Newbie. Hỏi về tài khoản Youtube. Vừa đăng ký Youtube chưa làm gì đã bị band

spzero

Junior
Reactions
1
MR
0.000
Cho em hỏi là 1 máy sử dụng được bao nhiu tài khoản Youtube, GA?
Mấy cái này có cần khác địa chỉ không?
Địa chỉ ảo có lãnh được tiền không?

Qua nay tạo 2 acc Youtube, GA mà chưa đăng được cái clip nào là bị cấm đăng nhập Youtube :(

Bác giống mình rùi, bị 5, 6 cái rút được kinh nguyệt rùi. IP bạn và gmail bạn đã vào danh sách đen của youtube . Cứ tạo kênh là band à, bác đổi địa chỉ IP khác và dùng gmail khác nhé

Dạo này ko ăn dc nữa rồi,ko thấy các cao nhân đã chuyển qua ăn quảng cáo web à.(web huong dẫn kiem tien Youtube đó)

Last edited:
Cũng đúng thiệt dạo này web hướng dẫn đua nhau mà ra :( chắc các bác đã ăn kô trôi với anh Gâu Gồ
Mình đoán là ăn dc nhưng ko đáng công sức,nên mới nổ ra web và khóa học + bán ebook.Chứ ăn mập mặt ai lại đi tuyên truyền
Ăn dc cái hồi quiz dễ vào thôi

Mình đoán là ăn dc nhưng ko đáng công sức,nên mới nổ ra web và khóa học + bán ebook.Chứ ăn mập mặt ai lại đi tuyên truyền
Ăn dc cái hồi quiz dễ vào thôi
Youtube nó mới làm chặt cái vụ bản quyền hay sao ấy. clip chèn ảnh chèn khug, chỉnh âm chèn nhạc mà vẫn dính bản quyền. :) Thôi content tiếp. em không đủ trình để chơi với anh Gâu Gồ r

Last edited:
Youtube nó mới làm chặt cái vụ bản quyền hai sao ấy. clip chèn ảnh chèn khug, chỉnh âm chèn nhạc mà vẫn dính bản quyền. :) Thôi content tiếp. em không đủ trình để chơi với anh Gâu Gồ r
Uhm,chán thật.Dạo này gồ thông minh quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,289
171,341
Latest member
Broxp
Back
Top Bottom