• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
1 acc cu da pay va del, h tao lai acc moi ne be'.. check di nhe.. id la mrtranlee
tien the em check acc leetranus da click dc bao nhieu cai roi nhe... anh su dung 3 dg net muh.. con 1 acc nua doi khi nao pay se ve reg cho em :D
tat ca deu rb ve paypal [email protected] cho anh nhe

1 acc cu da pay va del, h tao lai acc moi ne be'.. check di nhe.. id la mrtranlee
tien the em check acc leetranus da click dc bao nhieu cai roi nhe... anh su dung 3 dg net muh.. con 1 acc nua doi khi nao pay se ve reg cho em :D
tat ca deu rb ve paypal [email protected] cho anh nhe
thấy rồi a :D, nick kia của a 129 click rồi, sang tuần e RB cho a nhé :D

:cool: neobux là 1 sites khó ăn nhất trong PTC vì nó uy tín và thường người thanh công
bỏ tầm 2 năm với thu lại vốn từ nó dc nên bạn bỏ ít định cũng ổn
bạn có thể qua
probux
noulinx......
Mình có chơi Probux nữa.Ref bên này thấy cũng khá ổn. AVG từ 1.7-2.5.

chơi neo khổ lắm avg neo bất thường
chiến nó phải vố mạnh cố gắng gia hạn cycle mới ăn đc

ai làm bài test này
Image Keywords Writing and Review

trên CF chưa :) cho e xin cái đáp án
xem ở #1 bạn ơi.
Neobux là có chơi nhất trong các loại, nếu chơi mà không có chiến thuật thì cũng khó cho các bạn ! 2 tháng với 2$ của Em nó, không được bỏ Click ngày nào .v.v.
nếu xác định kiếm tiền vất vả thì làm job. với job 4cent 2h có 1$, 8 cent 1h có 2$ rồi bạn. tính ra cũng ko vất lắm. nhưng với người ko đầu tư thì có lẽ đây là hướng đi.

hôm nay hến bấm quảng cáo được 2,25 usd :)

bác hên thế. e mấy ngày cũng kick hết mà toàn đc 10point chán quá chả kick nữa :p tình hình bác dạo này còn lời k :D

xem ở #1 bạn ơi.
nếu xác định kiếm tiền vất vả thì làm job. với job 4cent 2h có 1$, 8 cent 1h có 2$ rồi bạn. tính ra cũng ko vất lắm. nhưng với người ko đầu tư thì có lẽ đây là hướng đi.
mình tìm trên trang đó k thấy nên mới hỏi :) cái test đó thấy mới ra

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom