ok... chơi liền ;) thuê ref ko biết dạo này nó click có ổn ko? thí dụ thuê tầm 100ref thì 1 ngày trung bình đc bn click cậu, đang muốn đàu tư nhiều nhiều tý vào ptc

100RR thì mình chưa biết nhưng mình có 30RR thì đc 35-40 click/ngày ^^ !!!

100RR thì mình chưa biết nhưng mình có 30RR thì đc 35-40 click/ngày ^^ !!!
có 30 ref mà 1 ngày đc tầm 35-40click thì quá ít, ăn gian rồi.. hihi. đang chơi site khác 25 ref mà 1 ngày tầm 50 click

có 30 ref mà 1 ngày đc tầm 35-40click thì quá ít, ăn gian rồi.. hihi. đang chơi site khác 25 ref mà 1 ngày tầm 50 click
vấn đề bgio là nâng lên gold liệu ref thuê click có ổn ko nữa cơ, sợ nó lại ì ra lười lao động thì chết, thế nên mới hỏi bác nào chơi rồi có kn mới biết đc :p

Còn tuyển ref hum bạn?
Ah` trong bài viết bạn ghi BN có nghĩa là gì vậy nhỉ

ref neobux quan trọng gia hạn mở rộng càng cao lời càng nhiều nhưng nó phải đi đôi với lượng ref bạn bạn sở hữu có khi bạn có tiền mua ref mà không có tiền gia hạn mở rộng ấy chứ :) 100 ref mà gia hạn 240 ngày = 123 usd :) của mình hiện giờ là 128 usd 100 ref càng nhiều ref nó tăng lên 5 usd ^^

ref neobux quan trọng gia hạn mở rộng càng cao lời càng nhiều nhưng nó phải đi đôi với lượng ref bạn bạn sở hữu có khi bạn có tiền mua ref mà không có tiền gia hạn mở rộng ấy chứ :) 100 ref mà gia hạn 240 ngày = 123 usd :) của mình hiện giờ là 128 usd 100 ref càng nhiều ref nó tăng lên 5 usd ^^
cho xin yh tham khảo thêm đc ko thớt . hi

để tí mình làm 1 cái rồi up ảnh hướng dẫn bạn nhé

mình cũng biết là dễ nhưng mỗi tội k hiểu thôi bạn HD mình đi
Mình có thể teamview giúp bạn. chứ bây giờ mình đang học làm offer nên không có thời gian viết 1 bài hướng dẫn cho bạn. mà task nó hay thay đổi lắm.

vừa chơi neobux mà máy job khó quá.
nhất là mấy cái survay của thằng Nga
mong bạn nào biết làm, print đáp án pót lên đẻ làm 1 phát được luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week