Ask newbie mới chập chửng tập gõ captcha cần giúp đỡ :D

Quile

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
hiện giờ web nào rate tốt vậy mọi người cho mình xin. đang thử cái kolotibablo rate 0.4$/1k hình như vậy là ít phải không nhỉ.
đọc sơ sơ qua thì thấy có mấy bác treo nhiều acc 1 lúc để gõ captcha, mình mới thử dùng 1 acc mà đánh không xong rồi mấy bác xài 1 lúc 3 acc gõ chắc tu luyện lâu lắm nhỉ ???

đúng là newbie quyết tâm làm nên sự nghiệp từ bàn tay trắng. tại hạ bái phục

mấy bác chơi kolo cho hỏi cái là có nên dùng phần mền của nó để nhập captcha không vậy, bị kẹt cái xác nhận im not robot khá ức chế chọn đúng rồi mà nó cứ bắt nhập lại, có khi 4-5 lần mới nhập được tiếp :(

bấm thì củng có chút gọi là nhanh không cần nhìn bàn phím, nhưng mà sai 5 phát là nó khoá tài khoản luôn, công sức bỏ ra đi tông hết :(

bấm thì củng có chút gọi là nhanh không cần nhìn bàn phím, nhưng mà sai 5 phát là nó khoá tài khoản luôn, công sức bỏ ra đi tông hết :(
chuyển tiền qua tài khoản mới đi phí chuyển 0.1$

làm sao để đăng kí nhiều tài khoản trên 1 gmail nhỉ, thử dấu + với . mà không được

Mình khuyên đừng nên chơi captcha.

Bạn nên ra ngoài, kiếm một công việc làm. Sau này có dư tiền thì quay lại đây hẵng chưa muộn. Đừng bắt đầu bằng gõ captcha.

Mình khuyên đừng nên chơi captcha.

Bạn nên ra ngoài, kiếm một công việc làm. Sau này có dư tiền thì quay lại đây hẵng chưa muộn. Đừng bắt đầu bằng gõ captcha.
bị khuyết tật thì biết làm gì giờ bạn :(

làm sao để đăng kí nhiều tài khoản trên 1 gmail nhỉ, thử dấu + với . mà không được
Thử yopmail đi bạn, muốn tạo bao nhiêu tài khoản mà chẳng đc
http://www.yopmail.com/en/email-generator.php
Bọn kolo này đăng ký dễ như bỡn
P/s Lấy link trên add bookmark mỗi lần click vào tạo 1 tài khoản mới, bạn lưu tài khoản đó là đc (lưu tên [email protected])
Mỗi lần cần check mail của yopmail đó chỉ việc vào
http://www.yopmail.com/en/
Mục Type the Email name of your choice điền yopmail mà bạn lưu trước đây vào, sau đó bấm Check inbox đó là cách để truy cập vào hòm thư.
Mail này là mail tạm ko có pass, chỉ dùng để đăng ký hay chít choát gì đó thôi. Cũng ko cần phải lo vì mail là đc tạo ngẫu nhiên gồm số và chữ, nên ko ai biết đc đâu

Last edited:
bị khuyết tật thì biết làm gì giờ bạn :(

Bạn viết sách. Rồi nhờ một nhà tài trợ giúp xuất bản sách của bạn.
Passive income cho bạn luôn.

Mở trang web, làm affiliate: masoffer, accesstrade, CJ...

Học thu âm, tạo âm thanh. Rồi bán các gói âm thanh được làm sẵn đó cho những người muốn làm video. Mấy tiếng pọt, pẹt, chéo chẹo, kẹt kẹt, vút vút đó. Không phải ai cũng dư thời gian làm, thường họ tìm mua rồi áp vô cho lẹ thôi.

Stream game trên bigo, trên talktv, trên youtube.

Học PTS thật giỏi, lên Fiverr đăng ký làm designer. Hoặc bán các stock image cho các trang bán hình online.

Học tiếng Anh, rồi đi dịch thuật.

Thiệt sự việc làm online rất nhiều, mình chỉ khuyên là đừng nên làm captcha thôi. Nó không có ích trong tương lai.
Nó chỉ thích hợp cho những ai lười biếng, sợ phải làm việc vất vả thôi. Những người như vậy không bao giờ giàu được.

Last edited:
tớ new nè.trước cũng đánh máy nhiều nên cũng đc 1k3 cap/1h. Cứ bật 5id thôi.hihi

Last edited:
có ít vốn mà mạo hiểm thì chơi hyip, mình lúc 3 tháng trc vốn có 6$ mà cày hyip 3 tháng nay cũng dc tầm 70$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week