Ask Newbie cùng thảo luận về công việc có thể tìm được trên MMO4ME

http://supernovaox.com/index.php?ref=giaitri90
các bác ref hộ cho em xong rồi các bác thay từ giaitri90 bằng tên đăng nhập của các bác rồi đi giới thiệu, giới thiệu đc 8 người các bác đc 2 đô, và sẽ rút đc tiền nhanh chân ko site nó nát các bác ơi,
vãi cả newbie :D , newbie này có sáng tạo này thớt

:v newbie hay pro cũng thế thôi. :) tham gia vài năm rồi mà vẫn chưa kiếm được tiền :v

newbie chăm chĩ thì cạp đi! gõ nhanh! quen dẫn thì 1 tuần làm 1 ngày tệ cũng 2,5$ r :3 từ từ mà đi lên! có nhìu newbie nhãy vào đòi 5-7tr 1 tháng :( sao mà làm được! hức mình làm 1 năm rưỡi mà chĩ 1tr8>>2tr4/1 tháng thui :(

nhớ lại hồi ấy, cả tháng mới kiếm dc 6 --> 10$ nhưng vẫn ko nản, vẫn miệt mài làm, cũng bế tắc ngõ cụt lắm, hoàn cảnh đẩy đưa sao gặp dc 1 sư phụ tốt, chia sẽ 1 số kiến thức đang rất cần thiết, thế là đi lên luôn :)
bác nhận em là đệ đi :(

Nh
newbie chăm chĩ thì cạp đi! gõ nhanh! quen dẫn thì 1 tuần làm 1 ngày tệ cũng 2,5$ r :3 từ từ mà đi lên! có nhìu newbie nhãy vào đòi 5-7tr 1 tháng :( sao mà làm được! hức mình làm 1 năm rưỡi mà chĩ 1tr8>>2tr4/1 tháng thui:( :(
Nhìn ko quen:(

uh đấy anh em đề phòng cái kiểu ko có proof gì kêu gọi ầm mỹ . Xong mất cmn hút :v

bubblews 1 ngày chăm chỉ thì mình kiếm đc tầm 10$ còn lười thì 7$ :rolleyes:

Phải công nhận mmo giờ khó khăn hơn trước nhiều, giờ cái j cũng phải đầu tư mới kiếm đc.
Newbie chưa có vốn thì chỉ có captcha, đây cũng là hình thức khá tốt để rèn luyện tính kiên trì, chăm chỉ, vừa có thêm mấy đồng.
Có vốn, cộng thêm chút kiến thức về IT và vốn Tiếng Anh kha khá là newbie đủ sức tự bay nhảy tìm cách kiếm tiền khác rồi :)

Việc kiếm sự phụ chỉ dạy giống như quay sổ số may mắn ý . 30 người cùng quay thì 1 người trúng , những người còn lại được biếu mỗi người 1 quả cam

trang nào mà ngon za bác. cho nghía xem thử nếu hàng hút thì em chạy

mình ghi là bubblews rồi mà =.=
captcha dùng laptop gõ hư phim lại tốn tiền mà cái bàn lap mình thì nhỏ k bỏ thêm đc cái bàn phím usb :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,846
170,907
Latest member
nhannam1205

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week