Ask Newbie cùng thảo luận về công việc có thể tìm được trên MMO4ME

haivlnewbie

Senior
Reactions
99
MR
0.000
mình cũng là newbie. 1 tháng chơi ptc: neo,pro,fuse,neat...hiện tại thì bỏ hết chơi mỗi fuse. bây h chuyển sang ppc,cpm mà ngán quá. chơi chitika 2 ngày được 14$ rồi chả thấy lên được nữa. mà tiền thì check rồi vẫn chưa về tài khoản haizz. chơi bidver thì chả thấy update cũng nản :(

maccuong

Senior
Reactions
252
MR
0.000
Qua một vài thời giạn lướt 4rum , học hỏi kinh nghiệm , tham gia dự án ... trên mmo4me
ban đầu mình là 1 newbie >>> tới nay vẫn chỉ là 1 newbiew (WHY) mình tiếp thu kém chăng ?
1. tham gia PTC ban đầu hý hửng , sau >>>kết quả thu về là lâu được pay dẫn đến chán nản
2. tham gia offer mua sock + nhờ thớt mua hộ cầm pin >>> kết quả ko thấy mặt thớt đâu . hoặc cứ loanh quanh rồi biến mất hút
3. tham gia like fanpage , like youtube >>> kết quả ngày thu đc không đến 1$ công bỏ ra quá lớn , đang làm site bất đắc kỳ tử
>>> chốt lại sau một thời gian thấy các pro hướng dẫn ko nhiệt tình , toàn muốn hưởng lợi từ newbie và mãi một vòng luẩn quẩn newbie thì vẫn là newbie . AE nào có suy nghĩ như mình ko ???

nh0kbstupid

Senior
Reactions
226
MR
0.000
hi
this site pays 0.25$ per ref (no one dont know this)
just pick your ref link
http://supernovaox.com/members/index...o&go=referrals

refs doest need to do anything

now ill teach you how get easy refs :
go to a ptc like www.gosignups.com buying sign up and buy ptsu offer pay 0.05 / ref
for every ref you get 0.25*
i tested this and it works

dont forget rep+ + thanks to my post for later guides

phải có vốn mới chơi được nhá các bạn :)

nếu tin mình bạn sẽ trở thành pro. pro có 2 kiểu. 1 cheat. 2 thật. kiểu pro số 1 sẽ ko sống đc lâu nếu site fix lỗi. pro loại 2 no cheat sẽ sống đc lâu m trên diễn đàn mình nhiều người như vậy. mình vừa cheat vừa thật. kết hợp cả 2 kiểu. bạn chịu khó học cách tìm kiếm và đọc tiếng anh là bạn làm đc ngay. nguyên tắc kiếm tiền của mình: ko đầu tư dù chỉ là 1 đồng. liên tục cập nhật site mới. không mua bán bất cứ phần mềm gì kể cả vpn. trên diễn đàn mình có rất nhiều người giống tớ. họ cũng chia sẻ nhưng newbie không chịu đọc và tìm kiếm nên chính newbie đã bỏ qua những cơ hội vàng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week