• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Newbie nên học offer làm team hay học solo

Status
Not open for further replies.

mrduc9x

Junior
Reactions
18
MR
0.000
E là newbie như tít ạ...các bác cho e lời khuyên với ạ ..e định học làm offer and nhưng làm theo team thì sợ team bắt làm đúng khung giờ..vì thời gian làm của e k cố định...còn làm solo có cần thời gian cố định k các bác...làm solo mỗi ngày 2 3 tiếng liệu dc mấy $ ạ...mong các bác cho e lời khuyên đừng troll e ạ :(

tùy vào khả năng của bạn.

Làm solo thì cần đầu tư j hơn so vs làm mem ạ
đầu tư nhiều hơn rất nhiều đấy bạn, cơ bản là chưa có kinh nghiệm mà đi solo thì hơi bị chua chát đấy

thời buổi auto phát triển mạnh
có bên PC là còn tuyển mem nhiều
còn ios và android gần như tuyệt chủng :D

Làm mem thì cần cái tool change là ok. Tuỳ ad yêu cầu sock. Ssh hay hma thì lúc đó mua sau. Làm ad thì còn nhiều cái đi theo. Như nên dùng site như nào ? Nên chơi net nào ? Còn cần kiến thức nữa. Tool thì cần thêm cái autoclick nữa.
Nói nôm na dễ hiểu là mem là công nhân. Chỉ cần làm và nhận tiền. Không cần quan tâm gì. Còn làm ad như làm giám đốc vậy. Lo nghĩ nhiều. Đầu tư nhiều. Nhưng lợi nhuận lớn. Còn làm công nhân thì lương bèo bọt.
So sánh:
Mem: android thì cần tool change, bluestack, proxifer, bitvise + sock/hma/ssh
ios thì itunes, itools, ccproxy hoặc charle, proxifer, bitvise + ssh/hma/sock
Ad: ngoài những thứ trên cần có thêm site. Acc net. Autoclick.

Làm mem thì cần cái tool change là ok. Tuỳ ad yêu cầu sock. Ssh hay hma thì lúc đó mua sau. Làm ad thì còn nhiều cái đi theo. Như nên dùng site như nào ? Nên chơi net nào ? Còn cần kiến thức nữa. Tool thì cần thêm cái autoclick nữa.
Nói nôm na dễ hiểu là mem là công nhân. Chỉ cần làm và nhận tiền. Không cần quan tâm gì. Còn làm ad như làm giám đốc vậy. Lo nghĩ nhiều. Đầu tư nhiều. Nhưng lợi nhuận lớn. Còn làm công nhân thì lương bèo bọt.
So sánh:
Mem: android thì cần tool change, bluestack, proxifer, bitvise + sock/hma/ssh
ios thì itunes, itools, ccproxy hoặc charle, proxifer, bitvise + ssh/hma/sock
Ad: ngoài những thứ trên cần có thêm site. Acc net. Autoclick.
Tks bác...mà h nên học off PC hay And nhi bác

giờ không thấy tuyển adroid nữa đâu, làm chung thì pm minh nhé, cũng new đang tính mua acc đã có site o_O và ở đà nẵng

cho mình hỏi luôn là HMA face ip toan` may` hả...có dùng đc cho bluestacks ko
dùng riêng cho blue cũng đc mà thấy shok dùng hơn đấy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom