• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
Vớ vẩn, chả biết cái Neobux này nó qua tay bao nhiêu chủ rồi nữa. Sớm muộn gì cũng lại Scam mệt người

hôm nay hến bấm quảng cáo được 2,25 usd :)

ngon vậy đang cần khoản 2$ để đủ tiền thuê khuyến mãi mà k ra đây thớt hên phết T_T !!!

bật autopay àh ^^ của chú mới đc vài hôm AVG nhìn sướng nhỉ ... 1 or 2 tháng sau thì chuẩn bị lỗ là chắc - đó mới là NEO thật sự :D :D :D :D
Thế bạnko bật auto pay à ??
chắc j đã lỗ :D như mình đang hòa vốn nè :D vốn bỏ ra mua thôi chứ ko phải vốn đầu tư vào :D

Thế bạnko bật auto pay à ??
chắc j đã lỗ :D như mình đang hòa vốn nè :D vốn bỏ ra mua thôi chứ ko phải vốn đầu tư vào :D

k hết tháng thứ 2 sau khi ổn định sẽ bật autopay ... do mình vẫn chưa nắm đc 1 lượng ref tốt ^^ !!!

Mà mình nghĩ cũng k cần bật autopay làm gì mình đã gia hạn 90day thì autopay làm rối thêm khoản tính toán của mình do trả lung tung 1 ngày trả nhiều 1 ngày trả ít vẫn k tính đc số tiền kiếm dc :D cứ để vậy mình vẫn nắm đc tình hình :D :D :D :D

sau khi gia hạn thêm 30 ngày mình tắt autopay rùi :)

đỡ 15% sao lại tắt nhỉ ? SeoLong gia hạn 90 ngày thì ko nói. chứ 30 ngày để auto pay tội j ban ?

Neobux là có chơi nhất trong các loại, nếu chơi mà không có chiến thuật thì cũng khó cho các bạn ! 2 tháng với 2$ của Em nó, không được bỏ Click ngày nào .v.v.

mình 2 tuần 3$ rùi
Vì bạn có nhiều ref nên mới có nhanh vậy + cậu phải đầu tư thuê reg nữa! Phải ngâm cứu nó nhiều lắm mới dám đầu tư đó thớt !

Mình mới chơi neobux và đang 9 Ref thuê.Mình thấy mới thuê lúc đầu thì nó còn chịu khó click , đến khi được tầm 30-40 click thì bắt đầu giảm hẳn và có thể là không click nữa.Ref của mình có đứa nghỉ click từ 7/12 tới giờ và còn lại là 8/9/10/11.Giờ chẳng biết chơi như thế nào nữa.Ai có chiến thuật gì chỉ dùm mình với.Thanks.

Bạn lên google tra thử xem, có nhiều nơi trình bài nhiều chiến thuật lắm, chọn và lựa chiến thuật phù hợp, kết hợp theo cách của bạn ! Đó là cách đó bạn !

Cũng có khá nhiều bài giới thiệu các chiến thuật nhưng mình thấy nó click tệ hại như vậy thì chả biết áp dụng như thế nào nữa.

Trong mục này có bài $10/ngày với neobux, cậu qua đó học hỏi xem nha

không nâng cấp sao mà thuê có 9 ref vậy bạn ? dễ lỗ lắm , phải tái chế nhiều lần may ra gặp ref ngon

Mình mới chơi neobux và đang 9 Ref thuê.Mình thấy mới thuê lúc đầu thì nó còn chịu khó click , đến khi được tầm 30-40 click thì bắt đầu giảm hẳn và có thể là không click nữa.Ref của mình có đứa nghỉ click từ 7/12 tới giờ và còn lại là 8/9/10/11.Giờ chẳng biết chơi như thế nào nữa.Ai có chiến thuật gì chỉ dùm mình với.Thanks.
:cool: neobux là 1 sites khó ăn nhất trong PTC vì nó uy tín và thường người thanh công
bỏ tầm 2 năm với thu lại vốn từ nó dc nên bạn bỏ ít định cũng ổn
bạn có thể qua
probux
noulinx......

:cool: neobux là 1 sites khó ăn nhất trong PTC vì nó uy tín và thường người thanh công
bỏ tầm 2 năm với thu lại vốn từ nó dc nên bạn bỏ ít định cũng ổn
bạn có thể qua
probux
noulinx......
bác này sao bữa trước bị ban vậy ta:rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,983
Latest member