Suggest Newbie làm nét tìm hiểu về paypal

haohoadataj

Junior
Reactions
9
MR
0.166
Các pro cho em hỏi chút về paypal khi làm net, nên dùng paypal vn hay us, và dùng loại paypal nào, nếu dùng paypal vietnam thì add mail nhận tiền nước ngoài (US....) có được ko ạ. Mong các pro cho em xin chút kinh nghiệm. Xin cảm ơn!

Bác có thể nói rõ giúp em dc ko, em nên dùng loại nào, paypal vn khi add mail us thì net nó có hỏi gì ko ạ?????? Cảm ơn bác!
mail nào cũng dc mà c

Các pro cho em hỏi chút về paypal khi làm net, nên dùng paypal vn hay us, và dùng loại paypal nào, nếu dùng paypal vietnam thì add mail nhận tiền nước ngoài (US....) có được ko ạ. Mong các pro cho em xin chút kinh nghiệm. Xin cảm ơn!
Bạn ở VN thì dùng PP US là SAI, chỉ nên dùng PP VN thôi, có bị limited cũng dễ xử. PP VN nhận tiền nước ngoài bình thường nhé, nhưng phải là tiền sạch sẽ.

PP US dành cho dân Pro chuyên nghiệp thôi, hoặc ai đó rửa tiền từ PP US qua PP VN (nhưng mình không thảo luận nhé, mình sống và làm việc theo pháp luật).

Bạn ở VN thì dùng PP US là SAI, chỉ nên dùng PP VN thôi, có bị limited cũng dễ xử. PP VN nhận tiền nước ngoài bình thường nhé, nhưng phải là tiền sạch sẽ.

PP US dành cho dân Pro chuyên nghiệp thôi, hoặc ai đó rửa tiền từ PP US qua PP VN (nhưng mình không thảo luận nhé, mình sống và làm việc theo pháp luật).
net có check info paypal khi mình làm info us mà nhận về pp vn ko bác?

net có check info paypal khi mình làm info us mà nhận về pp vn ko bác?
Nói chung NET nó chỉ có thể coi được PayPal đó là US hoặc Non US (không phải Mỹ) thôi. Thông thường nó không để ý kỹ cái chuyện PP là US hoặc Non-US, Bạn là công dân US thì bạn vẫn có thể sống ở quốc gia khác như Nhật Bản và phải dùng PP Non US.

Quan trọng là cái miệng (thực ra là cái đầu >> cái miệng)

Info US mình chưa thử nhưng nghĩ chắc cũng không sao.

Theo kinh nghiệm cá nhân của mình thì NET nó rất cảnh giác với VN và 1 số quốc gia đang phát triển khác. (Mình nói sự thật, tin hay không thì tùy), cho nên tốt nhất là làm fake IP, bạn info US thì fake IP US mà log vào account NET.

Thực tế mình toàn fake IP quốc gia Bắc Âu (Thụy Điển, Đan Mạch, Phần Lan, Na Uy) vào NET và chuyển tiền về PP VN vẫn rất tốt.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,891
170,954
Latest member
tri234

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week