auto renew là khi ref hết hạn nó sẽ tự động ra hạn. 15/5 có nghĩa là:15 là số ngày ra hạn, 5 là khi còn 5 ngày nó sẽ tự động ra hạn. bạn có thể chỉnh 2 thông số này. Nếu bạn muốn ra hạn 1 tháng thì chỉnh 15 thành 30

Mình định cai thuốc lá :confused: đầu tư cò con vào neobux tí. Mỗi tháng khoảng 10 USD Liệu có ổn không nhỉ. Mục tiêu kiếm 250 ref. Gia hạn 90 đến 150 ngày. Xem tình hình tiền nong thế nào rồi lên gold.
Khổ cái chưa biết mua paypal ở đâu. Chỗ em toàn Agribank với BIDV và Vietinbank.

Các bác gạch đá em tí để em mở rộng tầm nhìn. Em Xin cảm ơn.

Trên diễn đàn neobux vừa có một tay up gold bằng 30.000 points kìa ( Đau tim quá) . Nó có hơn 40 ref thì phải

Qua mấy 2pic thảo luận NEO giao lưu nhé bác các Newbie như mình cần những người standard đi trước như bác chỉ dẫn :D :D :D :D

Mình định cai thuốc lá :confused: đầu tư cò con vào neobux tí. Mỗi tháng khoảng 10 USD Liệu có ổn không nhỉ. Mục tiêu kiếm 250 ref. Gia hạn 90 đến 150 ngày. Xem tình hình tiền nong thế nào rồi lên gold.
Khổ cái chưa biết mua paypal ở đâu. Chỗ em toàn Agribank với BIDV và Vietinbank.

Các bác gạch đá em tí để em mở rộng tầm nhìn. Em Xin cảm ơn.

Mỗi tháng 10$ thì làm chi cho cực vậy bạn T_T !!! Phải chăm sao nick mình 1 ngày bèo cũng 5$ -> 1tháng 150$ chứ nhỉ :D :D :D :D

Ông Long Seo nói nghe hay vãi chưởng. Ngày 5$ thì nạp vào bằng một nửa của chủ topic nhẩy. :eek:

vẫn kiếm được trừ khi bạn làm job tích cực thì sẽ được thui nhưng quan trọng bàn làm được không mới là vấn đề lớn vì nó đòi hỏi tỷ lệ chính xác của job rất cao nếu làm sai sẽ không cho làm nữa :), không thì trừ khi bạn tuyển được nhiều ref thì được thui.

lâu rùi không cập nhật hôm nay cập nhật 1 ngày vậy 15/12/2013

với số job hiện tại hôm nay của mình bạn chỉ làm 100 job thui thì có 4 usd rùi
Một Người Muốn Kiếm Tiền Thì Điều Đầu Tiên Anh Ta Cần Là Chăm Chỉ Và Ham Học Hỏi Quyết Tâm Cao Lun Kiên Định Với Mục Tiêu Của Mình.

Trên diễn đàn neobux vừa có một tay up gold bằng 30.000 points kìa ( Đau tim quá) . Nó có hơn 40 ref thì phải
ko biết nó mất bao nhiêu năm @@

Thớt rất kiên trì. vote :D ko như mấy cái thằng thỉnh thoảng nó lại chạy vào chọc 1 cái ngoáy 2 cái, nói này nọ :p

thank bạn , hãy biến ước mơ thành hiện thực và hãy dùng hành động để chứng minh, nói thì ai nói sao cũng được không cấm họ được,còn làm được không thì phải xem lòng quyết tâm và sự kiên trì của bạn tới đâu.

Neo bux mới giảm giá up gold xuống còn 70$ trong 5 ngày thấy ham quá. Nghe nói úp gold lên rồi mua ref rất khó. Mình mới có 55 ref. Vậy nên úp trước hay mua ref trước đây các bạn.
Jobs thì mình không có thời gian. Ngày chỉ làm được khoảng 7task thôi. Cũng được 5$ rồi. Cứ mỗi ngày làm sai 1 tí giờ thì sai hết không còn task nào để làm nữa.

thank chia sẽ của bạn mình có lời khuyên cho bạn là đừng vội lên golden cứ thuê được 100 ref và gia hạn tất cả chúng 90 ngày trước đã , từ 300 ref hả lên golden nhé và phải gia hạn 90 ngày mới có lãi. cứ từ từ thui.
vì lên golden bep của bạn sẽ giảm xuống ngay và việc thuê ref rất khó.

Neo bux mới giảm giá up gold xuống còn 70$ trong 5 ngày thấy ham quá. Nghe nói úp gold lên rồi mua ref rất khó. Mình mới có 55 ref. Vậy nên úp trước hay mua ref trước đây các bạn.
Jobs thì mình không có thời gian. Ngày chỉ làm được khoảng 7task thôi. Cũng được 5$ rồi. Cứ mỗi ngày làm sai 1 tí giờ thì sai hết không còn task nào để làm nữa.

Bạn làm job gì mà 7task đc $5 kinh vậy -_- mình làm từ lúc chơi NEO đến h vất vả lắm 500 task đc có 20$ T_T hjx bất công thật có thể đc job nhiều tiền mình toàn 1 -> 4cent hên lắm mới dc 22cent ^^ !!!

Thành thật xin lỗi :D. Tại câu cú lủng củng quá. Ý là ngày chỉ làm được khoảng 5 - 7 task. Tính từ hồi tham gia đến bây giờ là 2 tháng 7 ngày mới kiếm được 5$

Thành thật xin lỗi :D. Tại câu cú lủng củng quá. Ý là ngày chỉ làm được khoảng 5 - 7 task. Tính từ hồi tham gia đến bây giờ là 2 tháng 7 ngày mới kiếm được 5$
^^ !!! ồh ráng đi cậu làm minijob cũng ngon ... có tiền quay sang đầu tư Ref

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,603
170,708
Latest member
Bsmvn777
Back
Top Bottom