng và mức cạnh tranh niche quá cao nên bị độn cost
tốt nhất sang niche khác làm
bán áo là phải test các kiểu, thay đổi các kiểu đề tìm đúng hướng mà lại cost thấp

các bác cho em hỏi, nếu như em lấy áo trên teespring sau đó edit lại rồi mang qua sunfrog bán thì có bị làm sao khong ạ
nếu chung 1 web vd đều là TeeSpring thì phải clone khác ít nhất 21%, nếu giống 80~100% thì >>>> nhỡ bị thằng chủ mẫu áo đó nó thấy ads chạy áo có mẫu giống nó, nó sẽ contact web bán áo xóa camp đó của bạn, và bạn mất hết số tiền đã chạy ads fb và mất hết chỗ lãi từ bán áo vì bị xóa camp và ko đc in

còn nếu khác web nhau, vd mẫu ở Tee, đem qua Sun, biết đâu clone lun 100% vẫn đc nếu khi bị thằng chủ áo kia report, bạn thử xem sao rồi comment cho ae biết nhé

nghề ngon bỏ làm sao dc, còn bán áo thun nó chiếm ít thời gian thôi, thỉnh thoảng vào check ads là đc =]]

bạn target vẫn còn rộng và mức cạnh tranh niche quá cao nên bị độn cost
tốt nhất sang niche khác làm
bán áo là phải test các kiểu, thay đổi các kiểu đề tìm đúng hướng mà lại cost thấp

nếu chung 1 web vd đều là TeeSpring thì phải clone khác ít nhất 21%, nếu giống 80~100% thì >>>> nhỡ bị thằng chủ mẫu áo đó nó thấy ads chạy áo có mẫu giống nó, nó sẽ contact web bán áo xóa camp đó của bạn, và bạn mất hết số tiền đã chạy ads fb và mất hết chỗ lãi từ bán áo vì bị xóa camp và ko đc in

còn nếu khác web nhau, vd mẫu ở Tee, đem qua Sun, biết đâu clone lun 100% vẫn đc nếu khi bị thằng chủ áo kia report, bạn thử xem sao rồi comment cho ae biết nhé
căn cứ vào đầu để biết chứng minh đc là bản quyền nhỉ ? lỡ như có đứa nào cố tình chơi xấu report khống bản quyển thì sao nhỉ ? phải có cơ chế về xử lý vấn đề này chứ

căn cứ vào đầu để biết chứng minh đc là bản quyền nhỉ ? lỡ như có đứa nào cố tình chơi xấu report khống bản quyển thì sao nhỉ ? phải có cơ chế về xử lý vấn đề này chứ

Cùng 1 web thì đơn giản, supporter nó check time creat là ra luôn, thằng nào tạo sau là die

còn khác web thì mình chưa tìm hiểu, có thể là phải up file mà mình tự design, có nhiều lớp layers

mà cậu giờ cũng qua học bán áo thun à :D

Cùng 1 web thì đơn giản, supporter nó check time creat là ra luôn, thằng nào tạo sau là die

còn khác web thì mình chưa tìm hiểu, có thể là phải up file mà mình tự design, có nhiều lớp layers
không hẵn mẫu áo đẹp là bán dc phải không bro, quan trọng là mấy biện pháp để quảng bá camp đúng hem ???

không hẵn mẫu áo đẹp là bán dc phải không bro, quan trọng là mấy biện pháp để quảng bá camp đúng hem ???

Đẹp ko bằng ý nghĩa
Ý nghĩa của TEXT hoặc hình ảnh diễn tả đc cái "ý nghĩa"

Sau đó mới xét tới mức độ của trình độ Design, tất nhiên ai design đẹp hơn thì bắt khách hơn

Còn SEO, Marketing, Adw, Bing, Target chạy ads FB... thì tất nhiên ai quảng cáo giỏi hơn thì kiếm hơn rồi

Nói chung 3 cái đều quan trọng

quảng cáo giỏi mà thiết kế xấu cũng ko ăn thua
quảng cáo kém mà thiết kế đẹp cũng ko ăn thua

mà cậu giờ cũng qua học bán áo thun à :D
hehe ! cũng mới newbie thôi :D đang học hỏi dần ! chủ yếu thich mảng marketing

Topic sum tụ quá nhỉ....
Tiện đây ae nào có thắc mắc pm fb cho mình,biết đc gì mình hỗ trợ hết, kể cả design nha :D
Ps: ko dám múa rìu qua mắt thợ ạ!

Topic sum tụ quá nhỉ....
Tiện đây ae nào có thắc mắc pm fb cho mình,biết đc gì mình hỗ trợ hết, kể cả design nha :D
Ps: ko dám múa rìu qua mắt thợ ạ!

Mới được có 4 trang thôi cậu :D

@Phạm Thi đã lên thần rùi :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week